Asian Metro News

ശാസ്താംകോട്ട ബാറിനു മുമ്പിലെ അക്രമം ഒന്നാം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ

 Breaking News
  • പക്ഷിപ്പനി: പക്ഷികളുടെ വിപണനവും കടത്തലും നിരോധിച്ചു പുറക്കാട്, കരുവാറ്റ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ പക്ഷിപ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത്, പള്ളിപ്പാട്, കാര്‍ത്തികപ്പള്ളി, എടത്വ, തകഴി, വിയപുരം, ചെറുതന, കരുവാറ്റ, കുമാരപുരം, തൃക്കുന്നപ്പുഴ, പുറക്കാട്, അമ്പലപ്പുഴ വടക്ക്, നെടുമുടി, ചമ്പക്കുളം, രാമങ്കരി എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഹരിപ്പാട് നഗരസഭയിലും താറാവ്, കോഴി, കാട,...
  • സ്‌കൂളുകളില്‍ ബെഞ്ചും ഡസ്‌കും;ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് 50 ലക്ഷം രൂപ വിനിയോഗിച്ച് നല്‍കുന്ന ബെഞ്ചിന്റെയും ഡെസ്‌കിന്റെയും വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. ഓമല്ലൂര്‍ ശങ്കരന്‍ ആറന്മുള ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ജില്ലയിലെ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി,...
  • ആധാര രജിസ്‌ട്രേഷന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ സംസ്ഥാനത്തെ സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസുകളിൽ ആധാരങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ. ഇതിനായി രജിസ്‌ട്രേഷൻ (കേരള) ചട്ടങ്ങളിൽ ഭേദഗതി വരുത്തി വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ആധാര കക്ഷികളുടെ സമ്മതത്തോടെയുള്ള ‘consent based aadhaar authentication service’ ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. നിലവിൽ ആധാര കക്ഷികളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് സാക്ഷികളെയും, ആധാര...
  • സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ നിയമസഭയിൽ അവതരിപ്പിക്കും -മന്ത്രി വരുന്ന നിയമസഭയിൽ സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും അത് മേഖലയുടെ പുരോഗതിക്ക് സഹായകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി.എൻ വാസവൻ. കോഴിക്കോട് മർക്കന്റയിൽ കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കോംകോ ടവറിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു...
  • 27 ാം മത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ: ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് ബേലാ താറിന് ലോക സിനിമയിലെ ഇതിഹാസമായ ഹംഗേറിയൻ സംവിധായകൻ ബേലാ താറിന് 27 ാമത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നൽകും. പത്ത് ലക്ഷം രൂപയും ശിൽപ്പവുമടങ്ങുന്നതാണ് അവാർഡ്. മാനുഷിക പ്രശ്നങ്ങളെ സവിശേഷമായ ആഖ്യാന ശൈലിയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദ ട്യൂറിൻ ഹോഴ്സ്, വെർക്ക്മീസ്റ്റർ...

ശാസ്താംകോട്ട ബാറിനു മുമ്പിലെ അക്രമം ഒന്നാം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ

ശാസ്താംകോട്ട ബാറിനു മുമ്പിലെ അക്രമം ഒന്നാം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ
February 24
10:30 2022

ശാസ്താംകോട്ട : മണ്ണണ്ണ മുക്കിലെ ബാറിനു മുമ്പിൽ കഴിഞ്ഞ 15-ാം തീയതി നടന്ന അക്രമത്തിലെ ഒന്നാം പ്രതിയായ ശാസ്താംകോട്ട പള്ളിശ്ശേരിക്കൽ മുളക്കൽ തെക്കതിൽ ബാഷ എന്ന് വിളിക്കുന്ന ബാദുഷയെ (27) ശാസ്താംകോട്ട പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. മൈനാ​ഗപ്പള്ളി ഇടവനശ്ശേരി ബിനു ഭവനത്തിൽ ജേക്കബ് മകൻ അലൻ അലന്റെ സുഹൃത്തുക്കളായ ജിഷ്ണു, അനന്തു എന്നിവർക്കാണ് ബാദുഷയുടേയും സംഘത്തിന്റേയും ആക്രമണത്തിൽ പരിക്ക് പറ്റിയത്. ബാദുഷ പ്രീവീൽ ഉപയോ​ഗിച്ച് നടത്തിയ ആക്രമണത്തിൽ അലനും സുഹൃത്തുക്കൾക്കും സാരമായി പരിക്കേൽക്കുകയുണ്ടായി. സംഭവത്തിന് ശേഷം ബാദുഷയും മറ്റ് പ്രതികളും ഒളിവിൽ പോവുകയായിരുന്നു. അലന്റെ പരാതിയിൽ ശാസ്താംകോട്ട പോലീസ് വധശ്രമത്തിന് കേസ്സെടുത്ത് അന്വേഷിച്ച് വരവേ ഒന്നാം പ്രതി ബാദുഷയെ ശാസ്താംകോട്ട ഐ.എസ്സ്.എച്ച്.ഒ. അനൂപിന്റെ നേതൃത്ത്വത്തിൽ എസ്സ്.ഐ.രാജൻ ബാബു.കെ, എ.എസ്സ്.ഐ.ബിജു, രാജേഷ് എന്നിവരടങ്ങിയ പോലീസ് സംഘമാണ് പ്രതിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. മറ്റ് പ്രതികൾക്കായുള്ള അന്വേഷണം തുടർന്ന് വരികയാണ്. ബാദുഷ ശാസ്താകോട്ട പോലിസ് സ്റ്റേഷനിൽ മുമ്പും നിരവധി വധശ്രമ കേസ്സുകളിലെ പ്രതിയാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment