Asian Metro News

സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധ അക്രമത്തിൽനിന്നും പോലീസ് യുവതിയെ രക്ഷപെടുത്തി

 Breaking News
  • പക്ഷിപ്പനി: പക്ഷികളുടെ വിപണനവും കടത്തലും നിരോധിച്ചു പുറക്കാട്, കരുവാറ്റ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ പക്ഷിപ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത്, പള്ളിപ്പാട്, കാര്‍ത്തികപ്പള്ളി, എടത്വ, തകഴി, വിയപുരം, ചെറുതന, കരുവാറ്റ, കുമാരപുരം, തൃക്കുന്നപ്പുഴ, പുറക്കാട്, അമ്പലപ്പുഴ വടക്ക്, നെടുമുടി, ചമ്പക്കുളം, രാമങ്കരി എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഹരിപ്പാട് നഗരസഭയിലും താറാവ്, കോഴി, കാട,...
  • സ്‌കൂളുകളില്‍ ബെഞ്ചും ഡസ്‌കും;ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് 50 ലക്ഷം രൂപ വിനിയോഗിച്ച് നല്‍കുന്ന ബെഞ്ചിന്റെയും ഡെസ്‌കിന്റെയും വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. ഓമല്ലൂര്‍ ശങ്കരന്‍ ആറന്മുള ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ജില്ലയിലെ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി,...
  • ആധാര രജിസ്‌ട്രേഷന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ സംസ്ഥാനത്തെ സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസുകളിൽ ആധാരങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ. ഇതിനായി രജിസ്‌ട്രേഷൻ (കേരള) ചട്ടങ്ങളിൽ ഭേദഗതി വരുത്തി വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ആധാര കക്ഷികളുടെ സമ്മതത്തോടെയുള്ള ‘consent based aadhaar authentication service’ ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. നിലവിൽ ആധാര കക്ഷികളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് സാക്ഷികളെയും, ആധാര...
  • സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ നിയമസഭയിൽ അവതരിപ്പിക്കും -മന്ത്രി വരുന്ന നിയമസഭയിൽ സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും അത് മേഖലയുടെ പുരോഗതിക്ക് സഹായകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി.എൻ വാസവൻ. കോഴിക്കോട് മർക്കന്റയിൽ കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കോംകോ ടവറിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു...
  • 27 ാം മത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ: ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് ബേലാ താറിന് ലോക സിനിമയിലെ ഇതിഹാസമായ ഹംഗേറിയൻ സംവിധായകൻ ബേലാ താറിന് 27 ാമത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നൽകും. പത്ത് ലക്ഷം രൂപയും ശിൽപ്പവുമടങ്ങുന്നതാണ് അവാർഡ്. മാനുഷിക പ്രശ്നങ്ങളെ സവിശേഷമായ ആഖ്യാന ശൈലിയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദ ട്യൂറിൻ ഹോഴ്സ്, വെർക്ക്മീസ്റ്റർ...

സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധ അക്രമത്തിൽനിന്നും പോലീസ് യുവതിയെ രക്ഷപെടുത്തി

സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധ അക്രമത്തിൽനിന്നും പോലീസ്   യുവതിയെ രക്ഷപെടുത്തി
February 16
22:28 2022

കൊട്ടാരക്കര : സംസാരിക്കാനും കേൾക്കാനും കഴിയാത്ത എന്ന് കരുതുന്ന യുവതി രണ്ടുദിവസം മുന്നേ വാളകത്തിനു സമീപത്തു നിന്നും കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് ആശ്രയിൽ എത്തിച്ചു . രാത്രി 10 മണി കഴികെ വാളകം ബസ് സ്റ്റോപ്പിലിരുന്ന യുവതിയെ ചില സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധർ ആക്രമിച്ചതിനെ തുടർന്ന് നാട്ടുകാർ സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധരെ ഓടിക്കുകയും, വീണ്ടും കാറിൽ വന്ന ചിലർ യുവതിയെ പിടിച്ചു വലിച്ചു കൊണ്ടുപോകാൻ ശ്രമം നടത്തിയതോടെ നാട്ടുകാർ പോലീസിൽ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു. തുടർന്ന് വാളകത്ത് ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന എസ് ഐ ഷാജി അലക്സാണ്ടർ കൊട്ടാരക്കര എസ് എച് ഓ യുടെ നിർദ്ദേശ പ്രകാരം കലയപുരം ആശ്രയയുടെ സംരക്ഷണയിലാക്കാക്കുകയായിരുന്നു . ഉച്ചക്ക് ഒരു മണി മുതൽ വാളകത്തു ഇരിക്കുന്നതായി നാട്ടുകാർ പറഞ്ഞു . ചില ആംഗ്യങ്ങൾ മാത്രമാണ് ഈ യുവതി കാണിക്കുന്നത് ഭാഷ മറ്റു വിവരങ്ങൾ മനസിലാകാൻസാധിച്ചിട്ടില്ല .20 – 30 നും മദ്ധ്യേ പ്രായംതോന്നുന്ന ഈ യുവതിയെ തിരിച്ചറിയുന്നവർ പോലീസ്‌റ്റേഷനിലോ ,ആശ്രയയിലൊ ബന്ധപെടുക . ആശ്രയ കലയപുരം ഫോൺ 8606982635

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment