Asian Metro News

ഇടതുപക്ഷവും ബിജെപിയും ജനങ്ങളെ വിഡ്ഢികൾ ആക്കരുതെന്ന് കോൺഗ്രസ്

 Breaking News
  • പക്ഷിപ്പനി: പക്ഷികളുടെ വിപണനവും കടത്തലും നിരോധിച്ചു പുറക്കാട്, കരുവാറ്റ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ പക്ഷിപ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ച സാഹചര്യത്തില്‍ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത്, പള്ളിപ്പാട്, കാര്‍ത്തികപ്പള്ളി, എടത്വ, തകഴി, വിയപുരം, ചെറുതന, കരുവാറ്റ, കുമാരപുരം, തൃക്കുന്നപ്പുഴ, പുറക്കാട്, അമ്പലപ്പുഴ വടക്ക്, നെടുമുടി, ചമ്പക്കുളം, രാമങ്കരി എന്നീ പഞ്ചായത്തുകളിലും ഹരിപ്പാട് നഗരസഭയിലും താറാവ്, കോഴി, കാട,...
  • സ്‌കൂളുകളില്‍ ബെഞ്ചും ഡസ്‌കും;ജില്ലാപഞ്ചായത്ത് പദ്ധതി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റെ വാര്‍ഷിക പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തി സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് 50 ലക്ഷം രൂപ വിനിയോഗിച്ച് നല്‍കുന്ന ബെഞ്ചിന്റെയും ഡെസ്‌കിന്റെയും വിതരണോദ്ഘാടനം ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് അഡ്വ. ഓമല്ലൂര്‍ ശങ്കരന്‍ ആറന്മുള ഗവ. വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂളില്‍ നിര്‍വഹിച്ചു. ജില്ലയിലെ ഹൈസ്‌കൂള്‍, ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി,...
  • ആധാര രജിസ്‌ട്രേഷന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ സംസ്ഥാനത്തെ സബ് രജിസ്ട്രാർ ഓഫീസുകളിൽ ആധാരങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുന്നതിന് ‘ആധാർ’ അധിഷ്ഠിത ബയോമെട്രിക്ക് വെരിഫിക്കേഷൻ. ഇതിനായി രജിസ്‌ട്രേഷൻ (കേരള) ചട്ടങ്ങളിൽ ഭേദഗതി വരുത്തി വിജ്ഞാപനം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ആധാര കക്ഷികളുടെ സമ്മതത്തോടെയുള്ള ‘consent based aadhaar authentication service’ ആണ് ഇതിനായി ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. നിലവിൽ ആധാര കക്ഷികളെ തിരിച്ചറിയുന്നതിന് സാക്ഷികളെയും, ആധാര...
  • സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ നിയമസഭയിൽ അവതരിപ്പിക്കും -മന്ത്രി വരുന്ന നിയമസഭയിൽ സഹകരണ മേഖലയുടെ സമഗ്ര നിയമ ഭേദഗതി ബിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും അത് മേഖലയുടെ പുരോഗതിക്ക് സഹായകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുമെന്നും സഹകരണ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി.എൻ വാസവൻ. കോഴിക്കോട് മർക്കന്റയിൽ കോ ഓപ്പറേറ്റീവ് സൊസൈറ്റി കോംകോ ടവറിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു...
  • 27 ാം മത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ: ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് ബേലാ താറിന് ലോക സിനിമയിലെ ഇതിഹാസമായ ഹംഗേറിയൻ സംവിധായകൻ ബേലാ താറിന് 27 ാമത് ഐ.എഫ്.എഫ്.കെ ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നൽകും. പത്ത് ലക്ഷം രൂപയും ശിൽപ്പവുമടങ്ങുന്നതാണ് അവാർഡ്. മാനുഷിക പ്രശ്നങ്ങളെ സവിശേഷമായ ആഖ്യാന ശൈലിയിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ദ ട്യൂറിൻ ഹോഴ്സ്, വെർക്ക്മീസ്റ്റർ...

ഇടതുപക്ഷവും ബിജെപിയും ജനങ്ങളെ വിഡ്ഢികൾ ആക്കരുതെന്ന് കോൺഗ്രസ്

ഇടതുപക്ഷവും ബിജെപിയും ജനങ്ങളെ വിഡ്ഢികൾ ആക്കരുതെന്ന് കോൺഗ്രസ്
February 08
20:10 2022

കൊട്ടാരക്കര. നഗരസഭയ്ക്ക് ഉള്ളിലും സമീപ പഞ്ചായത്തുകളിലും വ്യാപകമായ രീതിയിൽ ആണ് കുന്നുകൾ ഇടിച്ചു നിരത്തി വലിയ ടിപ്പറുകളിൽ മണ്ണ് കടത്തിക്കൊണ്ടുപോകുന്നത് പതിവാക്കിയിരിക്കുന്നുത്. അതോടൊപ്പം വ്യാപകമായ നിലംനികത്തൽ നടന്നുവരുന്നു. നടപടി എടുക്കാത്ത ഉദ്യോഗസ്ഥ നടപടിയിൽ കോൺഗ്രസ് ശക്തമായി പ്രതിഷേധിക്കുന്നു. മണ്ണെടുപ്പിൽ ആരോപണ പ്രത്യാരോപണങ്ങൾ നടത്തുന്ന എൽഡിഎഫും ബിജെപിയും ആണ് കൊട്ടാരക്കരയിൽ മണ്ണുമാഫിയ്ക്ക് പരവതാനി വിരിച്ചു സഹായിക്കുന്നതെന്ന് കോൺഗ്രസ് കുറ്റപ്പെടുത്തി.. മണ്ണെടുപ്പിന് സർക്കാർ സഹായം എൽഡിഎഫും. പ്രാദേശികമായ സഹായം ബിജെപിയും ചെയ്തുവരുന്നു.. അതുകൊണ്ട് ഇത്തരം പ്രസ്താവനകൾ നടത്തി ജനങ്ങളെ വിഡ്ഢികൾ ആക്കരുത്. വികസന പ്രവർത്തനങ്ങൾ എല്ലാം മുടങ്ങി കിടക്കുന്നു യാതൊരു നടപടിയും ഭരണസമിതി ചെയ്യുന്നില്ല. എംഎൽഎ വിചാരിച്ചാൽ ഉടൻ തീരുന്ന പ്രശ്നമാണ് മണ്ണ് കടത്ത്. എന്നാൽ ധനമന്ത്രി കൂടിയായ എംഎൽഎ മൗനവ്രതത്തിലാണ്. ഈ മൗനം ജനങ്ങൾക്ക് അല്ല മണ്ണു മാഫിയയെ സഹായിക്കാനാണ് എന്നും കോൺഗ്രസ് കുറ്റപ്പെടുത്തുന്നു. റൂറൽ എസ് പിക്ക് പരാതി കൊടുത്തിട്ട് ഒരു ആഴ്ചയായി യാതൊരു നടപടിയും സ്വീകരിച്ചിട്ടില്ല. അനധികൃതമായി വയലിൽ മണ്ണിട്ട് നടപടിക്കെതിരെ കേസെടുക്കണമെന്നു മണ്ണ് ഇട്ട് വരെ കൊണ്ടുതന്നെ മണ്ണ് നീക്കം ചെയ്യിക്കണം എന്നും കോൺഗ്രസ് പരാതിയിൽ ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയിട്ടും യാതൊരുവിധ നടപടിയും സ്വീകരിച്ചിട്ടില്ല. സത്യസന്ധമായി അന്വേഷിച്ചാൽ ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് മണ്ണ് മാഫിയയുടെ ഏജന്റ് മാരെ പുറത്തുകൊണ്ടുവരാൻ കഴിയും. ഇനിയും നടപടി സ്വീകരിച്ചിട്ടില്ല എങ്കിൽ ശക്തമായ സമരപരിപാടികൾക്ക് കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വം നൽകുമെന്ന് കൊട്ടാരക്കര ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡണ്ട് കെ ജി അലക്സ് അറിയിച്ചു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment