Asian Metro News

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ അക്രമം അഴിച്ചു വിടുകയും കത്തിയെടുത്ത് ആക്രമിക്കുകയും ചെയ്ത മോഷണ കേസ് പ്രതി പിടിയിൽ.

 Breaking News
  • നഗരസഭകളിൽ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കും നഗരങ്ങളിലെ ശുചിത്വ-മാലിന്യ സംസ്‌കരണ സംവിധാനങ്ങളുടെ നിർവഹണം കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെ നിയമിക്കുമെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ എക്‌സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം ബി രാജേഷ് പറഞ്ഞു. കോർപറേഷനുകളിൽ രണ്ടുവീതവും, മുൻസിപ്പാലിറ്റികളിൽ ഒന്നുവീതവും ആളുകളെയാണ് നിയോഗിക്കുക. ഇങ്ങനെ ആകെ 99 യുവ പ്രൊഫഷണലുകളെയാണ് നിയമിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ബി...
  • സംസ്ഥാന കായിക മേളക്ക് വിപുലമായ സൗകര്യങ്ങൾ സജ്ജം: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടി അറുപത്തി നാലാമത് സംസ്ഥാന സ്‌കൂൾ കായികോത്സവം ഡിസംബർ 3 മുതൽ 6 വരെ തിരുവനന്തപുരം ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്റ്റേഡിയം, യൂണിവേഴ്സിറ്റി സ്റ്റേഡിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ വച്ച് നടത്തുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി. നാല് വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്കുശേഷമാണ് തലസ്ഥാന നഗരി കായികോത്സവത്തിന്...
  • വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ വൈവിധ്യ തൊഴിലുകളെ സ്വീകരിക്കണം: മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ ഐടിക്കു പുറമേ വൈവിധ്യങ്ങളായ മറ്റു തൊഴിൽ മേഖലകളേയും സ്വീകരിക്കുന്നതാകണം വർക്ക് നിയർ ഹോം പദ്ധതിയെന്ന് ധനമന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാൽ. സംസ്ഥാന സർക്കാർ വിഭാവനം ചെയ്തു നടപ്പാക്കുന്ന വർക്ക് നിയർ ഹോമുകൾ സ്ഥാപിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനായി വിവിധ മേഖലകളിലെ പ്രമുഖരെ...
  • മിൽമ പാലിൻ്റേയും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവിൽ വന്നു തിരുവനന്തപുരം: മിൽമ പാലിനും പാൽ ഉത്പന്നങ്ങളുടേയും വില വർധന നിലവൽ വന്നു. ലിറ്ററിന് ആറ് രൂപയാണ് പാലിന് കൂടിയത്. അരലിറ്റർ തൈരിന് 35 രൂപയാകും പുതിയ വില. ക്ഷീരകർഷകരുടെ നഷ്ടം നികത്താൻ പാൽ ലിറ്ററിന് എട്ട് രൂപ 57 പൈസ കൂട്ടണമെന്നായിരുന്നു...
  • വിദ്യാർഥികളിൽ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തി ചിന്തയും വളരണം: മന്ത്രി ഡോ.ആർ ബിന്ദു വൈജ്ഞാനിക അന്വേഷണത്തിലൂടെ ശാസ്ത്രബോധവും യുക്തിചിന്തയും വിദ്യാർഥികളിൽ രൂപപ്പെടണമെന്ന്  ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി ഡോ.ആർ. ബിന്ദു  അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സൈറ്റക് – സയന്റിഫിക് ടെമ്പർമെന്റ് ആൻഡ് അവയർനസ് ക്യാമ്പയിൻ എന്ന പേരിൽ ശാസ്ത്ര സാങ്കേതിക മ്യൂസിയത്തിലേക്ക് മൂന്നുമാസം നീളുന്ന  സ്‌കൂൾ വിദ്യാർഥികൾക്കായുള്ള  സന്ദർശന...

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ അക്രമം അഴിച്ചു വിടുകയും കത്തിയെടുത്ത് ആക്രമിക്കുകയും ചെയ്ത മോഷണ കേസ് പ്രതി പിടിയിൽ.

പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ അക്രമം അഴിച്ചു വിടുകയും കത്തിയെടുത്ത് ആക്രമിക്കുകയും ചെയ്ത മോഷണ കേസ് പ്രതി പിടിയിൽ.
February 06
21:30 2022

പത്തനാപുരം : കഴിഞ്ഞ ദിവസം പത്തനാപുരം പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ പരിധിയിൽ പുന്നല ശിവക്ഷേത്രത്തിലും പുന്നല ഗവ. സ്കൂളിലും മോഷണ ശ്രമങ്ങൾ നടന്നിട്ടുണ്ട്. പുന്നല സ്കൂളിൽ നടന്ന മോഷണത്തിൻറെ സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചപ്പോൾ മോഷ്ടാവിൻറേതെന്ന് സംശയിക്കുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ ലഭിച്ചിട്ടുള്ളതാണ്. ഈ ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചതിൽ മോഷ്ടാവ് നിരവധി ക്രിമിനൽ കേസുകളിൽ പ്രതിയായിട്ടുള്ള മുകേഷ് ആണെന്ന് വെളിവായിട്ടുള്ളതാണ്. തുടർന്ന് പത്തനാപുരം പോലീസ് സ്റ്റേഷൻ സബ്ബ് ഇൻസ്പെക്ടർ അരുൺകുമാറും പാർട്ടിയും പ്രതി താമസിക്കുന്ന പുന്നല ഇഞ്ചൂർ കോളനിയിൽ എത്തിച്ചേർന്ന് ഇദ്ദേഹത്തെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിക്കവെ യാതൊരു പ്രകോപനവും കൂടാതെ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ അക്രമം അഴിച്ചു വിടുകയും കത്തിയെടുത്ത് ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന സിപിഓ വിഷ്ണുവിനെ കുത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു. തുടർന്ന് സബ്ബ് ഇൻ്സ്പെക്ടറുമായി പിടിവലി ഉണ്ടാകുകയും എസ്സ് ഐയുടെ കൈവശമുണ്ടായിരുന്ന പിസ്റ്റളിൽ കടന്നു പിടിക്കുകയും തുടർന്ന് പിസ്റ്റളിൽ നിന്ന് അബദ്ധവശാൽ വെടി ഉതിർത്തു. പ്രതിക്ക് നിസാര പരിക്ക് എറ്റിട്ടുള്ളതാണ്. പുനലൂർ സ്വദേശിയായ പ്രതി പുന്നല ഇഞ്ചൂർ കോളനിയിലുള്ള ഭാര്യവീട്ടിൽ കഴിഞ്ഞ രണ്ടു മാസമായി താമസിച്ചു വരുകയായിരുന്നു. പത്തനാപുരം, അഞ്ചൽ, പുനലൂർ എന്നീ സ്റ്റേഷനുകളിലായി ഏകദേശം 20 ഓളം ക്രിമിനൽ കേസുകൾ പ്രതിക്കെതിരെ നിലനിൽക്കുന്നുണ്ട്. കൂടാതെ പ്രായാപൂർത്തിയാകാത്ത കുട്ടിയെ പീഢിപ്പിച്ചതിന് കാസർകോട് ചീമേനി പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ വാറണ്ട് നിലവിലുണ്ട്. ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരായ എസ്സ് ഐ അരുൺകുമാർ, സാബു പി ലൂക്കോസ്, സിപിഓ 7627 വിഷ്ണു, സിപിഓ 7534 വിനീത് എന്നിവർക്ക് ഈ സംഭവത്തിൽ പരിക്കേല്ക്കുകയും ചെയ്തു പുനലൂർ താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സ തേടി. പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരെ ആക്രമിച്ചതിനും പോലീസിൻറെ ഔദ്യോഗിക കൃത്യനിർവഹണം തടസ്സപ്പെടുത്തിയതിനും പ്രതിക്കെതിരെ പത്തനാപുരം പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തു. ആശുപത്രിയിൽ ചിതികിത്സയിലുണ്ടായിരുന്ന പ്രതിയെ ഡിസ്ചാർജ്ജ് ചെയ്യുകയും ഇദ്ദേഹത്തെ അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തി കോടതി മുമ്പാകെ ഹാജരാക്കി റിമാൻറ് ചെയ്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment