Asian Metro News

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിലെ പോലീസ് സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ അന്തർ സംസ്ഥാന പോലീസ് പുരസ്ക്കാരം നേടി

 Breaking News
  • എല്ലാ അങ്കണവാടികളിലും കുമാരി ക്ലബ്ബുകൾ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പിലെ എല്ലാ ഫയലുകളും മാർച്ച് എട്ടിനുള്ളിൽ തീർപ്പാക്കുകയോ നടപടി സ്വീകരിച്ചുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുകയോ ചെയ്യണമെന്ന് ആരോഗ്യ വനിത ശിശുവികസന വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. വനിതാശിശു വികസന വകുപ്പും അതിന് കീഴിൽ വരുന്ന അനുബന്ധ സ്ഥാപനങ്ങളും പ്രധാനമായും നിർവഹിക്കുന്ന ജോലിയും...
  • ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്ത സാധ്യത ഒഴിവാക്കാൻ മാർഗനിർദേശം സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ ഓഫിസുകളിൽ തീപിടിത്തം ഒഴിവാക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തമുണ്ടായാൽ പ്രധാനപ്പെട്ട രേഖകൾ നഷ്ടമാകാതിരിക്കുന്നതിനും തീപിടിത്തം പെട്ടെന്ന് അറിയികുന്നതിനും പാലിക്കേണ്ട മാർനിർദേശങ്ങൾ സംബന്ധിച്ച് ആഭ്യന്തര വകുപ്പ് ഉത്തരവു പുറപ്പെടുവിച്ചു. കെട്ടിടത്തിലെ വെന്റിലേഷൻ സംവിധാനങ്ങൾ പൂർണ്ണമായോ ഭാഗികമായോ അടയ്ക്കരുത്. മതിയായ വെന്റിലേഷൻ എല്ലാ ഭാഗങ്ങളിലും ഉറപ്പുവരുത്തണം....
  • കാൻസർ രോഗികൾക്ക് തൊട്ടടുത്ത് വിദഗ്ധ ചികിത്സ രോഗപ്രതിരോധ ശേഷി കുറഞ്ഞ കാൻസർ രോഗികൾ കോവിഡ് കാലത്ത് ചികിത്സയ്ക്ക് വളരെ ദൂരം യാത്ര ചെയ്യുന്നത് ഒഴിവാക്കാൻ വീടിനടുത്ത്  വിദഗ്ധ ചികിത്സ ഉറപ്പാക്കിയതായി ആരോഗ്യ  മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ആവിഷ്‌കരിച്ച ജില്ലാ കാൻസർ കെയർ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി...
  • വീടുകളിൽ മരുന്നെത്തിക്കാൻ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ പ്രത്യേക പദ്ധതി കോവിഡ് വ്യാപനം രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളുള്ള മുതിർന്ന പൗരന്മാർക്കും ബിപിഎൽ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട ജനവിഭാഗങ്ങൾക്കും അനുബന്ധ രോഗങ്ങളുള്ളവർക്കും വീടുകളിൽ സൗജന്യമായി മരുന്നുകൾ എത്തിച്ചു നൽകുന്നതിനായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് പദ്ധതിയാവിഷ്‌ക്കരിച്ച് നടപ്പിലാക്കി വരുന്നതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. സംസ്ഥാന ജീവിതശൈലി...
  • ഒറ്റയ്ക്കല്ല ഒപ്പമുണ്ട്: സൈക്കോ സോഷ്യൽ സപ്പോർട്ട് ടീമിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തി സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് അതിതീവ്ര വ്യാപനം ഉണ്ടായ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പിന്റെ മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സോഷ്യൽ സൈക്കോ സപ്പോർട്ട് ശക്തിപ്പെടുത്തിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. ഇതിനായി സംസ്ഥാനത്ത് എല്ലാ ജില്ലകളിലുമായി മാനസികാരോഗ്യ പരിപാടിയുടെ കീഴിൽ 957 മാനസികാരോഗ്യ പ്രവർത്തകരെയാണ്...

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിലെ പോലീസ് സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ അന്തർ സംസ്ഥാന പോലീസ് പുരസ്ക്കാരം നേടി

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിലെ പോലീസ് സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ അന്തർ സംസ്ഥാന പോലീസ് പുരസ്ക്കാരം നേടി
January 13
11:27 2022

അന്തർസംസ്ഥാന കുറ്റവാളികളെ കുറിച്ചും, കേസ്സുകളെ കുറിച്ചുമുള്ള വിവരങ്ങൾ ശേഖരിക്കുന്നതിനും ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ കുറ്റാന്വേഷണ സംഘങ്ങളുമായി ഫലപ്രദമായി പങ്കു വെക്കുന്നതിനും തമിഴ്നാട് കേന്ദ്രമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന Crime Intelligence കൂട്ടായ്മയുടെ 2021 വർഷത്തെ മികച്ച പോലീസുദ്യോഗസ്ഥനുള്ള അവാർഡിന് കൊല്ലം റൂറൽ കൺട്രോൾ റൂം എസ്സ്.ഐ. ശ്രീ. ആഷിർ കോഹൂർ അർഹനായി. കൊല്ലം റൂറൽ അഡി. എസ്സ്.പി. യുടെ ഓഫീസിൽ വച്ച് അഡി. എസ്സ്.പി. മധുസൂദനൻ പുരസ്ക്കാരം ആഷിർ കോഹൂറിന് നൽകി. മുൻ വർഷങ്ങളിൽ കുറ്റവാളികളെയും കുറ്റകൃത്യങ്ങളെ കുറിച്ചും കൃത്യമായി നിരീക്ഷിച്ച് അതിലൂടെ അനവധി കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ തെളിയിക്കുന്നതിനും പ്രതികളെ പിടികൂടുന്നതിനും നടത്തിയ വിലമതിക്കാനാകാത്ത സേവന മികവിനാണ് ആഷിർ കോഹൂറിനെ തേടി പുരസ്കാരമെത്തിയത്. ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ വിവിധ ഭാഷകളിലുള്ള പ്രാവീണ്യവും ഈ നേട്ടം കൈവരിക്കാൻ ആഷിർ കോഹൂറിന് സഹായമായി. നിലവിൽ കൊല്ലം റൂറൽ അഡി. എസ്സ്.പി. മധുസൂദനന്റെ നേതൃത്ത്വത്തിലുള്ള Special Action Group Against Organized Crimes ( SAGOC) ൽ പ്രവർത്തിയെടുത്ത് വരികയാണ്. ആഷിർ കോഹൂർ പ്രമാദമായ പല കേസുകളുടെ അന്വേഷണങ്ങളിലും നിർണായക പങ്ക് വഹിക്കുന്ന ഉദ്യോഗസ്ഥനാണ്. സംസ്ഥാന പോലീസിന്റെ കുറ്റാന്വേഷണ മികവിനുള്ള ബാഡ്ജ് ഓഫ് ഓണർ പുരസ്ക്കാരം 5 തവണയും, 2020 ൽ ബഹു. മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പോലീസ് മെഡലും ആഷിർ കോഹൂറിന് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment