Asian Metro News

ക്രിസ്മസിനെ വരവേൽക്കാൻ മത്സ്യഫെഡ് ഞാറക്കൽ അക്വാടൂറിസം സെന്റർ

 Breaking News
  • കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്, എ​ൻ95 മാ​സ്ക് നിർബന്ധമെന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് മൂ​ന്നാം ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​തി തീ​വ്ര​വ്യാ​പ​ന​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. വൈ​റ​സി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ച് നി​ൽ​ക്ക​ണം. മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ൽ സ്ഥി​തി വ​ഷ​ളാ​കു​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​ഘ​ട്ടം അ​തി​പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​വും...
  • ഗ്രാമങ്ങളില്‍ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കാമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് ന്യൂദല്‍ഹി: രാജ്യത്തെ ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിൽ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കുമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്. ഡല്‍ഹി, മുംബൈ അടക്കമുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഗ്രാമങ്ങളിലാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. അടുത്തിടെ കാണുന്ന രോഗ വ്യാപനത്തിലെ കുറവ് അവസാനമല്ലെന്നും അതിവേഗം കേസുകള്‍ വര്‍ധിച്ച്‌ വേഗത്തില്‍ തന്നെ കുറയുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ...
  • കുട്ടികൾക്ക് സ്‌കൂളുകളിൽ ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകളിൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും. 15 മുതൽ 17 വയസുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് വാക്‌സിൻ നൽകുക. രക്ഷിതാക്കളുടെ സമ്മതത്തോടെ കോവാക്‌സിനാണ് നൽകുന്നത്. 967 സ്‌കൂളുകൾ ഇതിനായി സജ്ജമാക്കിയെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. അർഹരായ കുട്ടികളിൽ 51 ശമതാമനം പേർ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഗുരുതര കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന് പിന്നാലെ ഗുരുതര രോഗികളുടെ എണ്ണവും കൂടുന്നു. ഓക്‌സിജൻ കിടക്കകളും ഐ.സി.യു ബെഡുകളും വെന്റിലേറ്റർ സൗകര്യവും വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിലും വർധനയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയേക്കാൾ വെന്റിലേറ്റർ വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ പത്ത് ശതമാനമാണ് വർധന. ഐ.സി.യുവിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം...
  • തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ റെയ്ഡ്; മൂന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് സ്ഥലംമാറ്റം തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിലെ റെയ്ഡിൽ സുരക്ഷാ വീഴ്ച കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി. അതീവ അപകടകാരികളായ തടവുകാരുടെ നിരീക്ഷണം സംബന്ധിച്ചും അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡ് സംബന്ധിച്ചും ലാഘവത്തോടെ പരുമാറുകയും ഇതിനെ തുടർന്ന് സെൻട്രൽ ജയിൽ...

ക്രിസ്മസിനെ വരവേൽക്കാൻ മത്സ്യഫെഡ് ഞാറക്കൽ അക്വാടൂറിസം സെന്റർ

ക്രിസ്മസിനെ വരവേൽക്കാൻ മത്സ്യഫെഡ് ഞാറക്കൽ അക്വാടൂറിസം സെന്റർ
December 24
12:20 2021

ഈ ക്രിസ്മസ് ദിനത്തിൽ വെള്ളത്തിലെ മുളങ്കുടിലുകളിലും വഞ്ചിതുരുത്തിലും ഇരുന്നു നാടൻ ഭക്ഷണം കഴിക്കാം. അതും വൈകുന്നേരം ആറു മുതൽ രാത്രി എട്ടു വരെ. അലങ്കരിച്ച മുളംകുടിലുകളിലും വഞ്ചിതുരുത്തിലും ഇരുന്നു സുഹൃത്തുക്കളോടും കുടുംബത്തോടും ഒപ്പം തണുത്ത കാറ്റേറ്റ് സൊറ പറഞ്ഞിരുന്നു കപ്പ, മീൻ കറി, വെള്ളയപ്പം, പത്തിരി, കരിമീൻ പൊള്ളിച്ചത് , ചെമ്മീൻ ,മറ്റു മത്സ്യ വിഭവങ്ങൾ ,കോഴിക്കറി, ബീഫ്, താറാവ്, ചപ്പാത്തി എന്ന് വേണ്ട വൈവിധ്യമാർന്ന നാടൻ ഭക്ഷ്യ വിഭവങ്ങൾ ലഭ്യമായിരിക്കും .

ഈ സ്പെഷൽ ഭക്ഷ്യ മേള ഡിസംബർ 25, 26 തീയതികളിൽ മാത്രമേ ഉണ്ടാകൂ ഭക്ഷ്യമേളയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യണം. ബുക്കിങ്ങിനായി 9497031280 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കാം.

രാവിലെ 9.30 മുതൽ വൈകിട്ട് 6 വരെ നടക്കുന്ന അക്വാ ടൂറിസവും സ്പെഷ്ൽ പാക്കേജുകളും പതിവുപോലെ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് മത്സ്യഫെഡ് അധികൃതർ അറിയിച്ചു. കൂടാതെ ഡിസംബർ 25 ന് ഞാറക്കൽ അക്വാടൂറിസം സെന്റർ സന്ദർശിക്കുന്നവരിൽ നിന്നും ഭാഗ്യശാലികളെ തിരഞ്ഞെടുത്ത സമ്മാനവും നൽകും. കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ കർശനമായി പാലിച്ചു മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യുന്നവർക്ക് മാത്രമേ ടൂറിസം സെന്റററിൽ പ്രവേശനം ഉണ്ടാകുവെന്ന് ഫാം മാനേജർ അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment