Asian Metro News

ക്ഷേത്ര വിളക്കുകൾ മോഷണം പ്രതികൾ പിടിയിൽ

 Breaking News
  • കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്, എ​ൻ95 മാ​സ്ക് നിർബന്ധമെന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് മൂ​ന്നാം ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​തി തീ​വ്ര​വ്യാ​പ​ന​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. വൈ​റ​സി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ച് നി​ൽ​ക്ക​ണം. മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ൽ സ്ഥി​തി വ​ഷ​ളാ​കു​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​ഘ​ട്ടം അ​തി​പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​വും...
  • ഗ്രാമങ്ങളില്‍ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കാമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് ന്യൂദല്‍ഹി: രാജ്യത്തെ ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിൽ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കുമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്. ഡല്‍ഹി, മുംബൈ അടക്കമുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഗ്രാമങ്ങളിലാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. അടുത്തിടെ കാണുന്ന രോഗ വ്യാപനത്തിലെ കുറവ് അവസാനമല്ലെന്നും അതിവേഗം കേസുകള്‍ വര്‍ധിച്ച്‌ വേഗത്തില്‍ തന്നെ കുറയുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ...
  • കുട്ടികൾക്ക് സ്‌കൂളുകളിൽ ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകളിൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും. 15 മുതൽ 17 വയസുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് വാക്‌സിൻ നൽകുക. രക്ഷിതാക്കളുടെ സമ്മതത്തോടെ കോവാക്‌സിനാണ് നൽകുന്നത്. 967 സ്‌കൂളുകൾ ഇതിനായി സജ്ജമാക്കിയെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. അർഹരായ കുട്ടികളിൽ 51 ശമതാമനം പേർ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഗുരുതര കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന് പിന്നാലെ ഗുരുതര രോഗികളുടെ എണ്ണവും കൂടുന്നു. ഓക്‌സിജൻ കിടക്കകളും ഐ.സി.യു ബെഡുകളും വെന്റിലേറ്റർ സൗകര്യവും വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിലും വർധനയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയേക്കാൾ വെന്റിലേറ്റർ വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ പത്ത് ശതമാനമാണ് വർധന. ഐ.സി.യുവിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം...
  • തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ റെയ്ഡ്; മൂന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് സ്ഥലംമാറ്റം തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിലെ റെയ്ഡിൽ സുരക്ഷാ വീഴ്ച കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി. അതീവ അപകടകാരികളായ തടവുകാരുടെ നിരീക്ഷണം സംബന്ധിച്ചും അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡ് സംബന്ധിച്ചും ലാഘവത്തോടെ പരുമാറുകയും ഇതിനെ തുടർന്ന് സെൻട്രൽ ജയിൽ...

ക്ഷേത്ര വിളക്കുകൾ മോഷണം പ്രതികൾ പിടിയിൽ

ക്ഷേത്ര വിളക്കുകൾ മോഷണം പ്രതികൾ പിടിയിൽ
December 22
13:20 2021

കൊട്ടാരക്കര : പത്തനാപുരം താലൂക്കിൽ പിടവൂർ വില്ലേജിലെ നാട്ടിൻ പെരുത്തുമാല എന്ന അപ്പൂപ്പൻ കാവിൽ നിന്നും ഓട്ടുവിളക്കുകൾ മോഷണം നടത്തി വരവേ വാളകം O P ഡ്യൂട്ടിയിലുണ്ടായിരുന്ന S. I പൊന്നച്ചൻ , ഹോം ഗാർഡ് തുളസി എന്നിവർ (20 .12 .2021) അർദ്ധരാത്രിയിൽ തലച്ചിറ ഭാഗത്തു വാഹന പരിശോധനയ്ക്കിടെ സംശയകരമായി കാണപ്പെട്ട ഓട്ടോറിക്ഷ പരിശോധിച്ചതിൽ നിരവധി ഓട്ടുവിളക്കുകൾ കണ്ടതിനെത്തുടർന്ന് ഓട്ടോ ഓടിച്ചുവന്ന ചക്കുവരയ്ക്കൽ വില്ലേജിൽ തലച്ചിറ മുറിയിൽ മടന്തകുഴി തെക്കേക്കര പുത്തൻ വീട്ടിൽ തെയ്യം എന്ന് വിളിക്കുന്ന നിസാമുദീ(39)നെ ചോദ്യം ചെയ്തതിൽ അപ്പൂപ്പൻ കാവിൽ നിന്നും മോഷണം ചെയ്തെടുത്തതെന്ന് പറയുകയാൽ ഇയാളെ കൊട്ടാരക്കര പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവന്നു SHO യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ വിശദമായി കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്തതിൽ ഇദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം മോഷണത്തിന് ഉണ്ടായിരുന്ന പിടവൂർ വില്ലേജിൽ പിരിയൻ പുന്ന എന്ന സ്ഥലത്തു പിരിയൻ പുന്ന വീട്ടിൽ (സുനിൽ ഭവനം) മഷി എന്നു വിളിക്കുന്ന സുനിൽ(40) എന്നയാളെയും കൊട്ടാരക്കര പോലീസ്
അറസ്റ്റു ചെയ്തു. മുൻപും തെയ്യം എന്ന് വിളിക്കുന്ന നിസാമുദീൻ മോഷണക്കേസുകളിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുള്ളയാളാണെന്നു അന്വേഷണത്തിൽ വ്യക്തമായിട്ടുള്ളതാണ്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment