Asian Metro News

മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാലിന് കോളേജിൽ 20ന് സ്വീകരണം നൽകും.

 Breaking News
  • പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടത്തി ജില്ലാ സാക്ഷരതാ മിഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും സാക്ഷരതാ പഠിതാക്കളുടെ മികവുത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടന്നു.ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രിയദർശിനി ഹാളിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഉല്ലാസ് തോമസ് ഉപഹാരങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. സംസ്ഥാന സാക്ഷരതാ മിഷൻ നടത്തുന്ന...
  • ഹെൽപ്പർ ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിലെ ഹെൽപ്പർ (ബൈൻഡിംഗ് ) തസ്തികയിൽ ഒബിസി വിഭാഗത്തിൽ ഒരു സ്ഥിരം ഒഴിവ് നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 27 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ...
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു തൃപ്പൂണിത്തുറ ടൗണ്‍ എംപ്ളോയ് മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു വരുന്ന കരിയര്‍ ഡവലപ്മെന്‍റ് സെന്‍ററില്‍ ജനുവരി 20 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നതും ആകെ നൂറ് മണിക്കൂര്‍ ദൈര്‍ഘ്യമുളളതുമായ സൗജന്യ ഓണ്‍ലൈന്‍ ഇംഗ്ളീഷ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ പ്രോഗ്രാമില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ താത്പരൃമുളളവരുടെ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, പ്ളസ്...
  • ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തില്‍ ഹെൽപ്പർ (PAY LOADER OPERATOR) തസ്തികയിലേക്ക് രണ്ട് ഒഴിവുകൾ നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 24 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം .പ്രായ...
  • ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും പെരുമ്പാവൂർ: ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും ഭവന സന്ദർശനവും ശ്രദ്ധേയമായി. ജില്ലാ പട്ടികജാതി വികസന ഓഫീസും സംസ്ഥാന എക്സൈസ് വകുപ്പിന് കീഴിലെ വിമുക്തി ലഹരി വർജന മിഷനും സംയുക്തമായാണ് മുടക്കുഴ പഞ്ചായത്തിലെ കണ്ണഞ്ചേരി കോളനിയിൽ ലഹരിക്കെതിരെ ജനകീയ മുഖാമുഖവും...

മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാലിന് കോളേജിൽ 20ന് സ്വീകരണം നൽകും.

മന്ത്രി കെ.എൻ. ബാലഗോപാലിന് കോളേജിൽ 20ന് സ്വീകരണം നൽകും.
December 18
09:53 2021

കൊട്ടാരക്കര : പുനലൂർ ശ്രീനാരായണ കോളേജിലെ പൂർവ വിദ്യാർത്ഥിയായ സംസ്ഥാന ധനകാര്യവകുപ്പ് മന്ത്രി കെ.എൻ.ബാലഗോപാലിന് കോളേജിൽ 20ന് സ്വീകരണം നൽകും. എഫ്.എസ്.എ, കോളേജ്, മാനേജ്മെന്റ്, പി.ടി.എ എന്നിവ സംയുക്തമായാണ് ‘ആദരവ്- 2021’ എന്ന പേരിലുള്ള പരിപാടി സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. രാവിലെ 10ന് എം.ജെ.രാധാകൃഷ്ണൻ നഗറിൽ(കോളേജ് ആഡിറ്റോറിയം) നടക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ എഫ്.എസ്.എ പ്രസിഡന്റ് ജോസ് തോമസ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിക്കും. എസ്.എൻ.ട്രസ്റ്റ് പുനലൂർ ആർ.ഡി.സി ചെയർമാൻ ടി.കെ.സുന്ദരേശൻ ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. മന്ത്രി കെ.എൻ.ബാലഗോപാലിന് എഫ്.എസ്.എയുടെയും കോളേജിന്റെയും പി.ടി.എയുടെയും ഉപഹാരങ്ങൾ സമർപ്പിക്കും. ചടങ്ങിൽ മെറിറ്റ് അവാർഡുകളുടെ വിതരണം മന്ത്രി നിർവഹിക്കും. ആർ.ഡി.സി കൺവീനർ കെ.സുരേഷ് കുമാർ, ആദ്യബാച്ച് വിദ്യാർത്ഥി ക്യാപ്ടൻ മധുസൂതനൻ എന്നിവർ മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തും. പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ.ടി.പി.വിജുമോൻ, എഫ്.എസ്.എ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ആർ.സുഗതൻ, പുനലൂർ നഗരസഭ സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ ഡി.ദിനേശൻ, മാത്യു വർഗീസ്, കോട്ടാത്തല ശ്രീകുമാർ, ഡോ.ആർ.രതീഷ്, എസ്.മുരളീധരൻ, ഡോ.കെ.എസ്.കവിത എന്നിവർ സംസാരിക്കും. പൂർവ വിദ്യാർത്ഥിനി എൻ.സുപ്രിയ മോളുടെ പ്രാർത്ഥനയോടെയാണ് ചടങ്ങുകൾ ആരംഭിക്കുക. തുടർന്ന് കലാപരിപാടികളും ഉണ്ടാകും. 1965 ജൂലൈ 15ന് മുൻ മുഖ്യമന്ത്രി ആർ.ശങ്കർ സ്ഥാപിച്ച കോളേജിന് നാളിതുവരെ 36,000 പൂർവ വിദ്യാർത്ഥികളുണ്ടെന്നും എട്ട് ഡിഗ്രി കോഴ്സുകളും നാല് പി.ജി കോഴ്സുകളുമുള്ള കലാലയത്തിന് നല്ല നാളേയ്ക്കുള്ള ഒട്ടേറെ പദ്ധതികൾ പൂർവ വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടപ്പാക്കുമെന്നും എഫ്.എസ്.എ പ്രസിഡന്റ് ജോസ് തോമസും സെക്രട്ടറിമാരായ മാത്യു വർഗീസും കോട്ടാത്തല ശ്രീകുമാറും പത്രസമ്മേളനത്തിൽ അറിയിച്ചു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: 9446340430, 9447499199.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment