Asian Metro News

ആത്മാഭിമാനം പണയപ്പെടുത്തി അധികാരത്തിൽ തുടരാൻ കഴിയില്ലെന്ന് കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി)

 Breaking News
  • കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന്, എ​ൻ95 മാ​സ്ക് നിർബന്ധമെന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് കോ​വി​ഡ് മൂ​ന്നാം ത​രം​ഗ​ത്തി​ൽ ആ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​തി തീ​വ്ര​വ്യാ​പ​ന​മെ​ന്ന് ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി വീ​ണാ ജോ​ർ​ജ്. വൈ​റ​സി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ എ​ല്ലാ​വ​രും ഒ​രു​മി​ച്ച് നി​ൽ​ക്ക​ണം. മു​ന്ന​റി​യി​പ്പു​ക​ൾ അ​വ​ഗ​ണി​ച്ചാ​ൽ സ്ഥി​തി വ​ഷ​ളാ​കു​മെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഈ ​ഘ​ട്ടം അ​തി​പ്ര​ധാ​ന​മാ​ണ്. ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണ​വും...
  • ഗ്രാമങ്ങളില്‍ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കാമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ് ന്യൂദല്‍ഹി: രാജ്യത്തെ ഗ്രാമ പ്രദേശങ്ങളിൽ കൊവിഡ് കേസുകള്‍ ഇനിയും വര്‍ധിച്ചേക്കുമെന്ന് മുന്നറിയിപ്പ്. ഡല്‍ഹി, മുംബൈ അടക്കമുള്ള സ്ഥലങ്ങളിലെ ഗ്രാമങ്ങളിലാണ് മുന്നറിയിപ്പ്. അടുത്തിടെ കാണുന്ന രോഗ വ്യാപനത്തിലെ കുറവ് അവസാനമല്ലെന്നും അതിവേഗം കേസുകള്‍ വര്‍ധിച്ച്‌ വേഗത്തില്‍ തന്നെ കുറയുകയും ചെയ്യുമെന്ന് ലോകാരോഗ്യ സംഘടനയുടെ...
  • കുട്ടികൾക്ക് സ്‌കൂളുകളിൽ ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകളിൽ വിദ്യാർഥികൾക്ക് ഇന്നു മുതൽ വാക്‌സിൻ നൽകും. 15 മുതൽ 17 വയസുവരെയുള്ള കുട്ടികൾക്കാണ് വാക്‌സിൻ നൽകുക. രക്ഷിതാക്കളുടെ സമ്മതത്തോടെ കോവാക്‌സിനാണ് നൽകുന്നത്. 967 സ്‌കൂളുകൾ ഇതിനായി സജ്ജമാക്കിയെന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. അർഹരായ കുട്ടികളിൽ 51 ശമതാമനം പേർ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഗുരുതര കോവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം കൂടുന്നു സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് വ്യാപനത്തിന് പിന്നാലെ ഗുരുതര രോഗികളുടെ എണ്ണവും കൂടുന്നു. ഓക്‌സിജൻ കിടക്കകളും ഐ.സി.യു ബെഡുകളും വെന്റിലേറ്റർ സൗകര്യവും വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിലും വർധനയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയേക്കാൾ വെന്റിലേറ്റർ വേണ്ട രോഗികളുടെ എണ്ണത്തിൽ പത്ത് ശതമാനമാണ് വർധന. ഐ.സി.യുവിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കപ്പെടുന്നവരുടെ എണ്ണം...
  • തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ റെയ്ഡ്; മൂന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് സ്ഥലംമാറ്റം തിരുവനന്തപുരം സെൻട്രൽ ജയിലിലെ അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിലെ റെയ്ഡിൽ സുരക്ഷാ വീഴ്ച കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്കെതിരെ നടപടി. അതീവ അപകടകാരികളായ തടവുകാരുടെ നിരീക്ഷണം സംബന്ധിച്ചും അതീവ സുരക്ഷാ ബ്ലോക്കിൽ നടത്തിയ റെയ്ഡ് സംബന്ധിച്ചും ലാഘവത്തോടെ പരുമാറുകയും ഇതിനെ തുടർന്ന് സെൻട്രൽ ജയിൽ...

ആത്മാഭിമാനം പണയപ്പെടുത്തി അധികാരത്തിൽ തുടരാൻ കഴിയില്ലെന്ന് കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി)

ആത്മാഭിമാനം പണയപ്പെടുത്തി അധികാരത്തിൽ തുടരാൻ കഴിയില്ലെന്ന് കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി)
December 12
21:34 2021

കൊട്ടാരക്കര നഗര സഭയിൽ പാർട്ടിയുടെ അന്തസ് ഉയർത്തി പിടിച്ചു കൊണ്ടുള്ള നിലപാട് സ്വീകരികുമെന്നും ആത്മാഭിമാനം പണയം വച്ചു മുന്നോട്ട് പോകാൻ പാർട്ടി തയ്യാർ ആകില്ല എന്നും കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (ബി) കൊട്ടാരക്കര മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. മുന്നണി ബന്ധങ്ങൾ ശിഥിലം ആകാതെ എന്നും വിട്ടു വീഴ്ച ചെയ്തിട്ടുള്ള പാർട്ടി ആണ് കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി). അത് ബലഹീനത ആയി കാണേണ്ട എന്നും പാർട്ടി മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി) യെ ഒറ്റപ്പെടുത്താൻ നോക്കേണ്ട. കൊട്ടാരക്കരയിൽ ആറ് കൗൺസിലർ മാരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പാർട്ടി ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ എ. ഷാജു നയിക്കുന്ന ജന സ്വാധീനവും കഴിവും ഉള്ളവരാണ് അധികാരത്തിൽ ഉള്ളത്. കൊട്ടാരക്കര മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ ആവശ്യപ്രകാരം അതിപുരാതനവും എല്ലാ മത വിശ്വാസികളും ആരാധന നടത്തുന്ന മഹാഗണപതിക്ഷേത്ര നഗരിയിലേക്കുള്ള പാതയുടെ ഇരുവശവും ലൈറ്റ്കൾ സ്ഥാപിച്ചും പൂച്ചട്ടികൾ വച്ചും സൗന്ദര്യവത്കരിക്കാൻ ചെയർമാൻ കൊണ്ട് വന്ന പദ്ധതി പ്രേമേയത്തെ ഭരണകക്ഷിയിൽപെട്ട സി. പി. എം, സി പി ഐ, കക്ഷികൾ ഒരിക്കലും നടപ്പാക്കാൻ പോകാത്ത ഒരു മാസ്റ്റർ പ്ലാന്റെ പേരിൽ പ്രേമേയത്തെ പരാജയപ്പെടുത്തിയ നടപടി യിൽ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി ശക്തമായി പ്രതിഷേധിച്ചു. എൽ. ഡി. എഫ്. ഘടകകക്ഷികളുടെ ബന്ധപ്പെട്ട നേതൃത്വം ഇടപെട്ടു ഈ പദ്ധതി നടപ്പിലാക്കുന്നതിൽ മുൻകൈ എടുക്കണം എന്ന് യോഗം ആവശ്യപ്പെട്ടു.
വീകസന വിരോധികൾക്കും, വർഗീയ വാദികൾക്കും ഒപ്പം ചേർന്നു നഗരസഭാ വികസനത്തെ തുരങ്കം വയ്ക്കാൻ ശ്രമിച്ച എൽ. ഡി. എഫ്. ഘടകകക്ഷികളുടെ നിലപാട് രാക്ഷ്ട്രീയ ധാർമികതയ്ക്ക് ചേർന്നത് അല്ലെന്നു യോഗം ആരോപിച്ചു . കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌ (ബി ) ക്കു എതിരായുള്ള രാഷ്ട്രിയ ഗൂഡാലോചനക്കെതിരെ ശക്തമായി പ്രതികരിക്കാൻ യോഗം തീരുമാനിച്ചു.
മണ്ഡലം പ്രസിഡന്റ്‌ കെ. പ്രഭാകരൻ നായർ അധ്യക്ഷൻ ആയ യോഗത്തിൽ മുൻസിപ്പൽ ചെയർമാനും പാർട്ടി ജില്ലാ പ്രസിഡന്റും ആയ എ. ഷാജു, ജേക്കബ് വര്ഗീസ് വടക്കടത്, തൃക്കണ്ണമംഗൽ ജോയികുട്ടി, നീലേശ്വരം ഗോപാലകൃഷ്ണൻ, കെ എസ്. രാധാകൃഷ്ണൻ, പെരുംകുളം സുരേഷ്, സബാഷ് ഖാൻ, വനജ രാജീവ്, സുജ അച്ഛൻകുഞ്ഞ്, ലീന ഉമ്മൻ, മിനികുമാരി, എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment