Asian Metro News

ജവാന്മാരുടെ സ്മരണയില്‍ സായുധസേന പതാകദിനം

 Breaking News
  • പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടത്തി ജില്ലാ സാക്ഷരതാ മിഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും സാക്ഷരതാ പഠിതാക്കളുടെ മികവുത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടന്നു.ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രിയദർശിനി ഹാളിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഉല്ലാസ് തോമസ് ഉപഹാരങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. സംസ്ഥാന സാക്ഷരതാ മിഷൻ നടത്തുന്ന...
  • ഹെൽപ്പർ ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിലെ ഹെൽപ്പർ (ബൈൻഡിംഗ് ) തസ്തികയിൽ ഒബിസി വിഭാഗത്തിൽ ഒരു സ്ഥിരം ഒഴിവ് നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 27 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ...
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു തൃപ്പൂണിത്തുറ ടൗണ്‍ എംപ്ളോയ് മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു വരുന്ന കരിയര്‍ ഡവലപ്മെന്‍റ് സെന്‍ററില്‍ ജനുവരി 20 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നതും ആകെ നൂറ് മണിക്കൂര്‍ ദൈര്‍ഘ്യമുളളതുമായ സൗജന്യ ഓണ്‍ലൈന്‍ ഇംഗ്ളീഷ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ പ്രോഗ്രാമില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ താത്പരൃമുളളവരുടെ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, പ്ളസ്...
  • ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തില്‍ ഹെൽപ്പർ (PAY LOADER OPERATOR) തസ്തികയിലേക്ക് രണ്ട് ഒഴിവുകൾ നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 24 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം .പ്രായ...
  • ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും പെരുമ്പാവൂർ: ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും ഭവന സന്ദർശനവും ശ്രദ്ധേയമായി. ജില്ലാ പട്ടികജാതി വികസന ഓഫീസും സംസ്ഥാന എക്സൈസ് വകുപ്പിന് കീഴിലെ വിമുക്തി ലഹരി വർജന മിഷനും സംയുക്തമായാണ് മുടക്കുഴ പഞ്ചായത്തിലെ കണ്ണഞ്ചേരി കോളനിയിൽ ലഹരിക്കെതിരെ ജനകീയ മുഖാമുഖവും...

ജവാന്മാരുടെ സ്മരണയില്‍ സായുധസേന പതാകദിനം

ജവാന്മാരുടെ സ്മരണയില്‍ സായുധസേന പതാകദിനം
December 09
16:31 2021

കര്‍മരംഗത്ത് തുടരവെ ജീവന്‍ നഷ്ടമായ ജവാന്മാരുടെ സ്മരണയില്‍ കൊല്ലം ജില്ലയിൽ സായുധസേന പതാകദിനം ആചരിച്ചു. കലക്ടറേറ്റ് കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഹാളില്‍ ജില്ലാ കലക്ടര്‍ അഫ്സാന പര്‍വീണ്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. രാജ്യത്തിന് വേണ്ടി ജീവത്യാഗം ചെയ്ത ജവാന്മാരുടെ ഓര്‍മ്മകള്‍ എന്നും സ്മരിക്കപ്പെടേണ്ടതണെന്ന് ജില്ലാ കലക്ടര്‍ പറഞ്ഞു. പതാകദിന സ്റ്റാമ്പ് പ്രകാശനവും നിര്‍വഹിച്ചു. ജവാന്‍മാരുടെയും വിമുക്തഭടന്മാരുടെയും ആശ്രിതരുടെ പുനരധിവാസത്തിന് സൈനികക്ഷേമ വകുപ്പ് നല്‍കുന്ന തയ്യല്‍ മെഷീന്‍, അടിയന്തിര സാമ്പത്തിക സഹായ വിതരണം എന്നിവയും നടന്നു.

ടൗണ്‍ യു.പി. എസിലെ വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ പതാകദിന ബാഡ്ജ് ജില്ലാ കലക്ടറെ അണിയിച്ചു.
യുദ്ധത്തില്‍ മരിച്ചവരുടെ പുനരധിവാസം, വിവിധ സേനാംഗങ്ങളുടെയും കുടുംബങ്ങളുടെയും ക്ഷേമം, വിമുക്ത ഭടന്മാരുടെയും കുടുംബങ്ങളുടെയും പുനരധിവാസം, ക്ഷേമം എന്നിവ ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുള്ള സായുധസേനാ പതാക നിധിയിലേക്കുള്ള ധനസഹായശേഖരണ സമാഹരണവും അനുബന്ധമായി നടത്തി.
റിട്ട. കേണല്‍ കൊച്ച് കോശി പണിക്കര്‍ അധ്യക്ഷനായി. ജില്ലാ സൈനിക ക്ഷേമ ഓഫീസര്‍ ഉഫൈസുദീന്‍, വിവിധ എക്‌സ് സര്‍വീസ് സംഘടനകളുടെ ഭാരവാഹികളായ പി. സതീഷ് ചന്ദ്രന്‍, അഡ്വ. ജോര്‍ജ് വര്‍ഗീസ്, മധു വട്ടവിള, സാംകുട്ടി ജോര്‍ജ്ജ് തുടങ്ങിയവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment