Asian Metro News

വീരമൃത്യു വരിച്ച ധീര ജവാൻമാരുടെ കുടുംബത്തെ ആദരിച്ചു

 Breaking News
  • പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടത്തി ജില്ലാ സാക്ഷരതാ മിഷന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പത്താംതരം തുല്യത വിജയോത്സവവും സാക്ഷരതാ പഠിതാക്കളുടെ മികവുത്സവവും വിജയികൾക്കുള്ള സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടന്നു.ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രിയദർശിനി ഹാളിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഉല്ലാസ് തോമസ് ഉപഹാരങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. സംസ്ഥാന സാക്ഷരതാ മിഷൻ നടത്തുന്ന...
  • ഹെൽപ്പർ ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിലെ ഹെൽപ്പർ (ബൈൻഡിംഗ് ) തസ്തികയിൽ ഒബിസി വിഭാഗത്തിൽ ഒരു സ്ഥിരം ഒഴിവ് നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 27 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ...
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു തൃപ്പൂണിത്തുറ ടൗണ്‍ എംപ്ളോയ് മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു വരുന്ന കരിയര്‍ ഡവലപ്മെന്‍റ് സെന്‍ററില്‍ ജനുവരി 20 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നതും ആകെ നൂറ് മണിക്കൂര്‍ ദൈര്‍ഘ്യമുളളതുമായ സൗജന്യ ഓണ്‍ലൈന്‍ ഇംഗ്ളീഷ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ പ്രോഗ്രാമില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ താത്പരൃമുളളവരുടെ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, പ്ളസ്...
  • ജോലി ഒഴിവ് ജില്ലയിലെ ഒരു അർദ്ധ സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തില്‍ ഹെൽപ്പർ (PAY LOADER OPERATOR) തസ്തികയിലേക്ക് രണ്ട് ഒഴിവുകൾ നിലവിലുണ്ട്. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ എല്ലാ അസൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും സഹിതം ജനുവരി 24 ന് മുമ്പ് അതത് എംപ്ലോയ്‌മെന്‍റ് എക്സ്ചേഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യണം .പ്രായ...
  • ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും പെരുമ്പാവൂർ: ലഹരി മാഫിയക്കെതിരെ ജന ജാഗ്രതയൊരുക്കി ജനകീയ മുഖാമുഖവും ഭവന സന്ദർശനവും ശ്രദ്ധേയമായി. ജില്ലാ പട്ടികജാതി വികസന ഓഫീസും സംസ്ഥാന എക്സൈസ് വകുപ്പിന് കീഴിലെ വിമുക്തി ലഹരി വർജന മിഷനും സംയുക്തമായാണ് മുടക്കുഴ പഞ്ചായത്തിലെ കണ്ണഞ്ചേരി കോളനിയിൽ ലഹരിക്കെതിരെ ജനകീയ മുഖാമുഖവും...

വീരമൃത്യു വരിച്ച ധീര ജവാൻമാരുടെ കുടുംബത്തെ ആദരിച്ചു

വീരമൃത്യു വരിച്ച ധീര ജവാൻമാരുടെ കുടുംബത്തെ ആദരിച്ചു
December 06
16:59 2021

1971ലെ ഇന്ത്യ -പാകിസ്ഥാൻ യുദ്ധത്തിൽ പങ്കെടുത്ത് ജന്മനാടിന് വേണ്ടി വീരമൃത്യു വരിച്ച ധീര യോദ്ധാക്കളായ സോവർ എ ഡി വറീത് സേനാ മെഡൽ, സീമെൻ പി എൽ ദേവസി എന്നിവരുടെ കുടുംബത്തെ എൻസിസി വിജയ ശൃംഖല ആദരിച്ചു. കേരള, ലക്ഷദ്വീപ് ഡയറക്ടറേറ്റിനും എറണാകുളം ഗ്രൂപ്പിനും വേണ്ടി തൃശൂർ 23 കേരള, സെവൻ കേരള ഗേൾസ്‌ ബറ്റാലിയനുകളുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചത്. വീരമൃത്യു വരിച്ച ധീര ജവാന്മാരെ സ്മരിച്ചുകൊണ്ട് അയ്യന്തോൾ അമർ ജവാൻ സ്മാരകത്തിൽ എറണാകുളം ഗ്രൂപ്പ്‌ കമാൻഡർ കമഡോർ ഹരികൃഷ്ണൻ പുഷ്പചക്രം സമർപ്പിച്ചു.

തുടർന്ന് സെന്റ് തോമസ് കോളേജിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ സേനാ മെഡൽ നേടിയ സോവർ എ ഡി വറീതിന്റെ സഹോദരൻ എ ഡി ദേവസി, സിമെൻ പി എൽ ദേവസിയുടെ സഹോദരൻ പി എൽ ജോണി എന്നിവരെ കമാൻഡർ കമഡോർ ഹരികൃഷ്ണൻ ആദരിച്ചു.ആസാദി കാ അമൃത് മഹോത്സവത്തിന്റെ ഭാഗമായാണ് പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചത്. ലോകത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും വലിയ യൂണിഫോം യുവജന സംഘടനയായ എൻസിസി മുഖാന്തിരം കേഡറ്റുകളിലും മറ്റ് വിദ്യാർത്ഥികളിലും ദേശസ്നേഹവും ഐക്യവും ഉണ്ടാക്കുക എന്നതാണ് പരിപാടിയുടെ ലക്ഷ്യം.

ചടങ്ങിൽ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ.കെ എ മാർട്ടിൻ, സെവൻ കേരള ഗേൾസ്‌ കമാൻഡിങ് ഓഫീസർ കേണൽ ജോസഫ് ആന്റണി, 23 കേരള അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഓഫീസർ ലെഫ്റ്റനന്റ് കേണൽ ജെയിംസ്, മറ്റ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ, അസോസിയേറ്റ് എൻസിസി ഓഫീസർമാർ, എൻ സി സി സ്റ്റാഫ് അംഗങ്ങൾ, കേഡറ്റുകൾ തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment