Asian Metro News

സ്ത്രീകളെ കത്തി കാട്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയും അപമാനിയ്ക്കുകയും ചെയ്യാൻ ശ്രമിച്ച ഉത്തരപ്രദേശ് സ്വദേശികളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

സ്ത്രീകളെ കത്തി കാട്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയും അപമാനിയ്ക്കുകയും ചെയ്യാൻ ശ്രമിച്ച ഉത്തരപ്രദേശ് സ്വദേശികളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

സ്ത്രീകളെ കത്തി കാട്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയും അപമാനിയ്ക്കുകയും ചെയ്യാൻ ശ്രമിച്ച ഉത്തരപ്രദേശ് സ്വദേശികളെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു
November 22
09:23 2021

പുനലൂർ – പുനലൂർ പ്രൈവറ്റ് ബസ്‌റ്റാന്റിന്‌ സമീപം വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കുന്ന ആസാം സോനിത്പൂർ ഡിസ്ട്രിക്ടിൽ സ്വദേശികളായ സ്ത്രീകളെ അവരുടെ താമസ സ്ഥലം മനസിലാക്കിയശേഷം അർധരാത്രി വീട്ടിൽ കതകിനു തട്ടിവിളിച്ചിട്ടു വാതിൽ തുറന്ന ഭര്ത്താവിന് കൈയ്യിൽ 800 രൂപ എണ്ണിക്കൊടുത്തിട്ടു ഉത്തരപ്രദേശ് സ്വദേശിയായ മുഹമ്മദ് അർക്കൻ(27), ഫൈസാൻ(25) എന്നിവർ സ്ത്രീകൾക്കൊപ്പം കിടക്കണമെന്നു പറഞ്ഞു വീട്ടിനുള്ളിൽ കത്തിയും ഇരുമ്പുവടിയുമായി അതിക്രമിച്ചുകയറി കത്തികാട്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തി ഭർത്താക്കന്മാരുമായി സംസാരമുണ്ടായി സ്ത്രീകളെ കയറിപ്പിടിച്ചും അവരുടെ വസ്ത്രം വലിച്ചുകീറിയും പെട്ടെന്ന് അവർ റൂമിൽ കയറി കതകടച്ചു ബഹളം വച്ചപ്പോൾ പ്രതികൾ ഓടിപ്പോവുകയും ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ്. പ്രതികളെ പുനലൂർ പോലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തു. ആസ്സാം സ്വദേശികൾ കഴിഞ്ഞ പത്തു വർഷമായി പുനലൂർ കേന്ദ്രീകരിച്ചു കരിമ്പിൻ ജ്യൂസ് വ്യാപാരം നടത്തിവരികയായിരുന്നു. ഉത്തരപ്രദേശ് സ്വദേശികളായ പ്രതികൾ പുനലൂർ ടൗണിനടുത്തായി ഗോഡൗണിൽ ചുമട്ടുതൊഴിലാളികളായി ജോലിനോക്കിവരികയായിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment