Asian Metro News

ഇന്ത്യാന മലയാളി അസോസിയേഷൻ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ മക്കൾക്കായി നൽകുന്ന സക്കോളർഷിപ്പിന്റെ ആദ്യഘട്ട വിതരണം ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

ഇന്ത്യാന മലയാളി അസോസിയേഷൻ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ മക്കൾക്കായി നൽകുന്ന സക്കോളർഷിപ്പിന്റെ ആദ്യഘട്ട വിതരണം ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.

ഇന്ത്യാന മലയാളി അസോസിയേഷൻ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ മക്കൾക്കായി നൽകുന്ന സക്കോളർഷിപ്പിന്റെ ആദ്യഘട്ട വിതരണം ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.
November 17
14:59 2021

ഇന്ത്യാന മലയാളി അസോസിയേഷൻ മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ മക്കൾക്കായി നൽകുന്ന സക്കോളർഷിപ്പിന്റെ ആദ്യഘട്ട വിതരണം ചവറ എം. എൽ. എ ഡോ.സുജിത് വിജയൻ പിള്ള ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു. FCDP ഹാളിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഫാ. ജോബി സെബാസ്റ്റ്യൻ അധ്യക്ഷനായി. TMS പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീമതി. ആഗ്നെസ് ജോൺ സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. സജീന.എസ്, റിയ. ടി, ജെനി. വി, റീജമോൾ എന്നിവർ സ്ക്കോളർഷിപ് ഏറ്റു വാങ്ങി. 2019ൽ 7 ലക്ഷത്തോളം രൂപയുടെ സ്ക്കോളർഷിപ്പാണ് ഇന്ത്യാന മലയാളി അസോസിയേഷൻ FCDP മുഖാന്തരം നൽകിയത്. കംപ്യൂട്ടർ പരിശീലനം പൂർത്തിയാക്കിയ 15 വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ചടങ്ങിൽ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണവും നടത്തി. റവ. ഫാ. ജോ ഫെർണണ്ടസ് (ഡയറക്ടർ, ബോയ്സ് ഹോം ), ശ്രീ. എൻ ടോമി (കൗൺസിലർ, പള്ളിത്തോട്ടം ), സിസ്റ്റർ. മേരി കരുവേലിൽ (TMS അസി. ഡയറക്ടർ ) എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു. മത്സ്യ തൊഴിലാളി സമൂഹത്തെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് 70ൽ പരം ആളുകൾ പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment