Asian Metro News

കൊല്ലം നഗരത്തിൽ പലയിടത്തും വെള്ളക്കെട്ട്‌

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

കൊല്ലം നഗരത്തിൽ പലയിടത്തും വെള്ളക്കെട്ട്‌

കൊല്ലം നഗരത്തിൽ പലയിടത്തും വെള്ളക്കെട്ട്‌
November 15
09:48 2021

കനത്തമഴയിൽ കൊല്ലം നഗരത്തിൽ പ്രധാന പാതകളിലടക്കം പലയിടത്തും വെള്ളക്കെട്ടുണ്ടായി. കരിക്കോട്‌, അറുനൂറ്റിമംഗലം ഡിവിഷനുകളിൽനിന്ന്‌ ഒഴുകിയെത്തുന്ന വെള്ളം ഒഴുക്കിവിടാൻ അഷ്ടമുടിക്കായലിലേക്ക്‌ നിർമിച്ച ഓടയുടെ പണി പൂർത്തിയാകാത്തതിനാൽ മങ്ങാട്‌ ഭാഗത്ത്‌ വെള്ളക്കെട്ടുണ്ട്‌. ഇവിടെ നിരവധി വീടുകളിൽ വെള്ളം കയറുന്ന സ്ഥിതിയാണിപ്പോൾ.

ഓടനിർമാണം പൂർത്തിയാക്കി വെള്ളം അഷ്ടമുടിക്കായലിലേക്ക്‌ ഒഴുക്കിവിടാൻ സൗകര്യമൊരുക്കുമെന്ന്‌ കോർപ്പറേഷൻ അധികൃതർ വാക്ക്‌ നൽകിയിരുന്നെങ്കിലും നടപ്പായില്ല. നേരത്തേ വെള്ളക്കെട്ടുണ്ടായപ്പോൾ ഓട പൊളിച്ചാണ്‌ പ്രശ്നം പരിഹരിച്ചത്‌. ശക്തികുളങ്ങര, പൂവൻപുഴ, മൂത്തേഴം, കാട്ടുവിള ഭാഗങ്ങളിലും വെള്ളക്കെട്ടുണ്ട്‌. മൂത്തേഴം ഗുരുമന്ദിരത്തിന്ുസമീപം ഓടനിർമാണം നിലച്ചതിനാൽ പതിനഞ്ചു വീടുകളിൽ വെള്ളം കയറിയിട്ടുണ്ട്‌. വെള്ളം പമ്പുചെയ്തുകളയുന്നതിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്‌. മഴയ്ക്കുമുൻപുതന്നെ ഓടകളുടെ ശുചീകരണം നടത്തിയതിനാൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒഴിവായിട്ടുണ്ടെന്നും അവർ പറഞ്ഞു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment