Asian Metro News

പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഔദ്യോഗിക പാനലിന് വൻ വിജയം.

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഔദ്യോഗിക പാനലിന് വൻ വിജയം.

പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഔദ്യോഗിക പാനലിന് വൻ വിജയം.
November 13
13:33 2021

കൊട്ടാരക്കര: കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയിലേക്ക് നടന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഔദ്യോഗികപക്ഷം വൻ വിജയം നേടി. പുനലൂർ റെയിൽവേ യുണിറ്റ് ഉൾപ്പെടെ ജില്ലയിലെ 28 യുണിറ്റുകളിലെ 48 സീറ്റുകളിലേക്ക് നാമനിർദ്ദേശപത്രിക സമർപ്പണം പൂർത്തിയായപ്പോൾ കുണ്ടറ, ഈസ്റ്റ്‌ കല്ലട, കൊട്ടാരക്കര, പുത്തൂർ, അഞ്ചൽ ഒഴികെയുള്ള 37 സീറ്റുകളിൽ ഔദ്യോഗിക പാനലിൽ പ്പെട്ടവർക്ക് എതിരില്ലായിരുന്നു. നിലവിലെ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി കെ.ഉണ്ണികൃഷ്ണപിള്ള, നിക്സൺ ചാൾസ്, എസ് നജീം(എഴുകോൺ),ഭൂവനചന്ദ്രൻ നായർ, ഷാജഹാൻ, പ്രമോദ് സി ആർ(ശാസ്താംകോട്ട), ജയചന്ദ്രബാബു, മധുസൂദനൻ(ശൂരനാട്), സാജു ആർ എൽ (ട്രാഫിക്),രാജേഷ് കുമാർ,ബിജു എ പി(പൂയപ്പള്ളി), കൃഷ്ണകുമാർ പി, അമീൻ കെ(പുനലൂർ), അരുൺ കുമാർ ജെ പി, ബിജു ജി എസ് നായർ (പത്തനാപുരം), ആർ ജയകുമാർ(കുന്നിക്കോട്),അരുൺ എസ്, കിഷോർകുമാർ (ഏരൂർ), ഹരികുമാർ(കുളത്തൂപ്പുഴ), എം ജി വിനോദ്(തെന്മല), സന്തോഷ് പി(അച്ചൻകോവിൽ), ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ പി, ഹരികുമാർ എൻ(കടക്കൽ), രാജേഷ് എം(ചിതറ), ഗോപകുമാർ പി,സലിം ജെ(ചടയമംഗലം), വിജയൻ എസ്, ബിജു വി പി(ജില്ലാ സ്പെഷൽ ബ്രാഞ്ച്),അജയകുമാർ ആർ(ഡി സി ആർ ബി), രാജു റ്റി, സുജിത് എസ് എൽ(ജില്ലാ ക്രൈംബ്രാഞ്ച്), ശ്രീകുമാർ കെ,ഷൈജു എസ്(ഡിഎച്ച്ക്യു), പ്രസന്നകുമാർ റ്റി (സൈബർ ക്രൈം),ഇന്ദു എ(വനിതാ സെൽ), മനോജ് കുമാർ ഡി എ(എം റ്റി), എസ് സലിം(റെയിൽവേ പുനലൂർ) തുടങ്ങിയവർ എതിരില്ലാതെ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇന്ന് മത്സരം നടന്ന അഞ്ചൽ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നിലവിലെ ജില്ലാ എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റിയംഗം ഷാജഹാൻ എ, ജോതിഷ്, രാജീവൻ ആർ, ഭാസി എസ് (പുത്തൂർ),വാസുദേവൻ പിള്ള എ ജി, ദീപു,സുനിൽ കെ(കൊട്ടാരക്കര), മധുക്കുട്ടൻ റ്റി കെ, ബാബുക്കുട്ട കുറുപ്പ്(ഈസ്റ്റ്‌ കല്ലട),ബാബുകുറുപ്പ്(കുണ്ടറ)എന്നിവർ വൻ വിജയം നേടി.പത്തൊമ്പതാം തിയതി ജില്ലാ ഭാരവാഹി തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കും. ജില്ലാ ക്രൈംബ്രാഞ്ച് ഡിവൈഎസ്പി ആർ അശോക് കുമാർ വരണാധികാരിയായിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment