Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര ​ഗ്യാസ് ഏജന്‍സി ഓഫീസിലേയ്ക്ക് സിപിഐ എമ്മിന്റെ പ്രതിഷേധ മാര്‍ച്ച്

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

കൊട്ടാരക്കര ​ഗ്യാസ് ഏജന്‍സി ഓഫീസിലേയ്ക്ക് സിപിഐ എമ്മിന്റെ പ്രതിഷേധ മാര്‍ച്ച്

കൊട്ടാരക്കര ​ഗ്യാസ് ഏജന്‍സി ഓഫീസിലേയ്ക്ക് സിപിഐ എമ്മിന്റെ പ്രതിഷേധ മാര്‍ച്ച്
October 25
21:57 2021

കൊട്ടാരക്കര : ഇന്ത്യൻ ഓയിൽ കോർപ്പറേഷന്റെ കൊട്ടാരക്കരയിലെ ഓറിയന്റ് ​ഗ്യാസ് ഏജൻസി ഓഫീസിലേയ്ക്ക് സിപിഐ എം നേതൃത്വത്തിൽ ഉപഭോക്താക്കൾ പ്രതിഷേധ മാർച്ചും ധർണ്ണയും നടത്തി. മാസങ്ങളായി തടസ്സപ്പെട്ടിരിക്കുന്ന ​ഗ്യാസ് സിലിണ്ടറിന്റെ വിതരണം സു​ഗമമാക്കുക, തൊഴിൽ പ്രശ്നം പരിഹരിക്കുന്നതിൽ മാനേജ്മെന്റിന്റെ ധിക്കാരപരമായ നിലപാട് മാറ്റുക തുടങ്ങിയ ആവശ്യങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചായിരുന്നു സമരം. ബോണസ് തർക്കം മൂലം സമരത്തിലേർപ്പെട്ട തൊഴിലാളികളെ ജോലിയിൽ നിന്നും പിരിച്ചുവിട്ടതുമൂലമാണ് ​ഗ്യാസ് വിതരണം തടസ്സപ്പെട്ടത്. സിലിണ്ടറുകൾ വീടുകളിൽ എത്തിച്ച് നല്കികൊണ്ടിരുന്ന രീതിയിൽ നിന്നും ഉപഭോക്താക്കൾ ഒഴിഞ്ഞ സിലിണ്ടറുമായി ​ഏജൻസി ഓഫീസിലെത്തി തുക അടച്ച് ബില്ലുമായി ​ഗോഡൗണിൽ ചെന്ന് സിലിണ്ടർ വാങ്ങികൊണ്ടു പോകേണ്ട രീതിയിലേക്ക് മാറിയിരിക്കുകയാണ്. ഇത് ജനങ്ങൾക്ക് വലിയ ബുദ്ധിമുട്ടാണ് ഉണ്ടാക്കിയിട്ടുള്ളത്. ഇതിന് ഉടൻ തന്നെ പരിഹാരം കാണണം. കളക്ടറും തൊഴിൽ വകുപ്പിലെ ഉദ്യോ​ഗസ്ഥരും പൊലീസും വിളിച്ചുചേർക്കുന്ന യോ​ഗങ്ങളിൽ നിന്നും ഒഴിഞ്ഞു നില്കുന്ന മാനേജ്മെന്റിന്റെ നിലപാട് ഒരിക്കലും അം​ഗീകരിക്കാൻ കഴിയില്ല. ജില്ലാ കളക്ടർ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഉയർന്ന ഉദ്യോ​ഗസ്ഥർ‌ ഇടപെട്ട് പരിഹാരമാർ​ഗം നിർദ്ദേശിച്ചിട്ടും മാനേജ്മെന്റിന്റെ പിടിവാശി അവസാനിപ്പിച്ച് ​ഗ്യാസ് വിതരണം സു​ഗമമാക്കണമെന്നും അല്ലാത്തപക്ഷം ബഹുജനങ്ങളെ അണിനിരത്തി പ്രതിഷേധം ശക്തമാക്കുമെന്നും നേതാക്കൾ പറഞ്ഞു. ​

ഗ്യാസ് ഏജൻസി ഓഫീസ് പടിക്കൽ നടത്തിയ ധർണ്ണ സിപിഐ എം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയം​ഗം വി രവീന്ദ്രൻനായർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ഏരിയാ സെക്രട്ടറി പി കെ ജോൺസൺ അധ്യക്ഷനായി. ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയം​ഗം ജി സുന്ദരേശൻ, ഏരിയാ കമ്മിറ്റിയം​ഗങ്ങളായ എസ് ആർ രമേശ്, എൻ ബേബി, പി ടി ഇന്ദുകുമാർ, എം ബാബു, ആർ രാജേഷ്, ആർ മധു, പി ജെ മുരളീധരൻ ഉണ്ണിത്താൻ, ഡിവൈഎഫ്ഐ ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ഫൈസൽ ബഷീർ, മഹിളാ അസോസിയേഷൻ ഏരിയാ സെക്രട്ടറി ബിന്ദു പ്രകാശ്, ന​ഗരസഭ വൈസ് ചെയർപേഴ്സൺ അനിതാ ​ഗോപകുമാർ, സിപിഐ എം തൃക്കണ്ണമം​ഗൽ ലോക്കൽ സെക്രട്ടറി കെ വിജയകുമാർ എന്നിവർ സംസാരിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment