Asian Metro News

പോലീസ് സൊസൈറ്റിയുടെ മെഡിക്കൽ പ്രവർത്തനരംഗത്തെ ഇടപെടൽ മാതൃകാപരം : ധനമന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ

 Breaking News
  • കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1667, എറണാകുളം 1529, തിരുവനന്തപുരം 1133, കോഴിക്കോട് 997, മലപ്പുറം 942, കൊല്ലം 891, കോട്ടയം 870, പാലക്കാട് 792, ആലപ്പുഴ 766, കണ്ണൂര്‍ 755, പത്തനംതിട്ട 488, ഇടുക്കി 439,...
  • കോവിഡ് 19 ഭവനങ്ങളിലെ സമ്പർക്കത്തിൽ ജാഗ്രത വേണം : ആരോഗ്യ മന്ത്രി ജില്ലയിൽ ഭവന സമ്പർക്കത്തിൽ കൂടുതൽ ജാഗ്രത പുലർത്തിയും വീടുകളിൽ ക്വാറൻ്റൈൻ സൗകര്യമില്ലാത്തവരെ ഡൊമിസിലിയറി കെയർ കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റിയും ജാഗ്രത തുടരണമെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണ ജോർജ്. ജലവിഭവ വകുപ്പ് മന്ത്രി റോഷി അഗസ്റ്റിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ കളക്ടറേറ്റിൽ ചേർന്ന കോവിഡ് അവലോകന യോഗത്തിൽ...
  • നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു കട്ടപ്പന നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു. ഭാരതത്തിന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75 ാം വാര്‍ഷികത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് നടപ്പിലാക്കുന്ന ആസാദീ കാ അമൃത് മഹോത്സവ് ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി നഗരസഭയില്‍ നടത്തുന്ന പരിപാടിയിലാണ് നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചത്. മികച്ച ശുചീകരണ തൊഴിലാളിയായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ശരവണനെ...
  • കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി. ഡിടിപിസി അർബോറെറ്റം റിവർ പെരിയാറിൽ നടന്ന പരിപാടി അൻവർ സാദത്ത് എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കോവിഡാനന്തര പ്രതിസന്ധികളെ തരണം ചെയ്ത് ടൂറിസം മേഖല സജീവമാകുകയാണ്. ആലുവയെ ഒരു മികച്ച ടൂറിസം കേന്ദ്രമായി മാറ്റണമെന്നും...
  • കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കുകയാണ് സർക്കാർ ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് വ്യവസായ വകുപ്പ് മന്ത്രി പി.രാജീവ്. നിയമാനുസൃതമായ എല്ലാം അനുവദിച്ചു നൽകും. കാലഹരണപ്പെട്ട നിയമങ്ങൾ മാറ്റാനും സർക്കാർ തയാറെടുക്കുകയാണ്. ഇത്തരത്തിൽ വ്യവസായങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട 111 പഴയ നിയമങ്ങൾ റദ്ദുചെയ്യാനുള്ള തീരുമാനം കൈക്കൊള്ളുമെന്നും മന്ത്രി...

പോലീസ് സൊസൈറ്റിയുടെ മെഡിക്കൽ പ്രവർത്തനരംഗത്തെ ഇടപെടൽ മാതൃകാപരം : ധനമന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ

പോലീസ് സൊസൈറ്റിയുടെ മെഡിക്കൽ പ്രവർത്തനരംഗത്തെ ഇടപെടൽ  മാതൃകാപരം : ധനമന്ത്രി കെ എൻ ബാലഗോപാൽ
September 11
19:44 2021

കൊട്ടാരക്കര : കൊല്ലം ജില്ലാ പോലീസ് സിറ്റിയുടെ ക്ഷേമപ്രവർത്തനങ്ങൾ മാതൃകാപരവും അനുകരണീയവുമാണ്. കോവിഡ് കാലത്ത് ജീവനക്കാർക്കും ഒപ്പം ജനങ്ങൾക്കും പോലീസ് സൊസൈറ്റിയുടെ, പൊതുവിപണിയിലെ ഇടപെടലുകളിലൂടെ വലിയ ആശ്വാസമാണ് ലഭിച്ചത്. നൂതനവും കാലാനുസൃതവും സാമൂഹ്യപ്രതിബദ്ധതയിലൂന്നിയതുമായ സൊസൈറ്റിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ കൂടുതൽ ജനോപകാരപ്രദം ആകട്ടെ എന്നും ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തുകൊണ്ട് മന്ത്രി ആശംസിച്ചു.

മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറിന്റെ ആദ്യവില്പന ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കെ ബി രവി ഐപിഎസ്,Ex.എം എൽ എ ഐഷാ പോറ്റിക്ക് നൽകി കൊണ്ട് നിർവഹിച്ചു. ചടങ്ങിൽ കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ ചെയർമാൻ A.ഷാജു കൊട്ടാരക്കര ഡിവൈഎസ്പി ആർ സുരേഷ്,സിഐ ജോസഫ് ലിയോൺ,KPA സംസ്ഥാന ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി S. R ഷിനോദാസ് നഗരസഭാ വൈസ് ചെയർമാൻ, അനിത ഗോപകുമാർ താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ പ്രസിഡന്റ്P. K.ജോൺസൺ എസ്എൻഡിപി യോഗം പ്രസിഡന്റ് സതീഷ് സത്യപാലൻ സംഘടനാ ഭാരവാഹികളായ M.C പ്രശാന്തൻ. S.സലീം K.ഉണ്ണികൃഷ്ണപിള്ള K .സുനി ജിജു. C.നായർ S.ഗിരീഷ്, M ബദറുദ്ദീൻ V. P ബിജു, K. ഉദയൻ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു. ജില്ലയിൽ പോലീസ് സൊസൈറ്റി യുടെ കൂടുതൽ മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറുകൾ ഇനിയും തുറക്കുമെന്നും കൊട്ടാരക്കരയിലെ പോലീസ് നീതി മെഡിക്കൽ സ്റ്റോറിൽ ഓഫീസ്, ഹോം -ഡെലിവറി സൗകര്യങ്ങൾ ഏർപ്പെടുത്തി യിട്ടുണ്ടെന്നും സൊസൈറ്റി പ്രസിഡന്റ്‌ S. ഷൈജു സെക്രട്ടറി B . S സനോജ് എന്നിവർ അറിയിച്ചു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment