Asian Metro News

വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് വിതരണവും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പോലീസ് മെഡൽ നേടിയവർക്ക് അനുമോദനവും നടത്തി.

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് വിതരണവും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പോലീസ് മെഡൽ നേടിയവർക്ക് അനുമോദനവും നടത്തി.

വിദ്യാഭ്യാസ അവാർഡ് വിതരണവും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പോലീസ് മെഡൽ നേടിയവർക്ക് അനുമോദനവും നടത്തി.
September 04
19:56 2021

കൊട്ടാരക്കര : കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ, കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഇക്കഴിഞ്ഞ എസ് എസ് എൽ സി, പ്ലസ് ടു പരീക്ഷകളിൽ എല്ലാ വിഷയത്തിനും എ പ്ലസ്, എ വൺ നേടി മികച്ച വിജയം കൈവരിച്ച കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിലെ പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ അംഗങ്ങളുടെ കുട്ടികളെ അനുമോദിക്കുന്നതി നായി പ്രതിഭാ സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു. കൊട്ടാരക്കര ധന്യ ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ വച്ച് നടന്ന പ്രതിഭാ സംഗമം കേരള സംസ്ഥാന ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി ശ്രീ.കെ എൻ ബാലഗോപാൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത് പ്രതിഭകൾക്ക് ആശംസകൾ നേർന്നു. വിദ്യാഭ്യാസത്തിലൂടെ അറിവുകൾ നേടിയെടുക്കുന്നതിനും നേടിയെടുക്കുന്ന അറിവുകൾ സമൂഹത്തിന് ഗുണകരമാകുന്ന രീതിയിൽ ഉപയോഗിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ നേടുന്ന വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് കൂടുതൽ തിളക്കങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് എന്നും, ജില്ലയിൽ ടെലികമ്യൂണിക്കേഷൻ യൂണിറ്റ് തുടങ്ങുന്നതിന്റെ സാങ്കേതിക വശങ്ങൾ പരിശോധിക്കുമെന്നും, ഉദ്ഘാടനപ്രസംഗത്തിൽ മന്ത്രി പറഞ്ഞു. വിശിഷ്ട സേവനത്തിനായി മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പോലീസ് മെഡൽ നേടിയവർ അവരുടെ മേഖലകളിൽ മികച്ച പ്രവർത്തനം കാഴ്ചവെച്ചവരാണെന്നും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു വിഭാഗത്തിൽ എല്ലാ വിഷയത്തിനും A+/A1 നേടിയ 38 പ്രതിഭകളെയും വിവിധ സർവകലാശാലകളിൽ നടന്ന അക്കാഡമിക് പരീക്ഷകളിൽ രണ്ടാം റാങ്ക് നേടിയ രണ്ടുപേർ ഉൾപ്പെടെ 40 പ്രതിഭകളാണ് അനുമോദനത്തിനർഹരായത്. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ശ്രീ. കെ ബി രവി ഐപിഎസ് മുഖ്യാതിഥിയായും, കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് ആർ. പ്രശാന്ത് മുഖ്യ പ്രഭാഷകനായും, കൊട്ടാരക്കര ഡിവൈഎസ്പി സുരേഷ്.ആർ, അരുൺ എസ്, ഗിരീഷ് എസ്, ഷൈജു.എസ്, പി കൃഷ്ണകുമാർ തുടങ്ങിയവർ പ്രതിഭകളെ അനുമോദിച്ച് സംസാരിച്ചു. കേരള പോലീസ് ഓഫീസേഴ്സ് അസോസിയേഷൻ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് എം രാജേഷ് അധ്യക്ഷത വഹിച്ച അനുമോദന യോഗത്തിൽ ജില്ലാ സെക്രട്ടറി കെ ഉണ്ണികൃഷ്ണപിള്ള സ്വാഗതവും ജില്ലാ ട്രഷറർ സാജു ആർ എൽ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. കോവിഡ് മാനദണ്ഡപ്രകാരം നടത്തിയ അനുമോദന ചടങ്ങിൽ കുട്ടികളുടെ രക്ഷിതാക്കളും പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment