Asian Metro News

കൊപ്പം ടൗൺ സമഗ്ര മാസ്റ്റർ പ്ലാൻ; മന്ത്രിയുമായി ചർച്ച നടത്തി : മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം.എൽ.എ

 Breaking News
  • ഒമൈക്രോൺ ഭീഷണി ; 12 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന്​ ഇന്ത്യയിലെത്തുന്നവർക്ക് പരിശോധന കർശനമാക്കി ന്യൂഡൽഹി: ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയിൽ ‘ഒമൈക്രോൺ ‘കോവിഡ്​ വകഭേദം കണ്ടെത്തിയ പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്രതിരോധ നടപടികൾ ഊർജിതമാക്കി ഇന്ത്യ. അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ പു​ന​രാ​രം​ഭി​ക്കാ​ൻ  രാജ്യം തയ്യാറെടുക്കുന്നതിനിടെയാണ് പു​തി​യ കോറോണ വൈറസ്​ വകഭേദം റിപ്പോർട്ട്​ ചെയ്​തത്​. വി​സ നി​യ​​ന്ത്ര​ണം ഇ​ള​വു​ചെ​യ്​​ത്​ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര യാ​ത്ര​ വീണ്ടും തുടങ്ങിയത്...
  • ​ഒമി​ക്രോ​ൺ വ​ക​ഭേ​ദം: സാഹചര്യം നിരീക്ഷിക്കുകയാണെന്ന് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ് തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കന്‍ വകഭേദത്തെക്കുറിച്ച്‌ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്.എല്ലാവിമാനത്താവളങ്ങളിലും സുരക്ഷ ശക്തമാക്കും. വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നെത്തുന്നവര്‍ യാത്രയ്ക്ക് 48 മണിക്കൂര്‍ മുമ്ബ് ആര്‍ടിപിസിആര്‍ ടെസ്റ്റ് നടത്തുന്നുണ്ട്. കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളനുസരിച്ചുള്ള നടപടികള്‍ സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു....
  • കൃത്യനിർവഹണത്തിനിടെ മരണമടഞ്ഞ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ സഹോദരിക്ക് ജോലി പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ വേലന്താവളം ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിൽ വാഹന പരിശോധനാവേളയിൽ മരണപ്പെട്ട മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിലെ അസി. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ അസർ വി യുടെ സഹോദരി വി. ദിൽറൂബയ്ക്ക് വരുമാന പരിധിയിൽ ഇളവ് നൽകി മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിൽ എൽ.ഡി.സിയായി ആശ്രിതനിയമനം നൽകാൻ...
  • വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദപഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കി കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്‌ കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയുമായി ചേര്‍ന്ന് ജില്ലയിലെ വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദ പഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കുന്നു. 18 നും 50നും ഇടയില്‍ പ്രായമുള്ള പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ള സ്ത്രീകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അഗ്രികള്‍ച്ചര്‍,സോഷ്യല്‍ / കമ്മ്യൂണിറ്റി മൊബിലൈസര്‍, ഹോം കെയര്‍ / മാനേജ്‌മെന്റ്, ഫുഡ്...
  • ഇ-ശ്രം രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കോഡില്‍ മാറ്റം ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്ഷേമ ബോര്‍ഡ് അണ്‍-അറ്റാച്ച്ഡ്, സ്‌കാറ്റേര്‍ഡ് വിഭാഗം ചുമട്ടു തൊഴിലാളികളുടെ ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ നടത്തിവന്ന കോഡില്‍ മാറ്റം വന്നതിനാല്‍ ഇനിയുള്ള ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍, ക്രമനം 299 ‘എന്‍സിഒ ഫാമിലി കോഡ് 9333 മിസല്ലേനിയസ്-ഫ്രെയിറ്റ് ഹാന്‍ഡ്‌ലേര്‍സ്-ലോഡര്‍ ആന്‍ഡ് അണ്‍ലോഡര്‍ ‘ എന്ന കോഡില്‍ നടത്തണം....

കൊപ്പം ടൗൺ സമഗ്ര മാസ്റ്റർ പ്ലാൻ; മന്ത്രിയുമായി ചർച്ച നടത്തി : മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം.എൽ.എ

കൊപ്പം ടൗൺ സമഗ്ര മാസ്റ്റർ പ്ലാൻ; മന്ത്രിയുമായി ചർച്ച നടത്തി : മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം.എൽ.എ
September 03
17:55 2021

കൊപ്പം ടൗൺ നവീകരണത്തിന്റെ രണ്ടാം ഘട്ടത്തിനാവശ്യമായ
ഫണ്ട് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി പൊതുമരാമത്ത്
വകുപ്പ് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസുമായി ചർച്ച നടത്തിയതായി മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം.എൽ.എ അറിയിച്ചു.കൊപ്പം ടൗൺ നവികരണത്തിന്റെ രണ്ടാം ഘട്ട നവീകരണത്തിന്റെ
പ്രാഥമികമായി തയ്യാറാക്കിയ മാസ്റ്റർ പ്ലാനുമായാണ്എം. എൽ. എ യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പ് മന്ത്രി മുഹമ്മദ് റിയാസിനെ കണ്ടത്. കൊപ്പം പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, സിപിഎം ഏരിയാ സെക്രട്ടറി വിനയകുമാർ തുടങ്ങിയവർ മന്ത്രിയുമായുള്ള ചർച്ചയിൽ പങ്കെടുത്തു. ഘട്ടം ഘട്ടമായി കൊപ്പം ടൗൺ മണ്ഡലത്തിലെ മാതൃകാ ടൗൺ ആക്കി മാറ്റുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തിന് എല്ലാ പിന്തുണയും മന്ത്രി
അറിയിച്ചതായി മുഹമ്മദ് മുഹസിൻ എം.എൽ.എ അറിയിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ പിണറായി സർക്കാരിന്റെ കാലത്ത് ഈ പദ്ധതിയ്ക്ക് രണ്ടുകോടി അനുവദിച്ചിരുന്നു. ഒന്നാം ഘട്ട പദ്ധതിക്ക് നല്ല പിന്തുണയാണ് ലഭിച്ചത്. കൊപ്പം ടൗണിൽ സ്ഥിരമായി ഉണ്ടാവുന്ന വെള്ളക്കെട്ടിന് പരിഹാരമാകുന്നു രീതിയിൽ ഡ്രൈനേജ് നിർമ്മിക്കുന്ന പ്രവർത്തികളാണ് നടന്നു വരുന്നത്. ഈ പദ്ധതിയുടെ നവീകരണത്തിന് ആവശ്യമായ സ്ഥലം വിട്ടു നൽകുന്നതിന് കെട്ടിട ഉടമകളിൽ നിന്ന് പൊതുവെ നല്ല പ്രതീകരണമാണ് ലഭിച്ചിട്ടുള്ളത്. മന്ത്രിയുമായി ചർച്ച നടത്തിയതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ കൊപ്പം ടൗണിന്റെ നവീകരണ പ്രവർത്തിയുടെ സമഗ്രമായ മാസ്റ്റർ പ്ലാൻ ഉടൻ മിനിസ്റ്റർക്ക് സമർപ്പിക്കുമെന്നു മുഹസിൻ എം.എൽ.എ അറിയിച്ചു. കൊപ്പം ടൗൺ നവീകരണത്തിനെ മാതൃകയാക്കിക്കൊണ്ട് ആവശ്യമായ മാറ്റങ്ങളോടെ തന്നെയായിരിക്കും മറ്റു ടൗണുകളുടെ നവീകരണ പ്രവർത്തികളും മുൻഗണന നിശ്ചയിച്ചു കൊണ്ട് നടപ്പിലാക്കുകയെന്നു എം.എൽ.എ. അറിയിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment