Asian Metro News

വീടുകളുടെ വാതിൽ പൊളിച്ചു മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘം അറസ്റ്റിൽ

 Breaking News
  • കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1667, എറണാകുളം 1529, തിരുവനന്തപുരം 1133, കോഴിക്കോട് 997, മലപ്പുറം 942, കൊല്ലം 891, കോട്ടയം 870, പാലക്കാട് 792, ആലപ്പുഴ 766, കണ്ണൂര്‍ 755, പത്തനംതിട്ട 488, ഇടുക്കി 439,...
  • കോവിഡ് 19 ഭവനങ്ങളിലെ സമ്പർക്കത്തിൽ ജാഗ്രത വേണം : ആരോഗ്യ മന്ത്രി ജില്ലയിൽ ഭവന സമ്പർക്കത്തിൽ കൂടുതൽ ജാഗ്രത പുലർത്തിയും വീടുകളിൽ ക്വാറൻ്റൈൻ സൗകര്യമില്ലാത്തവരെ ഡൊമിസിലിയറി കെയർ കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റിയും ജാഗ്രത തുടരണമെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണ ജോർജ്. ജലവിഭവ വകുപ്പ് മന്ത്രി റോഷി അഗസ്റ്റിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ കളക്ടറേറ്റിൽ ചേർന്ന കോവിഡ് അവലോകന യോഗത്തിൽ...
  • നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു കട്ടപ്പന നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു. ഭാരതത്തിന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75 ാം വാര്‍ഷികത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് നടപ്പിലാക്കുന്ന ആസാദീ കാ അമൃത് മഹോത്സവ് ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി നഗരസഭയില്‍ നടത്തുന്ന പരിപാടിയിലാണ് നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചത്. മികച്ച ശുചീകരണ തൊഴിലാളിയായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ശരവണനെ...
  • കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി. ഡിടിപിസി അർബോറെറ്റം റിവർ പെരിയാറിൽ നടന്ന പരിപാടി അൻവർ സാദത്ത് എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കോവിഡാനന്തര പ്രതിസന്ധികളെ തരണം ചെയ്ത് ടൂറിസം മേഖല സജീവമാകുകയാണ്. ആലുവയെ ഒരു മികച്ച ടൂറിസം കേന്ദ്രമായി മാറ്റണമെന്നും...
  • കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കുകയാണ് സർക്കാർ ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് വ്യവസായ വകുപ്പ് മന്ത്രി പി.രാജീവ്. നിയമാനുസൃതമായ എല്ലാം അനുവദിച്ചു നൽകും. കാലഹരണപ്പെട്ട നിയമങ്ങൾ മാറ്റാനും സർക്കാർ തയാറെടുക്കുകയാണ്. ഇത്തരത്തിൽ വ്യവസായങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട 111 പഴയ നിയമങ്ങൾ റദ്ദുചെയ്യാനുള്ള തീരുമാനം കൈക്കൊള്ളുമെന്നും മന്ത്രി...

വീടുകളുടെ വാതിൽ പൊളിച്ചു മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘം അറസ്റ്റിൽ

വീടുകളുടെ വാതിൽ പൊളിച്ചു മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘം അറസ്റ്റിൽ
August 27
19:13 2021

കായംകുളം : കരീലകുളങ്ങര, ചേപ്പാട്, കായംകുളം, മുതുകുളം, പത്തിയൂർ ഭാഗങ്ങളിൽ സ്ഥിരതാമസമില്ലാത്ത വീടുകളുടെ വാതിൽ പൊളിച്ചു മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘത്തിലെ കണ്ണികളെ കരീലകുളങ്ങര പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ഉത്രാടദിനം പുലർച്ചെ ചേപ്പാട്ടുള്ള രണ്ടു വീടുകളുടെ വാതിലുകൾ പൊളിച്ച് ഫ്രിഡ്ജ്, ഇൻവെർട്ടർ, ഒരു ലക്ഷത്തോളം വില വരുന്ന ഓട്ടു പാത്രങ്ങൾ എന്നിവയാണ് മോഷ്ടാക്കൾ കടത്തിയത്.
കരീലകുളങ്ങര പോലീസ് കേസ് രെജിസ്റ്റർ ചെയ്തു അന്വേഷണം നടത്തിയതിൽ പെട്ടി ഓട്ടോയിൽ ആക്രി കച്ചവടം നടത്തുന്ന വ്യാജേന മോഷണം നടത്തുന്ന സംഘമാണ് ഇതിനു പിന്നിൽ എന്നു മനസ്സിലാവുകയും ആസൂത്രിതമായി പ്രതികളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയുമായിരുന്നു. കായംകുളം ഐക്യ ജംഗ്ഷന് സമീപം പടീറ്റേടത്തു പടീറ്റതിൽ ബഷീർ മകൻ വടക്കൻ എന്ന ഷമീർ 34 വയസ്സ്, ഐക്യ ജംഗ്ഷന് സമീപം വഴിക്കപ്പള്ളി തറയിൽ മജീദ് മകൻ വാറുണ്ണി എന്ന സമീർ 35 വയസ്സ് എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്.

അവരെ ചോദ്യം ചെയ്തതിൽ ചതയദിനം രാത്രിയിൽ മാളിയേക്കൽ പമ്പിന് വടക്കു വശത്തുള്ള കുടുംബ ക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്നും അമ്പതിനായിരത്തിലധികം വില വരുന്ന ഓട്ടു പാത്രങ്ങളും വിളക്കുകളും മോഷ്ടിച്ചത്തിലും രണ്ടു മാസം മുൻപ് കരീലകുളങ്ങരയ്ക്ക് പടിഞ്ഞാറു പനയന്നാർകാവ് ക്ഷേത്രത്തിന് സമീപമുള്ള കുടുംബക്ഷേത്രത്തിൽ നിന്ന് ഓട്ടു പാത്രങ്ങൾ മോഷ്ടിച്ചതിലും പങ്കുള്ളതായി തെളിഞ്ഞു. എല്ലാ കേസിലെയും തൊണ്ടിമുതലുകൾ പോലീസ് കണ്ടെടുത്തു.

മോഷണത്തിൽ കൂടുതൽ ആളുകൾക്ക് പങ്കുണ്ടെന്നും തുടർ അന്വേഷണം നടത്തുമെന്നും അന്വേഷണത്തിന് മേൽനോട്ടം വഹിച്ച കരീലകുളങ്ങര ISHO എം സുധിലാൽ സാർ പറഞ്ഞു.

SI മാരായ ഷഫീക്ക്, സുരേഷ്, പ്രേംകുമാർ ASI മാരായ ജയചന്ദ്രൻ, സുരേഷ്, ജനമൈത്രി പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരായ ഗിരീഷ്, അജിത് കുമാർ, മണിക്കുട്ടൻ, ഷെമീർ, ശരത് എന്നിവരടങ്ങുന്ന സംഘമാണ് അന്വേഷണം നടത്തി പ്രതികളെ പിടികൂടിയത്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment