Asian Metro News

സമാനതകളില്ലാത്ത ജനക്ഷേമപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാധ്യമായി-എം. നൗഷാദ് എം.എല്‍.എ

 Breaking News
  • ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് കോഴ്‌സ് തിരുവനന്തപുരം സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറിയിൽ നടത്തുന്ന ആറ് മാസ ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സിനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും പ്രോസ്‌പെക്ടസും www.statelibrary.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ നവംബർ 20ന് വൈകിട്ട് 5നകം സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രേറിയൻ, സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറി, പാളയം, വികാസ്ഭവൻ....
  • സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സിൽ പങ്കുവയ്ക്കാം നവംബർ 1 ന് സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കുട്ടികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ അവസരം. ഡിജിറ്റൽ ക്യാമറയിലോ നല്ല ക്യാമറ ക്വാളിറ്റിയുള്ള മൊബൈലിലോ ശബ്ദ വ്യക്തതയോടെ ഷൂട്ട് ചെയ്ത വീഡിയോകളാണ് അയയ്‌ക്കേണ്ടത്. മൊബൈലിൽ  ഹൊറിസോണ്ടലായി വേണം ഷൂട്ട്...
  • മൃഗസംരക്ഷണ ക്ഷീരവികസന മേഖലയിൽ നഷ്ടപരിഹാരത്തിന് നടപടി: മന്ത്രി ജില്ലാതലത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ വകുപ്പിൽ നിന്നുള്ള ധനസഹായം കർഷകർക്ക് സമയബന്ധിതമായി എത്തിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ജെ ചിഞ്ചുറാണി അറിയിച്ചു. ധനസഹായ വിതരണത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കും. പ്രളയത്തിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായ കർഷകർ അതതു പഞ്ചായത്തിലെ മൃഗാശുപത്രിയിലെ വെറ്ററിനറി സർജൻപക്കലോ, ക്ഷീരവികസന വകുപ്പിന്റെ ബ്ലോക്ക്തലത്തിലെ ഓഫീസിലോ പത്ത്...
  • കൃഷി നാശം- നഷ്ടപരിഹാരത്തിനുള്ള നടപടികൾ നവംബർ 10 നകം പൂർത്തീകരിക്കണം: കൃഷി മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ കനത്ത മഴയിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും കൃഷിനാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള കർഷകർക്കുള്ള നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിന് സർക്കാരിലേക്ക് സമർപ്പിക്കേണ്ട ക്ലെയിം നടപടികൾ ഉടൻ തന്നെ പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിന് കൃഷിമന്ത്രി ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൃഷി മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന ഉന്നതതല യോഗത്തിലാണ് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകിയത്. നടപടികൾ...
  • മഴക്കെടുതി: 42 മരണം; തെക്കൻ തമിഴ്‌നാട് തീരത്തിനു സമീപം ചക്രവാതചുഴി കേരളത്തിലെ മഴക്കെടുതികളിൽ ഒക്‌ടോബർ 12 മുതൽ 20 വരെ 42 മരണങ്ങൾ സംഭവിച്ചതായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. ആറു പേരെ കാണാതായി. ഉരുൾപൊട്ടലിൽ പെട്ട 19 പേരുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി. നിലവിൽ 304 ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകളിൽ 3851 കുടുംബങ്ങൾ...

സമാനതകളില്ലാത്ത ജനക്ഷേമപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാധ്യമായി-എം. നൗഷാദ് എം.എല്‍.എ

സമാനതകളില്ലാത്ത ജനക്ഷേമപ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ സാധ്യമായി-എം. നൗഷാദ് എം.എല്‍.എ
August 19
13:05 2021

കൊല്ലം: ദീര്‍ഘവീക്ഷണത്തോടെയുള്ള ജനകീയാസൂത്രണത്തിലൂടെ സമാനതകളില്ലാത്ത ജനക്ഷേമ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളാണ് കൊല്ലം നഗരത്തില്‍ നടത്താന്‍ സാധിച്ചതെന്ന് എം. നൗഷാദ് എം.എല്‍.എ. സി.കേശവന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ ടൗണ്‍ ഹാളില്‍ നടത്തിയ ജനകീയാസൂത്രണം രാജതജൂബിലി ആഘോഷങ്ങളുടെ കോര്‍പറേഷന്‍തല ഉദ്ഘാടനം നിര്‍വഹിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. വികസന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ ജനങ്ങളുമായി വളരെ അടുത്ത ബന്ധം സ്ഥാപിക്കാന്‍ ജനകീയാസൂത്രണത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, എം.എല്‍.എ പറഞ്ഞു.മാതൃകാപരമായ ജനകീയാസൂത്രണത്തിന്റെ ആകെ തുകയാണ് ചരിത്രമുറങ്ങുന്ന കൊല്ലം നഗരത്തിലെ വികസനമെന്ന് യോഗത്തില്‍ അധ്യക്ഷയായ മേയര്‍ പ്രസന്ന ഏണസ്റ്റ് പറഞ്ഞു. കോര്‍പറേഷന്‍ പരിധിയിലെ ഡയാലിസിസ് രോഗികള്‍ക്ക് ധനസഹായം നല്‍കുന്ന പദ്ധതിക്കും തുടക്കമായി. ജനകീയാസൂത്രണ കാലഘട്ടത്തിലെ മുന്‍കാല അധ്യക്ഷ•ാര്‍ക്കും ഉപാധ്യക്ഷ•ാര്‍ക്കും മേയര്‍ ഉപഹാരം നല്‍കി ആദരിച്ചു. ഡെപ്യൂട്ടി മേയര്‍ കൊല്ലം മധു, സ്ഥിരം സമിതി അധ്യക്ഷരായ യു.പവിത്ര, ജി. ഉദയകുമാര്‍, ഹണി, എ.കെ. സവാദ്, സവിതാ ദേവി, കൗണ്‍സിലര്‍മാരായ ജോര്‍ജ് ഡി.കാട്ടില്‍, ടി.ജി.ഗിരീഷ്, കോര്‍പറേഷന്‍ സെക്രട്ടറി പി.കെ.സജീവ്, ജീവനക്കാര്‍ തുടങ്ങിയവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment