Asian Metro News

അമ്മയുടെയും മക്കളുടെയും മുന്നില്‍ വച്ച്‌ മര്‍ദ്ദിച്ചു ; അദ്ധ്യാപകന്‍ ആത്മഹത്യ ചെയ്‌തു

 Breaking News
  • പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം തുറന്നു പത്തനംതിട്ട:  അതിശക്തമായ മഴക്കെടുതിയെ തുടര്‍ന്നുള്ള അടിയന്തിര സാഹചര്യം മുന്‍നിര്‍ത്തി പത്തനംതിട്ട നഗരസഭയില്‍ കണ്‍ട്രോള്‍ റൂം ഏര്‍പ്പെടുത്തി. നഗരസഭാ നിവാസികള്‍ക്ക് 24 മണിക്കൂറും കണ്‍ട്രോള്‍ റൂമുമായി ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്. നഗരസഭാ ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ.ടി.സക്കീര്‍ ഹുസൈന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ ചേര്‍ന്ന അടിയന്തിര അവലോകന യോഗത്തിലാണ് തീരുമാനം....
  • 2 ജില്ലകളില്‍ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട് കേന്ദ്രകാലാവസ്ഥ വകുപ്പ് സംസ്ഥാനത്തെ രണ്ട് ജില്ലകളില്‍ നാളെ ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ടും ആറ് ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചു. മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട് ജില്ലകളിലാണ് ഓറഞ്ച് അലര്‍ട്ട്. ഇടുക്കി, എറണാകുളം, തൃശൂര്‍, പാലക്കാട്, വയനാട്, കണ്ണൂര്‍ ജില്ലകളില്‍ മഞ്ഞ അലര്‍ട്ടും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്....
  • കൊട്ടാരക്കര നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കൊട്ടാരക്കര : നെല്ലിക്കുന്നത്ത് മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്ന മൂന്ന് വയസ്സുകാരനെ രാത്രിയിൽ കാണാതായി. കടത്തിണ്ണയിൽ ക്യാമ്പ് ചെയ്തിരുന്ന സംഘത്തിൽ നിന്നുമാണ് കാണാതായത്. രാത്രിയിൽ സമീപത്തെ തോട്ടിൽ ഫയർ ഫോഴ്സ തിരച്ചിൽ നടത്തിയെങ്കിലും കണ്ടെത്താൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ശക്തമായ മഴ ഇന്നലെ രാത്രി മുതൽ പെയ്തു...
  • സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. തിരുവനന്തപുരം∙ സംസ്ഥാനത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച 8867 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 79,554 സാംപിളുകളാണ് പരിശോധിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസങ്ങളിലുണ്ടായ 67 മരണമാണ് കോവിഡ് മൂലമാണെന്ന് ഇന്നു സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ആകെ മരണം 26,734 ആയി. രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ച് ചികിത്സയിലായിരുന്ന 9872...
  • സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം സമര്‍പ്പിച്ചു വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട ജമ്മുകാശ്മീരിലെ പൂഞ്ചില്‍ ഭീകരവാദികളുമായുണ്ടായ ഏറ്റുമുട്ടലില്‍ വീരമൃത്യു വരിച്ച ജവാന്‍ ഓടനാവട്ടം കുടവട്ടൂര്‍ സ്വദേശി എച്ച്. വൈശാഖിന് ജന്മനാടിന്റെ വിട. സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരിന് വേണ്ടി ധനകാര്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി കെ. എന്‍. ബാലഗോപാല്‍ പുഷ്പചക്രം അര്‍പ്പിച്ചു. ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന് വേണ്ടി ജില്ലാ കലക്ടര്‍...

അമ്മയുടെയും മക്കളുടെയും മുന്നില്‍ വച്ച്‌ മര്‍ദ്ദിച്ചു ; അദ്ധ്യാപകന്‍ ആത്മഹത്യ ചെയ്‌തു

അമ്മയുടെയും മക്കളുടെയും മുന്നില്‍ വച്ച്‌ മര്‍ദ്ദിച്ചു ; അദ്ധ്യാപകന്‍ ആത്മഹത്യ ചെയ്‌തു
August 14
16:12 2021

മലപ്പുറം : സദാചാരഗുണ്ടായിസത്തിന്റെ പേരിൽ ഒരു ജീവൻ കൂടി പൊലിഞ്ഞു. സുഹൃത്തായ സ്‌ത്രീയോട് വാട്സാപ്പില്‍ ചാറ്റ് ചെയ്‌തതിന് അദ്ധ്യാപകന് നേരിടേണ്ടി വന്നത് ഭീകരമായ സദാചാര ഗുണ്ടായിസം. സ്വന്തം അമ്മയുടെയും മകളുടെയും മുന്നിൽ വച്ച് ആക്രമണം നേരിട്ട വിഷമത്തില്‍ പ്രശസ്‌ത കലാസംവിധായകനും അദ്ധ്യാപകനും സിനിമ-സാംസ്കാ‌രിക മേഖലയില്‍ സജീവ സാന്നിദ്ധ്യവുമായ മലപ്പുറം വലിയോറ ആശാരിപ്പടിയില്‍ സുരേഷ് ചാലിയത്ത്(44) ആത്മഹത്യ ചെയ്‌തു. രണ്ട് ദിവസം മുന്‍പാണ് സുരേഷിനെ ഒരുസംഘം ആളുകള്‍ വാഹനത്തിലെത്തി വീട്ടില്‍വച്ച്‌ മര്‍ദ്ദിച്ചത്. തുടര്‍ന്ന് പിടിഎ പ്രസിഡന്റിന്റെ വീട്ടില്‍ വച്ച്‌ സമാധാന ചര്‍ച്ചയ്‌ക്കെന്ന പേരില്‍ വലിച്ചിഴച്ച്‌ കൊണ്ടുപോയി ഇവിടെവച്ചും മര്‍ദ്ദിച്ചതായാണ് വിവരം. തുടർന്നു ഇന്ന് പുലര്‍ച്ചെ സ്വന്തം വീട്ടിലാണ് അദ്ദേഹത്തെ തൂങ്ങിമരിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. രണ്ട് ദിവസമായി അദ്ധ്യാപകനായ സുരേഷ് വളരെ വിഷമത്തിലായിരുന്നു. മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ സാംസ്‌കാരിക കൂട്ടായ്‌മയായ ‘രശ്‌മി’യുടെ സജീവ പ്രവര്‍ത്തകനായിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment