Asian Metro News

കുട്ടികളുടെ ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിനുള്ള അരിയിൽ വിഷാശം; മുൻ മുഖ്യ മന്ത്രി ഉമ്മൻ‌ചാണ്ടിയും, മുൻ പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ്‌ചെന്നിത്തലയും സജീവമായി ഇടപെടുന്നു

 Breaking News
  • പത്മ പുരസ്‌കാര മാതൃകയിൽ സംസ്ഥാന അവാർഡ് നൽകും വിവിധ മേഖലകളിൽ സമൂഹത്തിന് സമഗ്ര സംഭാവനകൾ നൽകുന്ന  വിശിഷ്ട വ്യക്തികൾക്കുള്ള കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ പത്മ പുരസ്‌കാരങ്ങളുടെ മാതൃകയിൽ സംസ്ഥാന തലത്തിൽ പരമോന്നത സംസ്ഥാന ബഹുമതി ഏർപ്പെടുത്താൻ തീരുമാനം. പുരസ്‌കാരങ്ങൾക്ക് കേരള പുരസ്‌കാരങ്ങളെന്ന്  പേരു നൽകും. ‘കേരള ജ്യോതി’, ‘കേരള പ്രഭ’, ‘കേരള...
  • ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് കോഴ്‌സ് തിരുവനന്തപുരം സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറിയിൽ നടത്തുന്ന ആറ് മാസ ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സിനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും പ്രോസ്‌പെക്ടസും www.statelibrary.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ നവംബർ 20ന് വൈകിട്ട് 5നകം സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രേറിയൻ, സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറി, പാളയം, വികാസ്ഭവൻ....
  • സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സിൽ പങ്കുവയ്ക്കാം നവംബർ 1 ന് സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കുട്ടികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ അവസരം. ഡിജിറ്റൽ ക്യാമറയിലോ നല്ല ക്യാമറ ക്വാളിറ്റിയുള്ള മൊബൈലിലോ ശബ്ദ വ്യക്തതയോടെ ഷൂട്ട് ചെയ്ത വീഡിയോകളാണ് അയയ്‌ക്കേണ്ടത്. മൊബൈലിൽ  ഹൊറിസോണ്ടലായി വേണം ഷൂട്ട്...
  • മൃഗസംരക്ഷണ ക്ഷീരവികസന മേഖലയിൽ നഷ്ടപരിഹാരത്തിന് നടപടി: മന്ത്രി ജില്ലാതലത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ വകുപ്പിൽ നിന്നുള്ള ധനസഹായം കർഷകർക്ക് സമയബന്ധിതമായി എത്തിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ജെ ചിഞ്ചുറാണി അറിയിച്ചു. ധനസഹായ വിതരണത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കും. പ്രളയത്തിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായ കർഷകർ അതതു പഞ്ചായത്തിലെ മൃഗാശുപത്രിയിലെ വെറ്ററിനറി സർജൻപക്കലോ, ക്ഷീരവികസന വകുപ്പിന്റെ ബ്ലോക്ക്തലത്തിലെ ഓഫീസിലോ പത്ത്...
  • കൃഷി നാശം- നഷ്ടപരിഹാരത്തിനുള്ള നടപടികൾ നവംബർ 10 നകം പൂർത്തീകരിക്കണം: കൃഷി മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ കനത്ത മഴയിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും കൃഷിനാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള കർഷകർക്കുള്ള നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിന് സർക്കാരിലേക്ക് സമർപ്പിക്കേണ്ട ക്ലെയിം നടപടികൾ ഉടൻ തന്നെ പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിന് കൃഷിമന്ത്രി ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൃഷി മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന ഉന്നതതല യോഗത്തിലാണ് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകിയത്. നടപടികൾ...

കുട്ടികളുടെ ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിനുള്ള അരിയിൽ വിഷാശം; മുൻ മുഖ്യ മന്ത്രി ഉമ്മൻ‌ചാണ്ടിയും, മുൻ പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ്‌ചെന്നിത്തലയും സജീവമായി ഇടപെടുന്നു

കുട്ടികളുടെ ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിനുള്ള അരിയിൽ വിഷാശം; മുൻ മുഖ്യ മന്ത്രി ഉമ്മൻ‌ചാണ്ടിയും, മുൻ പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ്‌ചെന്നിത്തലയും സജീവമായി   ഇടപെടുന്നു
August 13
15:23 2021

കൊട്ടാരക്കര : കുട്ടികളുടെ ഉച്ച ഭക്ഷണത്തിനുള്ള അരിയിൽ വിഷാശം മുൻ മുഖ്യ മന്ത്രി ഉമ്മൻ‌ചാണ്ടിയും, മുൻ പ്രതിപക്ഷ നേതാവ് രമേശ്‌ചെന്നിത്തലയും നടപടികൾക്കായി സജീവമായി സർക്കാരുമായി ഇടപെടുന്നു. കൊട്ടാരക്കര സപ്ലൈകോ ഗോഡൗണിൽ കീടനാശിനി തളിച്ച 2000 kg പുഴുത്ത അരികണ്ടെത്തിയ സംഭവത്തിൽ മുൻ മുഖ്യ മന്ത്രി സജീവമായി ഇടപെട്ടു. കൊട്ടാരക്കരയിലെ കോൺഗ്രസ്‌ നേതാക്കൾ ചെന്നുകണ്ടു പത്ര റിപ്പോർട്ട്‌ കാണിച്ചപ്പോൾ തന്നെ വളരെ ആശങ്കയോടെ ആണ് അദ്ദേഹം പരാതി കേട്ടത്. ഉടൻ തന്നെ ഭക്ഷ്യ മന്ത്രിയെ വിളിക്കുകയും സ്വന്തം കൈപ്പടയിൽ തന്നെ പരാതി എഴുതി ഭക്ഷ്യ മന്ത്രിക്കു കൊടുക്കുകയും ഈ അരി ഒരു കാരണവശാലും ഭക്ഷ്യധ്യാന്യമായി കൊടുക്കരുതെന്നും അദ്ദേഹം നിർദേശിച്ചു. മുഖ്യ മന്ത്രിയുമായി നേരിട്ട് സംസാരിച്ചു.ഇതിന്റെ ദുരൂഹത മാറ്റാൻ അടിയന്തിരമായി മുഖ്യ മന്ത്രി ഇടപെടണമെന്നും രമേശ്‌ ചെന്നിത്തല ആവശ്യപ്പെട്ടു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment