Asian Metro News

സി ബി എസ് സി പത്താം ക്ലാസ് , പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷകളിൽ എഴുകോൺ ശ്രീനാരായണ ഗുരു സെൻട്രൽ സ്കൂളിന് 100% വിജയം

 Breaking News
  • ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് കോഴ്‌സ് തിരുവനന്തപുരം സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറിയിൽ നടത്തുന്ന ആറ് മാസ ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സിനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും പ്രോസ്‌പെക്ടസും www.statelibrary.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ നവംബർ 20ന് വൈകിട്ട് 5നകം സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രേറിയൻ, സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറി, പാളയം, വികാസ്ഭവൻ....
  • സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സിൽ പങ്കുവയ്ക്കാം നവംബർ 1 ന് സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കുട്ടികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ അവസരം. ഡിജിറ്റൽ ക്യാമറയിലോ നല്ല ക്യാമറ ക്വാളിറ്റിയുള്ള മൊബൈലിലോ ശബ്ദ വ്യക്തതയോടെ ഷൂട്ട് ചെയ്ത വീഡിയോകളാണ് അയയ്‌ക്കേണ്ടത്. മൊബൈലിൽ  ഹൊറിസോണ്ടലായി വേണം ഷൂട്ട്...
  • മൃഗസംരക്ഷണ ക്ഷീരവികസന മേഖലയിൽ നഷ്ടപരിഹാരത്തിന് നടപടി: മന്ത്രി ജില്ലാതലത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ വകുപ്പിൽ നിന്നുള്ള ധനസഹായം കർഷകർക്ക് സമയബന്ധിതമായി എത്തിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ജെ ചിഞ്ചുറാണി അറിയിച്ചു. ധനസഹായ വിതരണത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കും. പ്രളയത്തിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായ കർഷകർ അതതു പഞ്ചായത്തിലെ മൃഗാശുപത്രിയിലെ വെറ്ററിനറി സർജൻപക്കലോ, ക്ഷീരവികസന വകുപ്പിന്റെ ബ്ലോക്ക്തലത്തിലെ ഓഫീസിലോ പത്ത്...
  • കൃഷി നാശം- നഷ്ടപരിഹാരത്തിനുള്ള നടപടികൾ നവംബർ 10 നകം പൂർത്തീകരിക്കണം: കൃഷി മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ കനത്ത മഴയിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും കൃഷിനാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള കർഷകർക്കുള്ള നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിന് സർക്കാരിലേക്ക് സമർപ്പിക്കേണ്ട ക്ലെയിം നടപടികൾ ഉടൻ തന്നെ പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിന് കൃഷിമന്ത്രി ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൃഷി മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന ഉന്നതതല യോഗത്തിലാണ് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകിയത്. നടപടികൾ...
  • മഴക്കെടുതി: 42 മരണം; തെക്കൻ തമിഴ്‌നാട് തീരത്തിനു സമീപം ചക്രവാതചുഴി കേരളത്തിലെ മഴക്കെടുതികളിൽ ഒക്‌ടോബർ 12 മുതൽ 20 വരെ 42 മരണങ്ങൾ സംഭവിച്ചതായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. ആറു പേരെ കാണാതായി. ഉരുൾപൊട്ടലിൽ പെട്ട 19 പേരുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി. നിലവിൽ 304 ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകളിൽ 3851 കുടുംബങ്ങൾ...

സി ബി എസ് സി പത്താം ക്ലാസ് , പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷകളിൽ എഴുകോൺ ശ്രീനാരായണ ഗുരു സെൻട്രൽ സ്കൂളിന് 100% വിജയം

സി ബി എസ് സി പത്താം ക്ലാസ്  , പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് പരീക്ഷകളിൽ  എഴുകോൺ ശ്രീനാരായണ ഗുരു  സെൻട്രൽ സ്കൂളിന് 100% വിജയം
August 05
14:12 2021

കൊട്ടാരക്കര : എഴുകോൺ ശ്രീനാരയണ ഗുരു സെൻട്രൻ സ്കൂളിൽ സി ബി എസ് സി പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷയിൽ 100 ശതമാനം വിജയം. പരീക്ഷ എഴുതിയ 101 വിദ്യാർത്ഥികളിൽ 32പേർക്ക് 90 ശതമാനത്തിൽ കൂടുതൽ മാർക്ക് ലഭിച്ചു. 39 പേർ ഡിസ്റ്റിംഗ്ഷനോടു കൂടി വിജയികളായി. 30 കുട്ടികൾക്ക് ഫസ്റ്റ് ക്ലാസും ലഭിച്ചു.
12 പേർ എല്ലാ വിഷയങൾക്കും A1 ഗ്രേഡ് നേടി. 97.4 ശതമാനം മാർക്കോടെ ലിയാ സജു സ്കൂളിലെ മികച്ച വിജയി ആയി. സി ബി എസ് സി പന്ത്രണ്ടാം തരം പരീക്ഷയിലും എഴുകോൺ ശ്രീനാരായണ ഗുരു സെൻട്രൽ സ്കൂൾ 100 ശതമാനം വിജയം നേടി . ആകെ പരീക്ഷ എഴുതിയ 71 വിദ്യാർത്ഥികളിൽ 19 പേർ 90 ശതമാനത്തിൽ മുകളിൽ മാർക്ക് കരസ്ഥമാക്കി. 3 വിദ്യാർത്ഥികൾ എല്ലാ വിഷയങ്ങൾക്കും A1 ഗ്രേഡ് നേടി. 30 വിദ്യാർത്ഥികൾ ഡിസ്റ്റിഗ്‌ഷൻ വിജയം നേടി. എയ്ഞ്ചൽ തോമസ് 98 ശതമാനം മാർക്ക് നേടി സ്കൂളിലെ ഒന്നാം സ്ഥാനവും , ആർ. രോഹിത്ത് രണ്ടാം സ്ഥാനവും, ആർ.രാജരാജേശ്വരി മൂന്നാം സ്ഥാനവും കരസ്ഥമാക്കി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment