Asian Metro News

കുണ്ടറ പേരയം ഇരട്ട കൊലപാതകം: പ്രതിക്ക് ജീവപര്യന്തം തടവും പിഴയും

 Breaking News
  • ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് കോഴ്‌സ് തിരുവനന്തപുരം സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറിയിൽ നടത്തുന്ന ആറ് മാസ ലൈബ്രറി ആന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സിനുള്ള അപേക്ഷയുടെ മാതൃകയും പ്രോസ്‌പെക്ടസും www.statelibrary.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷകൾ നവംബർ 20ന് വൈകിട്ട് 5നകം സ്റ്റേറ്റ് ലൈബ്രേറിയൻ, സ്റ്റേറ്റ് സെൻട്രൽ ലൈബ്രറി, പാളയം, വികാസ്ഭവൻ....
  • സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സിൽ പങ്കുവയ്ക്കാം നവംബർ 1 ന് സ്‌കൂൾ തുറക്കുന്നതിന്റെ സന്തോഷം കുട്ടികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും അധ്യാപകർക്കും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനലിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കാൻ അവസരം. ഡിജിറ്റൽ ക്യാമറയിലോ നല്ല ക്യാമറ ക്വാളിറ്റിയുള്ള മൊബൈലിലോ ശബ്ദ വ്യക്തതയോടെ ഷൂട്ട് ചെയ്ത വീഡിയോകളാണ് അയയ്‌ക്കേണ്ടത്. മൊബൈലിൽ  ഹൊറിസോണ്ടലായി വേണം ഷൂട്ട്...
  • മൃഗസംരക്ഷണ ക്ഷീരവികസന മേഖലയിൽ നഷ്ടപരിഹാരത്തിന് നടപടി: മന്ത്രി ജില്ലാതലത്തിൽ ദുരന്തനിവാരണ വകുപ്പിൽ നിന്നുള്ള ധനസഹായം കർഷകർക്ക് സമയബന്ധിതമായി എത്തിക്കുമെന്ന് മന്ത്രി ജെ ചിഞ്ചുറാണി അറിയിച്ചു. ധനസഹായ വിതരണത്തിനുള്ള അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കും. പ്രളയത്തിൽ നാശനഷ്ടം ഉണ്ടായ കർഷകർ അതതു പഞ്ചായത്തിലെ മൃഗാശുപത്രിയിലെ വെറ്ററിനറി സർജൻപക്കലോ, ക്ഷീരവികസന വകുപ്പിന്റെ ബ്ലോക്ക്തലത്തിലെ ഓഫീസിലോ പത്ത്...
  • കൃഷി നാശം- നഷ്ടപരിഹാരത്തിനുള്ള നടപടികൾ നവംബർ 10 നകം പൂർത്തീകരിക്കണം: കൃഷി മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തുണ്ടായ കനത്ത മഴയിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും കൃഷിനാശം സംഭവിച്ചിട്ടുള്ള കർഷകർക്കുള്ള നഷ്ടപരിഹാരം നൽകുന്നതിന് സർക്കാരിലേക്ക് സമർപ്പിക്കേണ്ട ക്ലെയിം നടപടികൾ ഉടൻ തന്നെ പൂർത്തീകരിക്കുന്നതിന് കൃഷിമന്ത്രി ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് നിർദ്ദേശം നൽകി. കൃഷി മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന ഉന്നതതല യോഗത്തിലാണ് മന്ത്രി നിർദേശം നൽകിയത്. നടപടികൾ...
  • മഴക്കെടുതി: 42 മരണം; തെക്കൻ തമിഴ്‌നാട് തീരത്തിനു സമീപം ചക്രവാതചുഴി കേരളത്തിലെ മഴക്കെടുതികളിൽ ഒക്‌ടോബർ 12 മുതൽ 20 വരെ 42 മരണങ്ങൾ സംഭവിച്ചതായി മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. ആറു പേരെ കാണാതായി. ഉരുൾപൊട്ടലിൽ പെട്ട 19 പേരുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തി. നിലവിൽ 304 ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകളിൽ 3851 കുടുംബങ്ങൾ...

കുണ്ടറ പേരയം ഇരട്ട കൊലപാതകം: പ്രതിക്ക് ജീവപര്യന്തം തടവും പിഴയും

കുണ്ടറ പേരയം  ഇരട്ട കൊലപാതകം: പ്രതിക്ക് ജീവപര്യന്തം തടവും പിഴയും
August 02
22:21 2021

കുണ്ടറ : 2016 നവംബർ മാസം ഇരുപത്തിരണ്ടാം തീയതി കുണ്ടറ പേരയം വരമ്പിൻ ഭാഗത്ത് അടഞ്ഞു കിടന്നിരുന്ന ഇന്റർലോക്ക് നിർമ്മാണ കമ്പനിയിൽ വച്ച് നടന്ന അതിക്രൂരമായ ഇരട്ടക്കൊലപാതക കേസിലെ പ്രതിയായ കുമ്പളം പുളിമുക്ക് പ്ലാവിള പടിഞ്ഞാറ്റേതിൽ അനി എന്ന് വിളിക്കുന്ന അനിൽകുമാർ ലോറൻസ് കൊട്ടാരക്കര പട്ടികജാതി വർഗ പീഡന നിരോധന നിയമ പ്രകാരമുള്ള പ്രത്യേക കോടതി ജഡ്ജി ശ്രീ ഹരി ആർ ചന്ദ്രൻ ആണ് ജീവപര്യന്തം തടവിനും രണ്ടു ലക്ഷം രൂപ പിഴയും വിധിച്ചത്.

സംഭവദിവസം ഇന്റർലോക്ക് നിർമാണ കമ്പനിയിൽ വച്ച് സുകു മോനെയും ബന്ധു സുരേന്ദ്രനെയും പ്രതിയായ അനിൽകുമാർ ഇന്റർലോക്ക് കട്ട വച്ച് ഇടിച്ചും അടിച്ചും അതി ക്രൂരമായി കൊലപ്പെടുത്തുകയായിരുന്നു.കൃത്യത്തിനു ശേഷം രക്ഷപ്പെടാൻ ശ്രമിച്ച പ്രതിയെ അന്നത്തെ കുണ്ടറ പോലീസ് ഇൻസ്പെക്ടർ ആയിരുന്ന ടിവി രമേശ് കുമാറിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ എസ് ഐ ബെന്നി ലാലു എംപി അരുൺ ദേവ് എന്നിവർ ചേർന്ന് അന്നുതന്നെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കോടതിയിൽ ഹാജരാക്കി റിമാൻഡ് ചെയ്തിരുന്നു.
മരണപ്പെട്ടവർ പട്ടികജാതി വിഭാഗത്തിൽ പെട്ടവർ ആയതിനാൽ കേസിന്റെ അന്വേഷണ ചുമതല അന്നത്തെ കൊട്ടാരക്കര ഡിവൈഎസ്പി ആയിരുന്ന ബി കൃഷ്ണകുമാറിന് നൽകി. ദൃക്സാക്ഷികൾ ഇല്ലാതിരുന്ന ഈ കേസ് സാഹചര്യത്തെളിവുകളും ശാസ്ത്രീയ അന്വേഷണം നടത്തി കുറ്റമറ്റ രീതിയിൽ ചാർജ് ഷീറ്റ് നൽകുകയും ചെയ്തു. അന്വേഷണത്തിന് ഭാഗമായി മൂന്നുവർഷത്തിനുശേഷം കൊല്ലപ്പെട്ടവരുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ പുറത്തെടുത്തത് എല്ലുകളിൽ ശാസ്ത്രീയ പരിശോധന നടത്തിയിരുന്നു. പിഴ തുക പ്രതി മരണപ്പെട്ടവരുടെ ആശ്രിതർക്ക് ഒരു ലക്ഷം രൂപ വീതം നൽകണമെന്നും നൽകാത്ത പക്ഷം ആറുമാസം കൂടി കഠിനതടവിനും വിധി പ്രസ്താവനയിൽ പറയുന്നുണ്ട്. ഈ കേസിൽ പ്രോസിക്യൂട്ടർ അഡ്വ ജി എസ് സന്തോഷ്കുമാർ ഹാജരായി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment