Asian Metro News

ഇ ടി സി വഴി അമ്പലപ്പുറത്തു പോകുന്ന കനാൽ റോഡിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നു.

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

ഇ ടി സി വഴി അമ്പലപ്പുറത്തു പോകുന്ന കനാൽ റോഡിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നു.

ഇ ടി സി വഴി അമ്പലപ്പുറത്തു പോകുന്ന കനാൽ റോഡിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നു.
July 21
13:54 2021

കൊട്ടാരക്കര; തൃക്കണ്ണമംഗൾ ഇ ടി സി വഴി അമ്പലപ്പുറത്തു പോകുന്ന കനാൽ റോഡിൽ മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നത് സ്ഥിരം പതിവാണ്. ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഓഫീസ്, കിലയുടെ ഓഫിസ്, അങ്ങനെ പല സർക്കാർ സ്ഥാപനങ്ങളും ,ധാരാളം ജീവനക്കാരും ഇവിടെ ഉണ്ട് .
കേരളത്തിലെ വിവിധ ജില്ലകളിൽ നിന്ന് ട്രെയിനിങ് പ്രോഗ്രാമുകൾക്ക് വേണ്ടി വന്ന താമസിക്കുന്നവരും ഉണ്ട്.

എന്നാൽ ഈ ഉദ്യോഗസ്ഥന്മാരുടെ മൂക്കിന് താഴെ ഇത്തരത്തിൽ പരിസരങ്ങൾ കാടുമൂടികിടക്കുകയും ,മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടും തെരുവ് നായുടെ ശല്യം ഉണ്ടായിട്ടു പോലും അനങ്ങാപ്പാറയായി ഇരിക്കുകയാണീ കൗൺസിലറും ,ജീവനക്കാരും . മാറിമാറിവരുന്ന കൗൺസിലർമാർ ഇങ്ങനെയുള്ള വിഷയങ്ങൾക്ക് പരിഗണന കൊടുക്കാത്തത് ജനങ്ങളോട് ചെയ്യുന്ന ഒരു ക്രൂരത മാത്രമാണ്. എത്രയും വേഗം ഇതിനൊരു പരിഹാരംഉണ്ടാക്കണം എന്നാണ് ഇതുവഴി യാത്ര ചെയ്യുന്ന ജനങ്ങൾ പറയുന്നത് .

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment