Asian Metro News

കൊല്ലം: ഇന്നലെ 1304 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

 Breaking News
  • കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 11,699 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1667, എറണാകുളം 1529, തിരുവനന്തപുരം 1133, കോഴിക്കോട് 997, മലപ്പുറം 942, കൊല്ലം 891, കോട്ടയം 870, പാലക്കാട് 792, ആലപ്പുഴ 766, കണ്ണൂര്‍ 755, പത്തനംതിട്ട 488, ഇടുക്കി 439,...
  • കോവിഡ് 19 ഭവനങ്ങളിലെ സമ്പർക്കത്തിൽ ജാഗ്രത വേണം : ആരോഗ്യ മന്ത്രി ജില്ലയിൽ ഭവന സമ്പർക്കത്തിൽ കൂടുതൽ ജാഗ്രത പുലർത്തിയും വീടുകളിൽ ക്വാറൻ്റൈൻ സൗകര്യമില്ലാത്തവരെ ഡൊമിസിലിയറി കെയർ കേന്ദ്രങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റിയും ജാഗ്രത തുടരണമെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണ ജോർജ്. ജലവിഭവ വകുപ്പ് മന്ത്രി റോഷി അഗസ്റ്റിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ കളക്ടറേറ്റിൽ ചേർന്ന കോവിഡ് അവലോകന യോഗത്തിൽ...
  • നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു കട്ടപ്പന നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചു. ഭാരതത്തിന്റെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ 75 ാം വാര്‍ഷികത്തോട് അനുബന്ധിച്ച് നടപ്പിലാക്കുന്ന ആസാദീ കാ അമൃത് മഹോത്സവ് ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി നഗരസഭയില്‍ നടത്തുന്ന പരിപാടിയിലാണ് നഗരസഭയിലെ ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ ആദരിച്ചത്. മികച്ച ശുചീകരണ തൊഴിലാളിയായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ശരവണനെ...
  • കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി കയാക്കിങ് സംഗമവും പെരിയാർ നദി ശുചീകരണവും നടത്തി. ഡിടിപിസി അർബോറെറ്റം റിവർ പെരിയാറിൽ നടന്ന പരിപാടി അൻവർ സാദത്ത് എംഎൽഎ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. കോവിഡാനന്തര പ്രതിസന്ധികളെ തരണം ചെയ്ത് ടൂറിസം മേഖല സജീവമാകുകയാണ്. ആലുവയെ ഒരു മികച്ച ടൂറിസം കേന്ദ്രമായി മാറ്റണമെന്നും...
  • കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിൽ വ്യവസായ സംരംഭകർ ആവശ്യപ്പെടുന്നതെല്ലാം ഒരുക്കുകയാണ് സർക്കാർ ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് വ്യവസായ വകുപ്പ് മന്ത്രി പി.രാജീവ്. നിയമാനുസൃതമായ എല്ലാം അനുവദിച്ചു നൽകും. കാലഹരണപ്പെട്ട നിയമങ്ങൾ മാറ്റാനും സർക്കാർ തയാറെടുക്കുകയാണ്. ഇത്തരത്തിൽ വ്യവസായങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട 111 പഴയ നിയമങ്ങൾ റദ്ദുചെയ്യാനുള്ള തീരുമാനം കൈക്കൊള്ളുമെന്നും മന്ത്രി...

കൊല്ലം: ഇന്നലെ 1304 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു

കൊല്ലം: ഇന്നലെ  1304 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു
July 18
10:47 2021

ജില്ലയില്‍ ഇന്നലെ 1304 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 895 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി. വിദേശത്തു നിന്നെത്തിയ നാലു പേര്‍ക്കും ഇതര സംസ്ഥാനത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം വഴി 1299 പേര്‍ക്കും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു.
കൊല്ലം കോര്‍പറേഷനില്‍ 196 പേര്‍ക്കാണ് രോഗബാധ.
മുനിസിപ്പാലിറ്റികളില്‍ പരവൂര്‍-46, കരുനാഗപ്പള്ളി-21, പുനലൂര്‍-14, കൊട്ടാരക്കര-നാല് എന്നിങ്ങനെയാണ് രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം.
ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ തൃക്കോവില്‍വട്ടം, അഞ്ചല്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ 43 വീതവും നെടുമ്പന-39, മൈനാഗപ്പള്ളി-38, കൊറ്റങ്കര-35, ഏരൂര്‍, മയ്യനാട് ഭാഗങ്ങളില്‍ 33 വീതവും കുളത്തൂപ്പുഴ-31, പന്മന-30, കുലശേഖരപുരം-29, തേവലക്കര-28, ശൂരനാട് സൗത്ത്-26, ആദിച്ചനല്ലൂര്‍-25, പത്തനാപുരം, ആലപ്പാട് പ്രദേശങ്ങളില്‍ 24 വീതവും മൈലം-23, എഴുകോണ്‍-22, പിറവന്തൂര്‍-21, ഓച്ചിറ, തൃക്കരുവ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ 19 വീതവും ശൂരനാട് നോര്‍ത്ത്, ശാസ്താംകോട്ട, തെന്മല, വെളിയം മേഖലകളില്‍ 18 വീതവും വിളക്കുടി-17, പെരിനാട്, ചവറ, വെളിനല്ലൂര്‍ ഭാഗങ്ങളില്‍ 15 വീതവും പനയം, ഉമ്മന്നൂര്‍, തഴവ, കല്ലുവാതുക്കല്‍ പ്രദേശങ്ങളില്‍ 14 വീതവും ചിറക്കര, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, പൂയപ്പള്ളി, മേലില, ഇട്ടിവ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ 13 വീതവും കുണ്ടറ, കുമ്മിള്‍, ചിതറ മേഖലകളില്‍ 11 വീതവും ചാത്തന്നൂര്‍-10, അലയമണ്‍, ഇളമ്പള്ളൂര്‍, തലവൂര്‍, പൂതക്കുളം ഭാഗങ്ങളില്‍ ഒന്‍പതു വീതവും ഇളമാട്, തെക്കുംഭാഗം, കരീപ്ര പ്രദേശങ്ങളില്‍ എട്ടു വീതവും പോരുവഴി, പേരയം, പട്ടാഴി വടക്കേക്കര, കുന്നത്തൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ഏഴു വീതവും പവിത്രേശ്വരം, ചടയമംഗലം, കടയ്ക്കല്‍, ക്ലാപ്പന ഭാഗങ്ങളില്‍ ആറു വീതവും തൊടിയൂര്‍, വെട്ടിക്കവല, പ്രദേശങ്ങളില്‍ നാലു വീതവും പട്ടാഴി, നെടുവത്തൂര്‍, നിലമേല്‍, കരവാളൂര്‍, ഈസ്റ്റ് കല്ലട എന്നിവിടങ്ങളില്‍ മൂന്നുവീതവുമാണ് രോഗബാധിതരുള്ളത്. മറ്റിടങ്ങളില്‍ രണ്ടും അതില്‍ താഴെയുമാണ് രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment