Asian Metro News

തൊഴിൽ രഹിതർക്ക് തയ്യൽ മെഷീനുകൾ വിതരണം ചെയ്ത് ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ചാരിറ്റി ഡിപ്പാർട്ടുമെന്റ്

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

തൊഴിൽ രഹിതർക്ക് തയ്യൽ മെഷീനുകൾ വിതരണം ചെയ്ത് ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ചാരിറ്റി ഡിപ്പാർട്ടുമെന്റ്

തൊഴിൽ രഹിതർക്ക് തയ്യൽ മെഷീനുകൾ വിതരണം ചെയ്ത് ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ചാരിറ്റി ഡിപ്പാർട്ടുമെന്റ്
July 13
13:02 2021

പുനലൂർ: തയ്യൽ തൊഴിൽ പരിശീലനം പൂർത്തിയാക്കിയ തൊഴിൽ രഹിതരായ 15 പേർക്ക് തയ്യൽ മെഷീനുകൾ വിതരണം ചെയ്ത് ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ചാരിറ്റി ഡിപ്പാർട്ടുമെന്റ് മാതൃകയായി. നിരവധി പേർക്ക് തൊഴിൽ നഷ്ടപ്പെട്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന കൊവിഡ് പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ടിലെ മൂന്നു മേഖലകളിലായി നിർധനരായ 15 പേർക്കാണ് തയ്യൽ മെഷീനുകൾ വിതരണം ചെയ്തത്. പുനലൂർ അസംബ്ലീസ് ഓഫ് ഗോഡ് സഭാസ്ഥാനത്ത് നടന്ന സംസ്ഥാന തല വിതരണോദ്ഘാടനം പുനലൂർ നഗരസഭ ചെയർപേഴ്സൺ ശ്രീമതി നിമ്മി എബ്രാഹാം നിർവ്വഹിച്ചു. ഏ.ജി. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് സൂപ്രണ്ട് റവ.ഡോ.പി.എസ്. ഫിലിപ്പ് സമർപ്പണ പ്രാർത്ഥന നടത്തി. മേഖലാ തല വിതരണോദ്ഘാനം എ.ജി. പേയാട് സഭയിൽ നടന്നു. മലയാളം ഡിസ്ട്രിക്ട് ട്രഷറാർ റവ. എ. രാജൻ ഉദ്ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ചു. ചരിറ്റി കൺവീനർ റവ.ഡോ.എം.ഡി. തോമസ്കുട്ടി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. റവ. ജോൺസൻ ജി സാമുവൽ, റവ. അലക്സാണ്ടർ സാമുവൽ, റവ. റോബിൻസൺ, റവ.ഡോ.ഡി. കുഞ്ഞുമോൻ , റവ. സനൽകുമാർ ,ബ്രദർ എം.എ. സാബു തുടങ്ങിയവർ ആശംസ പ്രസംഗം നടത്തി. ന്യൂയോർക്ക് ക്രൈസ്റ്റ് ഏ.ജി. ചർച്ച്, വിഴവൂർ സഭാംഗമായ ബ്രദർ പി.ജെ. വിൻസെന്റ് (1 മെഷീൻ) എന്നിവരാണ് മെഷീനുകൾ സ്പോൺസർ ചെയ്തത്. ചാരിറ്റി ഡിപ്പാർട്ടുമെന്റ് ഡയറക്ടർ ബ്രദർ ജോർജ് വി.എബ്രഹാമിന്റെ ശ്രമഫലമായാണ് ന്യൂയോർക്ക് ക്രൈസ്റ്റ് ഏ.ജി. ചർച്ച് ഈ ഉദ്യമം ഏറ്റെടുത്തത്.ബ്രദർ ജോർജ് വി.എബ്രഹാം,ന്യൂയോർക്ക് ക്രൈസ്റ്റ് എ.ജി. ചർച്ച് ശുശ്രൂഷകൻ റവ.ജോർജ് പി.ചാക്കോ, കോ – ഓഡിനേറ്റർ റവ.ജെയിംസ് ചാക്കോ, ബ്രദർ പി.ജെ. വിൻസെന്റ് എന്നിവർക്ക് ചാരിറ്റി കൺവീനർ നന്ദി അറിയിച്ചു. ബ്രദർ ജോർജ് വി.എബ്രഹാം (ന്യൂയോർക്ക് ) ഡയറക്ടർ

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment