Asian Metro News

യുവാവിനെ കുത്തി കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസ്സിലെ പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

യുവാവിനെ കുത്തി കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസ്സിലെ പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

യുവാവിനെ കുത്തി കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസ്സിലെ പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.
July 07
15:06 2021

കുണ്ടറ : കുമ്പളം ചരിവുപുരയിടം വീട്ടിൽ ആന്റിണി ലോപ്പോസ് മകൻ ആഷിക്ക് ലോപ്പസ് (28) ആണ് ബന്ധുവായ യുവാവിനെ കുത്തിക്കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസ്സിൽ കുണ്ടറ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. പടപ്പക്കര, കരിക്കുഴി കാഞ്ഞിരംവിള തെക്കതിൽ ജോൺസൺ മകൻ ജോൺപോൾ (31) ആണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. 05.07.2021 തീയതി വൈകിട്ട് 7 മണിയോടെ കുമ്പളം കല്ലുവിള ട്രാൻസ്ഫോമറിന് കിഴക്കുവശമുള്ള പ്രതിയായ ആഷിക്കിന്റെ വീടിന്റെ സമീപം വച്ച് ആഷിക്ക് കത്തി കൊണ്ട് ജോൺപോളിനെ കുത്തുകയായിരുന്നു. ഇടത് വശം വയറ്റിലും, ഇടതു കാൽ തുടയിലും ആഴത്തിൽ മുറിവു പറ്റി. സംഭവമറിഞ്ഞ് സ്ഥലത്ത് ഓടിയെത്തിയ ജോൺപോളിന്റെ ഭാര്യാ പിതാവിനെ അസഭ്യം പറയുകയും, ജോൺപോളിനെ ആശുപത്രിയിൽ കൊണ്ട് പോകാനായി ആംബുലൻസിൽ കയറ്റിയപ്പോൾ പ്രതി ആംബുലൻസും തടയുകയായിരുന്നു. ഏറെ നേരത്തിനു ശേഷം 8 മണിയോടെ കുണ്ടറയിലെ ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചപ്പോഴേയ്ക്കും ജോൺപോൾ മരണപ്പെടുകയായിരുന്നു. പ്രതിയുടെ വീടിനടുത്താണ് മരണപ്പെട്ട ജോൺപോളിന്റെ ഭാര്യ വീട്. പ്രതിയുടെ അമ്മയെ പ്രതി ഉപദ്രവിക്കുന്നതിനെ ജോൺപോൾ ചോദ്യം ചെയ്തതിലുള്ള വിരോധമാണ് കൊലപാതകത്തിൽ കലാശിച്ചത്. ഇന്നലെ ( 06.07.2021) വൈകിട്ട് 4 മണിയോടെ പ്രതിയെ കുണ്ടറ എസ്സ്.എച്ച്.ഒ യുടെ നേതൃത്ത്വത്തിലുള്ള പോലീസ് സം​ഘം അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment