Asian Metro News

കൊല്ലം റൂറൽ മുൻ എസ് പി ക്കെതിരെ വ്യാജ പരാതി അയച്ച ഗ്രേഡ് എസ ഐ ക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കാൻ ഡി ജി പി യുടെ നിർദേശം .

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

കൊല്ലം റൂറൽ മുൻ എസ് പി ക്കെതിരെ വ്യാജ പരാതി അയച്ച ഗ്രേഡ് എസ ഐ ക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കാൻ ഡി ജി പി യുടെ നിർദേശം .

July 06
10:38 2021

കൊല്ലം; റൂറൽ മുൻ എസ് പി ക്കെതിരെ വ്യാജ പരാതി അയച്ച ഗ്രേഡ് എസ ഐ ക്കെതിരെ നടപടി എടുക്കാൻ ഡി ജി പി യുടെ നിർദേശം .
പോലീസ് ഓഫിസിയേഴ്‌സ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ നേതാവ് കൂടിയായ ഗ്രേഡ് എസ ഐ ക്കെതിരെ യാണ് ഡി ജി പി നടപടി ക്കു നിർദേശിച്ചത് .
ചില മാസങ്ങൾക്കു മുൻപ് അന്നത്തെ എസ പി ഗ്രേഡ് എസ ഐ ക്കുനൽകിയ കേസ് അന്വഷണത്തിൽ ഗുരുതര വീഴ്ച കണ്ടതിനെ തുടർന്ന് എസ ഐ യുടെ ചില ആനുകൂല്യങ്ങൾ വെട്ടിക്കുറച്ചു .ഇതു ഇഷ്ട്ടപ്പെടാത്തഗ്രേഡ് എസ ഐ, എസ പി ക്കു പണി കൊടുക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

പോലീസ് ഉന്നതർക്ക് രേഖാമൂലം പരാതി നൽകി .പക്ഷെ അത് ഇപ്പോൾ പുലിവാലായി …..

ഈ ഗ്രേഡ് എസ ഐ കഴിഞ്ഞ ഇടതു സർക്കാരിന്റെ ഭരണം വന്നതോടെ കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിലെ അനേകം പോലീസ്‌കരേയുംഎസ ഐ മാർക്കെതിരെയും രാഷ്ട്രീയ പകപോക്കൽ നടത്തിയിട്ടുള്ളതായും പറയപ്പെടുന്നുണ്ട് . .
പോലീസ് ഉന്നതർക്ക് അയച്ച പരാതിയിൽ എസ പി ക്കെതിരെ ചില അനാവശ്യ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു ഈ പരാതി അന്വഷിച്ച ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ഐ പി എസ ഓഫീസർക്കു എതിരെ ഗ്രേഡ് എസ ഐ നൽകിയ പരാതി വ്യാജമാണെന്ന് കണ്ടെത്തി .
അസോസിയേഷൻ നേതാവ് വിചാരിച്ചതു പോലീസ്‌കരേയും എസ ഐ മാരെയും കള്ളത്തരങ്ങൾ പറഞ്ഞു മുൻകാലങ്ങളിൽ ഇരുന്നഎസ് പി മാരെ കൊണ്ട് പണികൊടുത്തതുപോലെ ഈ ഐ പി എസ ഓഫീസർക്കും എതിരെ ഒന്ന് പണിതു നോക്കിയതാണ് ……… പക്ഷെ പൊളിഞ്ഞു പോയി.


കൊല്ലം റൂറൽ മുൻ എസ പി ക്കെതിരെ ഗ്രേഡ് എസ ഐ വ്യാജപരാതി സൃഷ്ട്ടിച്ചു എന്നും ,പോലീസ് സേനക്ക് അപമാനമായരീതിയിൽ ആരോപണം ഉന്നയിച്ചു എന്നുമാണ് അന്വഷണഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ റിപ്പോർട് ഇതേ തുടർന്നാണ് നടപടി ക്കു നിർദേശിച്ചത് .

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment