Asian Metro News

കൊല്ലത്ത് 1092 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

കൊല്ലത്ത് 1092 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്

കൊല്ലത്ത് 1092 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്
July 04
10:52 2021

കൊല്ലം: ജില്ലയില്‍ ഇന്ന് 1092 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 1140 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി. ഇതര സംസ്ഥാനത്തു നിന്നെത്തിയ ഒരാള്‍ക്കും സമ്പര്‍ക്കം വഴി 1088 പേര്‍ക്കും മൂന്ന് ആരോഗ്യപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്കും രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചു. കൊല്ലം കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ 223 പേര്‍ക്കാണ് രോഗബാധ.

മുനിസിപ്പാലിറ്റികളില്‍ പരവൂര്‍-63, കരുനാഗപ്പള്ളി-19, പുനലൂര്‍-16, കൊട്ടാരക്കര-മൂന്ന് എന്നിങ്ങനെയാണ് രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം.
ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകളില്‍ തൃക്കോവില്‍വട്ടം-53, കുളത്തൂപ്പുഴ-39, ആദിച്ചനല്ലൂര്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ 28 വീതവും നെടുമ്പന-27, ശാസ്താംകോട്ട-23, ശാസ്താംകോട്ട-23, പത്തനാപുരം-22, ശൂരനാട് സൗത്ത്-21, കുണ്ടറ-20, മയ്യനാട്, വെളിനല്ലൂര്‍ ഭാഗങ്ങളില്‍ 19 വീതവും തൃക്കരുവ-18, കരീപ്ര-16, പൂതക്കുളം-15, ഇട്ടിവ, തലവൂര്‍, പെരിനാട് പ്രദേശങ്ങളില്‍ 14 വീതവും ഇളമാട്-13, ഉമ്മന്നൂര്‍, കടയ്ക്കല്‍, ചടയമംഗലം, വെട്ടിക്കവല എന്നിവിടങ്ങളില്‍ 12 വീതവും ഇളമ്പള്ളൂര്‍, എഴുകോണ്‍, വെളിയം ഭാഗങ്ങളില്‍ 11 വീതവും കരവാളൂര്‍, കുളക്കട, പന്മന, മേലില പ്രദേശങ്ങളില്‍ 10 വീതവും ഈസ്റ്റ് കല്ലട, കുന്നത്തൂര്‍, കുലശേഖരപുരം, കൊറ്റങ്കര, തെക്കുംഭാഗം, നീണ്ടകര, പിറവന്തൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ഒന്‍പതു വീതവും ചിറക്കര-എട്ട്, ഏരൂര്‍, കുമ്മിള്‍, തേവലക്കര, പട്ടാഴി ഭാഗങ്ങളില്‍ ഏഴു വീതവും ഇടമുളയ്ക്കല്‍, തഴവ, പേരയം, ശൂരനാട് നോര്‍ത്ത് പ്രദേശങ്ങളില്‍ ആറു വീതവും അഞ്ചല്‍, അലയമണ്‍, ഓച്ചിറ, ക്ലാപ്പന, ചിതറ, വെസ്റ്റ് കല്ലട എന്നിവിടങ്ങളില്‍ അഞ്ചു വീതവും പവിത്രേശ്വരം, മൈനാഗപ്പള്ളി, വിളക്കുടി ഭാഗങ്ങളില്‍ നാലു വീതവും ആലപ്പാട്, പട്ടാഴി വടക്കേക്കര, പനയം, പോരുവഴി പ്രദേശങ്ങളില്‍ മൂന്നു വീതവുമാണ് രോഗബാധിതര്‍ ഉള്ളത്. മറ്റിടങ്ങളില്‍ രണ്ടും അതില്‍ താഴെയുമാണ് രോഗബാധിതരുടെ എണ്ണം.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment