Asian Metro News

പ്രാദേശിക തലത്തിലെ കോവിഡ് നിയന്ത്രണം; പുതുക്കിയ പട്ടിക

 Breaking News
  • വയോജന പരിപാലനത്തിലെ മികവിന് കേരളത്തിന് വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരം വയോജന പരിപാലത്തിലെ മികച്ച മാതൃകയ്ക്ക് കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ‘വയോശ്രേഷ്ഠ സമ്മാൻ’  പുരസ്‌കാരം കേരളത്തിന് ലഭിച്ചതായി സാമൂഹ്യനീതി മന്ത്രി ഡോ. ആർ ബിന്ദു വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു.മുതിർന്ന പൗരർക്കുള്ള സേവനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും ഏറ്റവും നന്നായി നടപ്പിൽ വരുത്തിയതിനാണ് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ‘രക്ഷിതാക്കളുടെയും മുതിർന്ന പൗരരുടെയും...
  • ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷയ്ക്ക് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം: സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് രണ്ടാം സ്ഥാനം ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ പദ്ധതി സൂചികയില്‍ സംസ്ഥാനത്തിന് ദേശീയ പുരസ്‌കാരം. ഫുഡ് സേഫ്റ്റി ആന്റ് സ്റ്റാന്റേര്‍ഡ്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യയുടെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ സൂചികയില്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനമാണ് ലഭിച്ചത്. അഞ്ച് മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ചാണ് പദ്ധതി നിര്‍വഹണത്തില്‍ സംസ്ഥാനങ്ങളുടെ പ്രകടനം വിലയിരുത്തിയത്. ട്രോഫിയും പ്രശസ്തി...
  • ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്; രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 21,367 കേരളത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച 15,768 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. തൃശൂര്‍ 1843, കോട്ടയം 1632, തിരുവനന്തപുരം 1591, എറണാകുളം 1545, പാലക്കാട് 1419, കൊല്ലം 1407, മലപ്പുറം 1377, ആലപ്പുഴ 1250, കോഴിക്കോട് 1200, കണ്ണൂര്‍ 993, പത്തനംതിട്ട 715, ഇടുക്കി 373,...
  • തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തും: മുഖ്യമന്ത്രി തീവ്രവാദ പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്ക് നൻമയുടെ മുഖം നൽകുന്നത് നമ്മുടെ സാമൂഹ്യ ഐക്യത്തെ ദുർബലപ്പെടുത്തുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ പറഞ്ഞു. സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്റെ പര്യായമായി വരെ അത്തരം പ്രസ്ഥാനങ്ങളെ ചിലർ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നുണ്ട്. ഇത്തരം പ്രതിലോമകരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ നമ്മുടെ സ്വാതന്ത്ര്യത്തെ തന്നെ അപകടത്തിലാക്കുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. കേരളത്തിലെ...
  • മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ മന്ത്രി സന്ദർശിച്ചു കഴക്കൂട്ടം മാജിക് പ്‌ളാനറ്റിലെ ഡിഫറന്റ് ആർട്ട് സെന്റർ തദ്ദേശസ്വയംഭരണ മന്ത്രി എം. വി. ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ സന്ദർശിച്ചു. ഒക്‌ടോബറിൽ ഇവിടെ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന സഹയാത്ര പദ്ധതിയുടെ ലോഗോ മന്ത്രി പ്രകാശനം ചെയ്തു. വിവിധ ശേഷിയുള്ള കുട്ടികളാണ് ഇവിടെയുള്ളതെന്ന് മന്ത്രി പറഞ്ഞു. ഓരോരുത്തർക്കും വ്യത്യസ്തമായ...

പ്രാദേശിക തലത്തിലെ കോവിഡ് നിയന്ത്രണം; പുതുക്കിയ പട്ടിക

പ്രാദേശിക തലത്തിലെ കോവിഡ് നിയന്ത്രണം; പുതുക്കിയ പട്ടിക
July 01
14:12 2021

കൊല്ലം: ജില്ലയിലെ തദ്ദേശഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളെ ടെസ്റ്റ് പോസിറ്റിവിറ്റി നിരക്കിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ നാലു കാറ്റഗറികള്‍ ആയി പുതുക്കി നിശ്ചയിച്ചു കോവിഡ് നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തിയതായി ജില്ലാ ദുരന്തനിവാരണ അതോറിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ കൂടിയായ ജില്ലാ കലക്ടര്‍ ബി. അബ്ദുല്‍ നാസര്‍ അറിയിച്ചു. പുതുക്കിയ പട്ടിക അനുസരിച്ച് 24 ശതമാനത്തിനു മുകളില്‍ രോഗവ്യാപന നിരക്കുള്ള തദ്ദേശസ്ഥാപനങ്ങള്‍ ജില്ലയിലില്ല. മൂന്നു തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളില്‍ പ്രതിവാര ശരാശരി ആറു ശതമാനത്തില്‍ താഴെയാണ്. ആറിനും 12 നും ഇടയില്‍ നിരക്കുള്ള 38 തദ്ദേശസ്ഥാപനങ്ങളും 12 നും 18 നും ഇടയില്‍ നിരക്കുള്ള 26 ഉം 18 ന് മുകളില്‍ നിരക്കുള്ള ആറു തദ്ദേശഭരണ പ്രദേശങ്ങളുമുണ്ട്. ഇവിടങ്ങളിലെല്ലാം സര്‍ക്കാര്‍ മാര്‍ഗ്ഗനിര്‍ദ്ദേശം അനുസരിച്ചുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇന്ന്(ജൂലൈ 1) മുതല്‍ നടപ്പിലാക്കും. തദ്ദേശഭരണ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ കാറ്റഗറി തിരിച്ചുള്ള പട്ടിക ഇതോടൊപ്പം.
എ വിഭാഗം(ആറു ശതമാനത്തില്‍ താഴെ)-ആര്യങ്കാവ്, ഇടമുളയ്ക്കല്‍, ഉമ്മന്നൂര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകള്‍.
ബി വിഭാഗം(ആറു ശതമാനത്തിനും 12 ശതമാനത്തിനും ഇടയില്‍)-കൊല്ലം കോര്‍പ്പറേഷന്‍, പുനലൂര്‍, കൊട്ടാരക്കര, കരുനാഗപ്പള്ളി മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍, പത്തനാപുരം, ഇളമാട്, കുളക്കട, മയ്യനാട്, വെട്ടിക്കവല, തൃക്കരുവ, വിളക്കുടി, മൈലം, നിലമേല്‍, ശൂരനാട് സൗത്ത്, തെക്കുംഭാഗം, പിറവന്തൂര്‍, പേരയം, അഞ്ചല്‍, കുളത്തൂപ്പുഴ, പവിത്രേശ്വരം, ഈസ്റ്റ് കല്ലട, അലയമണ്‍, പന്മന, വെളിയം, ആലപ്പാട്, മണ്‍ട്രോതുരുത്ത്, ക്ലാപ്പന, പൂയപ്പള്ളി, ചവറ, എഴുകോണ്‍, തഴവ, ഏരൂര്‍, തെന്മല, മേലില, കുണ്ടറ, കരവാളൂര്‍, പട്ടാഴി, നീണ്ടകര ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകള്‍.

സി വിഭാഗം(12 ശതമാനത്തിനും 18 ശതമാനത്തിനും ഇടയില്‍)-പരവൂര്‍ മുനിസിപ്പാലിറ്റി, ചിറക്കര, പനയം, പെരിനാട്, കടയ്ക്കല്‍, തൃക്കോവില്‍വട്ടം, ആദിച്ചനല്ലൂര്‍, പട്ടാഴി വടക്കേക്കര, ഇളമ്പള്ളൂര്‍, കല്ലുവാതുക്കല്‍, ചടയമംഗലം, കുലശേഖരപുരം, നെടുമ്പന, കൊറ്റങ്കര, നെടുവത്തൂര്‍, പോരുവഴി, കുന്നത്തൂര്‍, തേവലക്കര, ഓച്ചിറ, തൊടിയൂര്‍, ചാത്തന്നൂര്‍, വെളിനല്ലൂര്‍, ശൂരനാട് നോര്‍ത്ത്, ശാസ്താംകോട്ട, കരീപ്ര, ചിതറ ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകള്‍.ഡി വിഭാഗം(18 ശതമാനത്തിന് മുകളില്‍)- മൈനാഗപ്പള്ളി, തലവൂര്‍, കുമ്മിള്‍, വെസ്റ്റ് കല്ലട, ഇട്ടിവ, പൂതക്കുളം ഗ്രാമപഞ്ചായത്തുകള്‍.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment