Asian Metro News

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • കൊല്ലം താന്നിയിൽ വാഹനപകടം: മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. കൊല്ലം: താന്നിയിൽ വാഹനപകടം. മൂന്ന് മത്സ്യത്തൊഴിലാളികള്‍ മരിച്ചു. പരവൂർ സ്വദേശികളായ അൽ അമീൻ, മാഹിൻ, സുധീർ എന്നിവരാണ് മരിച്ചത്. പുലർച്ചെ മൂന്ന് മണിയോടെ താന്നി ബീച്ചിന് സമീപമാണ് അപകടമുണ്ടായത്. മത്സ്യബന്ധനം കഴിഞ്ഞ് തിരികെ വീട്ടിലേക്ക് പോകുന്നതിനിടെയാണ് അപകടമുണ്ടായതെന്നാണ് പൊലീസ് നിഗമനം. ഇവര്‍ സഞ്ചരിച്ച ബൈക്ക് കടല്‍ഭിത്തിയില്‍...
  • സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച
    പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്
    തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ സ്‌കൂളുകള്‍ക്ക് ശനിയാഴ്ച (20-8-2022) പ്രവൃത്തി ദിവസമായിരിക്കുമെന്ന് പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് അറിയിച്ചു. ശക്തമായ മഴയെത്തുടര്‍ന്ന് സ്‌കൂളുകള്‍ക്കു പല ദിവസങ്ങളിലും അവധി നല്‍കിയ സാഹചര്യത്തില്‍ പാഠഭാഗങ്ങള്‍ പഠിപ്പിച്ചുതീര്‍ക്കാനാണ് ശനിയാഴ്ച ക്ലാസ് നടത്തുന്നത്. ഓഗസ്റ്റ് 24-ാം തീയതി ആരംഭിക്കുന്ന പരീക്ഷയ്ക്കു ശേഷം സെപ്റ്റംബര്‍...
  • കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് വികസനത്തിന് 12.56 കോടി: മന്ത്രി വീണാ ജോർജ് കോഴിക്കോട് സർക്കാർ മെഡിക്കൽ കോളേജിന്റെ വിവിധ വികസന പ്രവർത്തനനങ്ങൾക്കായി 12.56 കോടി രൂപയുടെ ഭരണാനുമതി നൽകിയതായി ആരോഗ്യ മന്ത്രി വീണാ ജോർജ്. അത്യാധുനിക ഉപകരണങ്ങൾ സജ്ജമാക്കുന്നതിന് 9.65 കോടി രൂപയും നവീകരണ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി 2.91 കോടി രൂപയുമാണ് അനുവദിച്ചത്. മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ...
  • ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് ഉജ്ജ്വല തുടക്കം എഴുപത്തൊന്നാമത് ഓള്‍ ഇന്ത്യ പോലീസ് അക്വാട്ടിക് ആന്‍ഡ് ക്രോസ് കണ്‍ട്രി ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് തിരുവനന്തപുരം പിരപ്പന്‍കോട് ഡോ. ബി ആര്‍ അംബേദ്കര്‍ അന്താരാഷ്ട്ര അക്വാട്ടിക് കോംപ്ലക്‌സില്‍  തുടക്കമായി.  26 ടീകളിലായി മുന്നൂറിലേറെ പുരുഷ, വനിതാ താരങ്ങള്‍ മാറ്റുരയ്ക്കുന്ന അഞ്ചു ദിവസത്തെ ചാമ്പ്യന്‍ഷിപ്പിന് 11...
  • പത്മശ്രീയെക്കാളും സന്തോഷം നൽകുന്ന പുരസ്‌കാരം: ജയറാം പത്മശ്രീ ലഭിച്ച നിമിഷത്തിനുമപ്പുറമുള്ള സന്തോഷവും അഭിമാനവും തോന്നുകയാണെന്ന് സംസ്ഥാന കർഷക അവാർഡ് സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ട് നടൻ ജയറാം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. അഭിനയത്തോടൊപ്പം കൃഷി എന്നത് തീർത്തും സ്വകാര്യമായ പരിശ്രമമായിരുന്നു. ചെന്നൈയിൽ താമസിക്കുമ്പോൾ 25 വർഷത്തിനു മുൻപ് തന്നെ നൂറുമേനി വിളവ് നേടാൻ കഴിഞ്ഞു. പെരുമ്പാവൂരിലെ...

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു
June 29
15:21 2021

കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് എതിരെ ജനകീയ പ്രക്ഷോഭം ശക്തം ആകും. കെ.ബി . ഗണേഷ് കുമാർ എം. എൽ. എ ഇന്ധന വില വർധനവും, കർഷക ദ്രോഹ നടപടികളും, കുത്തകകളെ താലോലിക്കുന്ന കേന്ദ്ര നിലപാട്മൂലം രാജ്യം പട്ടിണിയിലും, ദാരിദൃത്തിലും നീങ്ങുന്ന അവസ്ഥയിൽ ആണെന്നും ഇതിനു എതിരെ ജാനകിയ പ്രക്ഷോഭം വരും നാളുകളിൽ ശക്തം ആകും എന്നും കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (ബി ) ചെയർമാൻ കെ. ബി. ഗണേഷ് കുമാർ എം. എൽ. എ. പറഞ്ഞു. കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുക ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം . മോഡി സർക്കാർ രാജ്യത്തെ ജനതയെ കരിനിയമങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വേട്ട ആടുക ആണെന്നും, ലക്ഷദ്വീപ് ജനതക്കെതിരെ നടക്കുന്ന കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ നടപടികൾ ഇതിന്റെ അവസാനത്തെ ഉദാഹരണം ആണെന്നും ഗണേഷ്കുമാർ പറഞ്ഞു. നീലേശ്വരം ഗോപാലകൃഷ്ണനു ആദ്യ മെമ്പർ ഷിപ് നൽകി ഉദ്ഘാടനം ചെയർമാൻ നിർവഹിച്ചു. ചടങ്ങിൽ ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ എ. ഷാജു. അധ്യക്ഷൻ ആയി. ഗോപാലകൃഷ്ണപിള്ള, വി. ജെ. വിജയകുമാർ, കെ. പ്രഭാകരൻനായർ, തൃക്കണ്ണമംഗൽ ജോയികുട്ടി, വടകോട്മോനച്ചൻ, പെരുംകുളം സുരേഷ്, മനുജോയി, തങ്ങൾ ബാവ, കുളത്തുപ്പുഴ രാജീവ്‌, കെ. എസ്. രാധാകൃഷ്ണൻ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment