Asian Metro News

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു
June 29
15:21 2021

കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് എതിരെ ജനകീയ പ്രക്ഷോഭം ശക്തം ആകും. കെ.ബി . ഗണേഷ് കുമാർ എം. എൽ. എ ഇന്ധന വില വർധനവും, കർഷക ദ്രോഹ നടപടികളും, കുത്തകകളെ താലോലിക്കുന്ന കേന്ദ്ര നിലപാട്മൂലം രാജ്യം പട്ടിണിയിലും, ദാരിദൃത്തിലും നീങ്ങുന്ന അവസ്ഥയിൽ ആണെന്നും ഇതിനു എതിരെ ജാനകിയ പ്രക്ഷോഭം വരും നാളുകളിൽ ശക്തം ആകും എന്നും കേരള കോൺഗ്രസ്‌ (ബി ) ചെയർമാൻ കെ. ബി. ഗണേഷ് കുമാർ എം. എൽ. എ. പറഞ്ഞു. കേരളാ കോൺഗ്രസ്‌(ബി ) കൊല്ലം ജില്ലാ മെമ്പർ ഷിപ് ക്യാമ്പയിൻ പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു സംസാരിക്കുക ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം . മോഡി സർക്കാർ രാജ്യത്തെ ജനതയെ കരിനിയമങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് വേട്ട ആടുക ആണെന്നും, ലക്ഷദ്വീപ് ജനതക്കെതിരെ നടക്കുന്ന കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ നടപടികൾ ഇതിന്റെ അവസാനത്തെ ഉദാഹരണം ആണെന്നും ഗണേഷ്കുമാർ പറഞ്ഞു. നീലേശ്വരം ഗോപാലകൃഷ്ണനു ആദ്യ മെമ്പർ ഷിപ് നൽകി ഉദ്ഘാടനം ചെയർമാൻ നിർവഹിച്ചു. ചടങ്ങിൽ ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ എ. ഷാജു. അധ്യക്ഷൻ ആയി. ഗോപാലകൃഷ്ണപിള്ള, വി. ജെ. വിജയകുമാർ, കെ. പ്രഭാകരൻനായർ, തൃക്കണ്ണമംഗൽ ജോയികുട്ടി, വടകോട്മോനച്ചൻ, പെരുംകുളം സുരേഷ്, മനുജോയി, തങ്ങൾ ബാവ, കുളത്തുപ്പുഴ രാജീവ്‌, കെ. എസ്. രാധാകൃഷ്ണൻ തുടങ്ങിയവർ സംബന്ധിച്ചു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment