Asian Metro News

ട്രാക്ക് വോളണ്ടിയർ ആയ ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ പെൺകുട്ടിക്ക് രക്ഷകനായി

 Breaking News
  • ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ സ്റ്റാർട്ടപ്പ്- ഡിജിറ്റൽ ഹബ് തയ്യാർ! രാജ്യത്തെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് രംഗത്തിന് പുത്തൻ ഊർജ്ജം നൽകാനായി ദക്ഷിണേഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഡിജിറ്റൽ ഉത്പന്നവികസന കേന്ദ്രമായ ‘ഡിജിറ്റൽ ഹബ്’ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ നാടിന് സമർപ്പിച്ചു. കേരള സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മിഷനു കീഴിൽ കളമശ്ശേരിയിലെ ടെക്നോളജി ഇനോവേഷൻ സോണിലുള്ള അത്യാധുനിക സമുച്ചയത്തിൽ പുത്തൻ...
  • പൂജപ്പുര ജയിലില്‍ നിന്ന് തടവുചാടിയ കൊലക്കേസ് പ്രതി കീഴടങ്ങി പൂജപ്പുര സെന്‍ട്രല്‍ ജയിലില്‍ നിന്ന് ചാടിയ തടവുകാരന്‍ കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങി. കൊലക്കേസ് പ്രതി ജാഹിര്‍ ഹുസൈനാണ് കോടതിയില്‍ കീഴടങ്ങിയത്. ഈ മാസം ഏഴിനായിരുന്നു ഇയാള്‍ ജയില്‍ ചാടിയത്. തൂത്തുക്കുടി സ്വദേശിയാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍. അലക്കുജോലിക്കായി പുറത്തിറക്കിയപ്പോഴാണ് ജാഹിര്‍ ഹുസൈന്‍ രക്ഷപ്പെട്ടത്. ഇയാള്‍...
  • ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ച്‌ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് : ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. പരീക്ഷകള്‍ ഈ മാസം 24ന് ആരംഭിക്കും. ഒന്നാം വര്‍ഷ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി, വൊക്കേഷണല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷാ തീയതികള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഹയര്‍സെക്കന്‍ഡറി പരീക്ഷകള്‍ ഈ...
  • തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തി നിരക്കുകളിൽ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ്: മന്ത്രി സംസ്ഥാനത്തെ തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾ ടെൻഡർ ചെയ്യുന്ന പൊതുമരാമത്ത് പ്രവൃത്തികൾക്ക് നിലവിലുള്ള നിരക്കിന് പുറമെ പത്ത് ശതമാനം വർധനവ് അനുവദിച്ച് ഉത്തരവിട്ടതായി തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, ഗ്രാമവികസന, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു. നേരത്തെ പൊതുമരാമത്ത് വകുപ്പിൽ...
  • കേര ഗ്രാമം പദ്ധതിയില്‍ അപേക്ഷ ക്ഷണിക്കുന്നു ഇടുക്കി: നാളികേര കര്‍ഷകര്‍ക്ക് വിവിധ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന കേര ഗ്രാമം പദ്ധതി വെള്ളിയാമറ്റം ഗ്രാമ പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പിലാക്കുന്നു. നിലവില്‍ ഉള്ള തെങ്ങുകളുടെ തടം തുറക്കല്‍, ഇടവിള കൃഷി, ജൈവപരിപാലനം, ജലസേചന സൗകര്യമൊരുക്കല്‍, തെങ്ങുകയറ്റ യന്ത്രം ലഭ്യമാക്കല്‍, പുതിയ തോട്ടങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ക്ക്...

ട്രാക്ക് വോളണ്ടിയർ ആയ ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ പെൺകുട്ടിക്ക് രക്ഷകനായി

June 27
22:54 2021

കൊല്ലം; പുത്തൂർ വഴി കൊട്ടാരക്കരക്കു ഓട്ടം വരുന്ന സമയത്ത് ഒരു മോട്ടോർ ബൈക്കിൽ പെൺകുട്ടി ബഹളം വെക്കുന്നത് ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുകയും ആ ബൈക്കിനെ പിന്തുടരുകയും ഉടെൻതന്നെ തന്നെ ഫോണിൽ വീഡിയോ ഓൺ ചെയ്തു വയ്ക്കുകയും കൊട്ടാരക്കര ചന്തമുക്ക് എത്തിയപ്പോൾ ആ ബൈക്കിനെ ഓവർടേക്ക് ചെയ്തു നിർത്തുകയുംചെയ്തു .
അപ്പോൾ തന്നെ ആ ബൈക്കിലിരുന്ന് പെൺകുട്ടി ചാടി ഇറങ്ങി ശ്രീജിത്ത്ന്റെ ഓട്ടോയിൽ കയറുകയും തുടർന്ന് ബൈക്ക് ഓടിച്ചിരുന്ന യുവാവ് ബൈക്കിൽ നിന്നിറങ്ങി പെൺകുട്ടിയെ ഓട്ടോയിൽ നിന്നും വലിച്ചു ഇറക്കുവാൻ ശ്രെമിച്ചു .ഇതേതുടർന്ന് ഓട്ടോ ഡ്രൈവറും യുവാവുമായി വാക്കുതർക്കം ഉണ്ടാവുകയും ഉടനെ ട്രാക്ക് വോളന്റിയർ ഓട്ടോ ഡ്രൈവർ ശ്രീജിത്ത് . പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥന് വിവരം ധരിപ്പിക്കുകയുംപോലീസ് എത്തി രണ്ടുപേരെയും സ്റ്റേഷനിൽ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുപോയി .പോലീസ് അന്വഷിച്ചപ്പോൾ യുവതിയും പ്രതിയായ പ്രഭാതും 9 വർഷമായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു. സമീപ കാലത്ത് ഇരുവരും അകൽച്ചയിൽ ആയതിലുള്ള വിരോധമാണ് പ്രതി യുവതിയെ ആക്രമിക്കാനുണ്ടായ കാരണം. ഇന്നലെ രാവിലെ കരുനാ​ഗപ്പള്ളിയിൽ നിന്നും ബസ്സിൽ വരികയായിരുന്ന യുവതിയെ ബൈക്കിൽ പിൻതുടർന്ന് വന്ന പ്രതി ഭരണിക്കാവിന് സമീപം ബസ്സിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിയ യുവതിയെ അവിടെ വച്ച് കൈയ്യേറ്റം ചെയ്ത് ഭീഷണിപ്പെടുത്തി പ്രതിയുടെ ബൈക്കിൽ കയറ്റി കൊണ്ട് വരുന്ന വഴിയിൽ ആണ് ശ്രീജിത്തിന്റെ ശ്രെദ്ധയിൽ പെടുന്നത് .

തുടർന്നുള്ള അന്വേഷണത്തിൽ ബൈക്കിൽ വന്നയുവാവ് ക്രിമിനൽ കുറ്റക്കാരനാണെന്ന് തെളിയുകയും നിരവധി കേസുകളിൽ പ്രതിയാണെന്നും പോലീസിന് വ്യക്തമായി ഇതോടെ.പോലീസ് പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടുകാരെ വിളിച്ചുവരുത്തി

. ശ്രീജിത്തിന്റെ തന്ത്രപരമായ ഇടപെടീൽ കാരണമാണ് പെൺകുട്ടി രക്ഷപ്പെട്ടത്.

കൊട്ടാരക്കരയിൽ ട്രാക്കിന് ഒരു പൊൻതൂവൽ കൂടി

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment