Asian Metro News

തൃക്കണ്ണമംഗൽ പി.വൈ.പിഎ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

തൃക്കണ്ണമംഗൽ പി.വൈ.പിഎ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു

തൃക്കണ്ണമംഗൽ പി.വൈ.പിഎ പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു
June 15
16:52 2021

കൊട്ടാരക്കര: പി.വൈ.പി.എ തൃക്കണ്ണമംഗൽ ലോക്കൽ യൂണിറ്റ് കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ തൃക്കണ്ണമംഗൽ പ്രദേശത്തുള്ള സാമ്പത്തികമായി പിന്നോക്കം നിൽക്കുന്ന അർഹരായ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്തു. പി.വൈ.പി.എ രക്ഷാധികാരിയും തൃക്കണ്ണമംഗൽ ഐപിസി സഭാ പ്രസിഡൻ്റുമായ പാസ്റ്റർ.റെജിമോൻ ചാക്കോ യോഗംഉദ്ഘാടനo ചെയ്‌തു

പി.വൈ.പി.എ സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി ഇവാ.ഷിബിൻ ജി ശാമുവേൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പഠനോപകരണങ്ങൾ വിതരണവും നിർവഹിച്ചു.

പി.വൈ.പി.എ തൃക്കണ്ണമംഗൽ ലോക്കൽ യൂണിറ്റ് പ്രസിഡൻ്റ് അഡ്വ.എം ബിനോയ് അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു

യോഗത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭാ കൗൺസിലർമാരായ തോമസ് പി മാത്യു, ലീനാ ഉമ്മൻ, ഐപിസി സംസ്ഥാന കൗൺസിൽ അംഗം ഡി.അലക്സാണ്ടർ, പി.വൈ.പി.എ കൊട്ടാരക്കര മേഖല സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റർ.സാം ചാക്കോ,

തൃക്കണ്ണമംഗൽ ഐപിസി സഭാ ആക്ടിംഗ് സെക്രട്ടറി ജേക്കബ് ജോൺ, ട്രഷറർ സാംസൻ പാളക്കോണം, പി.വൈ.പി.എ കൊട്ടാരക്കര സെൻ്റർ സെക്രട്ടറി തോമസ് ജോൺ, സോദരിസമാജം സെക്രട്ടറി ലീലാമ്മ ബേബി, സൺഡേ സ്കൂൾ ട്രഷറർ കെ.ഒ ബാബു, ക്രൈസ്തവ എഴുത്തുപുര പ്രതിനിധി ബിൻസൻ, പി.വൈ.പി.എ സെക്രട്ടറി ബിബിൻ സാം വെട്ടിക്കൽ സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ് സാം കെ അലക്സ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

പി.വൈ.പി.എ ട്രഷറർ കെയ്സൻ മോനച്ചൻ, ജോയിൻ്റ് സെക്രട്ടറിമാരായ ഫെലിക്സ് സാംസൻ, പ്രിയ ജെയ്സൻ, പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ പ്രിൻസ് തട്ടയ്ക്കാട്ട്, മിഷനറി കൺവീനർ ഷാജി മാറനാഥ, ചാരിറ്റി കൺവീനർ ജോജോ ഡി ജോർജ്, പബ്ലിസിറ്റി കൺവീനർ ഫെയ്ത്ത് യോഹന്നാൻ, ടാലൻ്റ് കൺവീനർ ഗ്ലാഡ്സി രാജൻ, ജോയൽ പാളക്കോണം എന്നിവർ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകി.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment