Asian Metro News

കൊട്ടാരക്കര കോവിഡ് സെന്ററിൽ ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ഉണ്ടായതു സാമൂഹിക വിരുദ്ധ ശല്യമോ ? മോഷണ ശ്രമം ?

 Breaking News
  • സ്ത്രീക്ക് നേരെ അതിക്രമം പ്രതിയെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു കൊല്ലം : കുണ്ടറ പേരയം കോട്ടപ്പുറം എന്ന സ്ഥലത്ത് അനു സദനത്തിൽ നെൽസൺ മകൻ ആന്റണിയെ (32) ആണ് ഇന്നലെ കുണ്ടറ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കോട്ടപ്പുറം തെങ്ങുവിള തെക്കതിൽ സജീവൻറെ ഭാര്യ ഷൈനിയെ കഴിഞ്ഞ 25 ആം തീയതി വൈകിട്ട്...
  • രാജ്യത്ത് മൂന്നാം തരംഗമോ? ഉയർന്ന നിരക്കിൽ കോവിഡ് വ്യാപനം 2021 ജൂലൈ 27-31 കാലയളവിൽ കണക്കാക്കിയ ‘R’ മൂല്യം 1.03 ആണ്. കേരളം, കർണാടക, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ കോവിഡ് കേസുകൾ വർദ്ധിക്കുന്നതായും വിദഗ്ദ്ധർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നു. 1 ‘R’ മൂല്യം എന്നതിനർത്ഥം ഒരു കോവിഡ് രോഗി ശരാശരി കുറഞ്ഞത് ഒരാള്‍ക്കെങ്കിലും...
  • പ്രശസ്ത ചരിത്രകാരന്‍ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു ലോകപ്രശസ്ത ചരിത്രകാരനും കറുത്തവര്‍ഗക്കാരുടെ അവകാശങ്ങള്‍ക്കു വേണ്ടി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നയാളുമായ ഡോ. റുനോക്കോ റാഷിദി അന്തരിച്ചു. 67 വയസ്സായിരുന്നു. ആഗോളതലത്തില്‍ തന്നെ ആഫ്രിക്കന്‍ വംശജരുടെയും കറുത്ത വര്‍ഗക്കാരുടെയും അസ്തിത്വത്തിലും അവസ്ഥയിലും അതീവ താല്‍പ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചിരുന്ന ഇദ്ദേഹം മികച്ച എഴുത്തുകാരനും പ്രഭാഷകനുമാണ്. ഇന്ത്യ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, പസഫിക്...
  • മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍ മണ്ണാര്‍ക്കാട് : മുക്കണ്ണത്ത് മയക്കുമരുന്നുമായി രണ്ട് പേര്‍ പിടിയില്‍. 28 ഗ്രാം എംഡി എം എ പിടികൂടിയത്കോല്‍പ്പാടം സ്വദേശികളായ രാഹുല്‍ കൃഷ്ണകുമാര്‍, രാഹുല്‍ രാജന്‍ എന്നിവരാണ് മണ്ണാര്‍ക്കാട് മുക്കണ്ണത്ത് പിടിയിലായത്.പൊലീസ് നടത്തിയ വാഹന പരിശോധനയിലാണ് എം.ഡി.എം.എ. പിടികൂടിയത്. പ്രതികള്‍ നേരത്തെയും അബ്കാരി...
  • പ്ലസ് വണ്‍: സംസ്ഥാനത്ത് 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്, പരിഹരിക്കും; മന്ത്രി തിരുവനന്തപുരം : ഉപരി പഠനത്തിന് ആഗ്രഹിക്കുന്ന മുഴുവന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും സീറ്റ് ഉറപ്പാക്കുമെന്ന് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ് മന്ത്രി വി ശിവന്‍കുട്ടി. പ്ലസ് വണ്‍ സീറ്റ് വര്‍ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സര്‍ക്കാര്‍ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും സംസ്ഥാനത്താകെ 26,481 സീറ്റുകളുടെ കുറവുണ്ട്. മലപ്പുറം ജില്ലയില്‍ മാത്രം...

കൊട്ടാരക്കര കോവിഡ് സെന്ററിൽ ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ഉണ്ടായതു സാമൂഹിക വിരുദ്ധ ശല്യമോ ? മോഷണ ശ്രമം ?

കൊട്ടാരക്കര  കോവിഡ് സെന്ററിൽ ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ഉണ്ടായതു  സാമൂഹിക വിരുദ്ധ ശല്യമോ ? മോഷണ ശ്രമം ?
June 13
10:05 2021

കൊട്ടാരക്കരയിലെ ബ്രെത്‌റൻ ഹാളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഫസ്റ്റ് ട്രീറ്റ്മെന്റ് സെന്ററിൽ .ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ ഒരുമണിക്ക് ശേഷം സ്ത്രീകൾ കിടക്കുന്ന ഹാളിന്റെ ജനലിന്റെ ഭാഗത്തു ആരോ നിൽക്കുന്ന കണ്ട യുവതി ബഹളം വച്ചതോടെ ആൾ ഓടി മറിയുകയായിരുന്നു. ഇന്നലെ ആയിരുന്നു ഈയുവതിയും ഭർത്താവും ട്രീറ്റ്മെന്റ് സെന്ററിൽ എത്തിയത് .പുതിയതായി വരുന്നവരെ മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്നും മാറ്റി യാണ് കിടത്തുന്നത് .ജനലിനോട് ചേർന്നുള്ള കട്ടിലിൽ ആണ് അവർ കിടന്നിരുന്നത് . അവർ രാത്രിയിൽ ഫോണിൽ സംസാരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ആണ് പുറത്തു ജനലിന്റെ ഭാഗത്തു ഒരാൾ നിൽക്കുന്നത് കാണുകയും മറ്റുള്ളവരെ വിളിച്ചു അറിയിക്കുകയും ചെയ്തത് .തുടർന്ന് സെക്യൂരിറ്റിയും ,മറ്റു സ്റ്റാഫുകളുംചേർന്ന് അവിടെ എല്ലാം തിരഞ്ഞു എങ്കിലും ആരെയും കണ്ടെത്താൻ ആയില്ല .ഈ വിവരം എന്ന് മുൻസിപ്പാലിറ്റി അധികൃതരെ അറിയിച്ചതായിട്ടാണ് അറിയുന്നത് .

Ads

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment