Asian Metro News

ക്യാഷു ബോഡ്‌ കൊല്ലത്തു കൊണ്ടുവരണ്ണം K T U C (M)

 Breaking News
  • ക്രിസ്തുമസ്‌കാലത്തെ വ്യാജവാറ്റ് തടയാന്‍ കര്‍ശന നടപടികളുമായി എക്സൈസ് ക്രിസ്തുമസ് പുതുവത്സരാഘോഷത്തോടനുബന്ധിച്ച് വിദേശമദ്യം, മയക്കുമരുന്ന് എന്നിവയുടെ കള്ളക്കടത്ത്, വ്യാജവാറ്റും വ്യാജ മദ്യവിപണനവും വര്‍ധിക്കാന്‍ സാധ്യതയുള്ളതിനാല്‍ ജനുവരി മൂന്ന് വരെ ജില്ലയില്‍ എക്‌സൈസ് വകുപ്പിന്റെ സ്പെഷ്യല്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡ്രൈവ് പ്രവര്‍ത്തിക്കും. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി കാസര്‍കോട് എക്സൈസ് ഡിവിഷന്‍ ഓഫിസില്‍ 24 മണിക്കൂറും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന...
  • പൊതുഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിന് കേരളവും തമിഴ്‌നാടും കൈകോർക്കും: മന്ത്രി കേരളത്തിലെ പൊതു ഗതാഗത സൗകര്യ വികസനത്തിനായി തമിഴ്‌നാടുമായി കൈകോർക്കുമെന്ന് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആന്റണി രാജു അറിയിച്ചു. കേരളത്തിലേയും, തമിഴ്‌നാട്ടിലേയും പൊതു ഗതാഗത രംഗത്ത് കൂടുതൽ സഹരണമാവശ്യപ്പെട്ടു തമിഴ്‌നാട് ഗതാഗത വകുപ്പ് മന്ത്രി ആർ.എസ്. രാജാ കണ്ണപ്പയുമായും, ധനകാര്യ മന്ത്രി പളനി...
  • ക്ഷേത്ര വഞ്ചി കുത്തി തുറന്നു മോഷണം പ്രതി അറസ്റ്റിൽ കൊട്ടാരക്കര: മേലില വില്ലേജിൽ ചെങ്ങമനാട് ആശ്രമ നഗറിലുള്ള കല്ലൂർകാവ് ശ്രീകൃഷ്ണ സ്വാമി ക്ഷേത്രത്തിൽ കഴിഞ്ഞ ദിവസം അർദ്ധ രാത്രിയിൽ ക്ഷേത്രത്തിന്റെ ശ്രീകോവിലിനു നടപന്തലിലും വച്ചിരുന്ന കാണിക്ക വഞ്ചി കുത്തിത്തുറന്ന് ഉദ്ദേശം 20 ,000 /- രൂപയോളം അപഹരിച്ച കൊട്ടാരക്കര കിഴക്കേക്കര തോട്ടവിള...
  • ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഭരണ ഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളി കൊട്ടാരക്കര:ഭരണഘനാശില്പിയും, പ്രഥമ നിയമ മന്ത്രിയും ആയിരുന്ന ഡോ: ബി. ആർ അംബേദ്കർഅടിച്ചമർത്തപ്പെട്ടവർക്കും അസ്പുശ്യ ജനതയ്ക്കും ഭരണഘടനാ പരിരക്ഷകളിലൂടെ സമത്വം ഉറപ്പാക്കിയ പോരാളിയാണെന്ന് ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്‌ ഉഷാലയം ശിവരാജൻ പറഞ്ഞു.ദളിത് ഫ്രണ്ട്(എം)കൊല്ലം ജില്ലാ കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ കൊട്ടാരക്കര പ്രസ്സ് ക്ലബ് ഹാളിൽ...
  • യുനെസ്‌കോ ആഗോളപഠനനഗര ശൃംഖലയിലെ സാന്നിധ്യം വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമായി മാറുന്നതിന്റെ ഭാഗം: മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ യുനെസ്‌കോയുടെ ഗ്ലോബൽ ലേണിംഗ് സിറ്റി (ആഗോളപഠനനഗര) ശൃംഖലയിൽ തൃശൂർ കോർപ്പറേഷനെയും നിലമ്പൂർ നഗരസഭയേയും ഉൾപ്പെടുത്താൻ ശുപാർശ ചെയ്തതിലൂടെ സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ വൈജ്ഞാനിക സാമ്പത്തിക സമൂഹമെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് യാഥാർത്ഥ്യമാവുകയാണെന്ന് തദ്ദേശ സ്വയംഭരണ, എക്സൈസ് വകുപ്പ് മന്ത്രി എം വി ഗോവിന്ദൻ മാസ്റ്റർ പറഞ്ഞു....

ക്യാഷു ബോഡ്‌ കൊല്ലത്തു കൊണ്ടുവരണ്ണം K T U C (M)

June 12
16:57 2021

കൊട്ടാരക്കര: കശുവണ്ടി മേഖലയെ സംരക്ഷിക്കാൻ ക്യാഷു ബോഡ്‌ കൊല്ലത് കൊണ്ടുവരണമെന്നു K T U C (M) കൊട്ടാരക്കര നിയോജക മണ്ഡലം കമ്മിറ്റി ആവിശ്യപെട്ടു.
കശുവണ്ടി മേഖലയെ സംരക്ഷിക്കുവാൻ സർക്കാർ പ്രതിഞാബന്ധമാണ് എന്ന് ഉള്ളത് ധനമന്ത്രിയുടെ പ്രെസ്സ്തവനായെ സ്വഗതം ചെയുന്നു
ക്യാഷുബോഡിനെ ജില്ലയിൽ കൊണ്ടുവരൂവാൻ യാതൊരു താല്പര്യവും കാണിക്കാത്ത പാർലമെന്റ് അoഗങ്ങളെ കാശുവണ്ടി തൊഴിലാളികൾ പരമപുച്ഛത്തോടെ ആണ് കാണുന്നത് എന്ന് K T U C (M) യോഗം വിലയിരുത്തി
വനം കൊള്ളയുടെ മറവിൽ സർക്കാരിനെ പ്രതികൂട്ടിൽ ആക്കുവാൻ ശ്രെമിക്കുന്ന U D F ന്റെ ശ്രെമത്തെ ജനങ്ങളൂടെ മുമ്പിൽ തുറന്നു കാണിക്കുമെന്ന് ഇത് കൊണ്ട് ഒന്നും പിണറായി സർക്കാരിനെ പേടിപ്പിക്കാൻ നോക്കണ്ട എന്ന് K T U C (M) മുൻഅറിയിപ്പ് നൽകി
U D F ന്റെ കാലത്ത് കൊണ്ട് വന്ന തൊഴിൽ വിരുദ്ധ കരി നിയമങ്ങൾ പരിഷ്കാരിക്കാൻ ഉള്ള തീരുമാനത്തെ സർവ്വതമാനാ പിന്തുണകുവാൻ യോഗം തീരുമാനിച്ചു.
K T U C (M) നിയോജക മണ്ഡല പ്രസിഡന്റ്‌ ചന്ദ്രൻ കൊട്ടാരക്കരയുടെ അദധ്യകഷതയിൽ ചേർന്ന യോഗത്തിൽ K T U C (M) ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്‌ രവിന്ദ്രൻ പിള്ള ഉൽഘടനം ചെയ്തു adv അജു വർഗിസ്, മാത്യു സാം, സന്തോഷ്‌ കോടിയാട്ട്, നടേശൻ എന്നിവർ പ്രസoഗിച്ചു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment