Asian Metro News

ഏകാന്തവാസം അവസാനിച്ചു; ഗംഗാധരന്‍ ഇനി ഗാന്ധിഭവന്‍ സായന്തനത്തിന്റെ സ്‌നേഹത്തണലില്‍

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ഏകാന്തവാസം അവസാനിച്ചു; ഗംഗാധരന്‍ ഇനി ഗാന്ധിഭവന്‍ സായന്തനത്തിന്റെ സ്‌നേഹത്തണലില്‍

ഏകാന്തവാസം അവസാനിച്ചു; ഗംഗാധരന്‍ ഇനി ഗാന്ധിഭവന്‍ സായന്തനത്തിന്റെ സ്‌നേഹത്തണലില്‍
June 09
18:59 2021

പുത്തൂര്‍: രണ്ട് പതിറ്റാണ്ടുകാലത്തെ ഏകാന്തവാസത്തില്‍ നിന്നും ഗംഗാധരന്‍ പിള്ള ഇനി പുത്തൂര്‍ ഗാന്ധിഭവന്‍ സായന്തനം അഭയകേന്ദ്രത്തിന്റെ സ്‌നേഹത്തണലിലേക്ക്. ഏറത്തുകുളക്കട പ്‌ളാവറ കിഴക്കതില്‍ ഗംഗാധരന്‍ പിള്ള(70)യെയാണ് കുളക്കട ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് പി.ടി. ഇന്ദുകുമാറും ഗ്രാമപഞ്ചായത്തംഗം സന്ധ്യ എസ്. നായരും സായന്തനത്തില്‍ എത്തിച്ചത്. ഇരുപത് വര്‍ഷത്തിലധികമായി ഗംഗാധരന്‍ പിള്ള ബന്ധുക്കളുമായി പിണങ്ങി വാടകവീട്ടിലാണ് ഒറ്റയ്ക്ക് താമസിച്ചുവന്നിരുന്നത്. ആരോഗ്യസ്ഥിതി മോശമായതോടെ ജോലിയ്‌ക്കൊന്നും പോകാന്‍ പറ്റാതെവന്നു. പട്ടിണിയും ദുരിതങ്ങളുമായി കഴിയുമ്പോഴാണ് പഞ്ചായത്ത് അധികൃതരുടെ ശ്രദ്ധയില്‍പ്പെട്ടത്. തുടര്‍ന്ന് പ്രസിഡന്റ് ഇന്ദുകുമാര്‍ ഗാന്ധിഭവന്‍ സെക്രട്ടറി ഡോ. പുനലൂര്‍ സോമരാജനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടു. ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് ഗാന്ധിഭവന്‍ സായന്തനത്തില്‍ ഗംഗാധരന്‍ പിള്ളയെ ഏറ്റെടുക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചത്. സായന്തനം മാനേജര്‍ ജി. രവീന്ദ്രന്‍ പിള്ള, കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ കോട്ടാത്തല ശ്രീകുമാര്‍, സി. ശിശുപാലന്‍, ഡി. ജയശ്രീ, ഒ.എന്‍. പ്രേംകുമാര്‍ എന്നിവര്‍ ചേര്‍ന്ന് പഞ്ചായത്ത് അധികൃതരില്‍ നിന്നും ഗംഗാധരന്‍ പിള്ളയെ ഏറ്റെടുത്തു. ഇനി അദ്ദേഹത്തിന് വേണ്ട ആഹാരവും വസ്ത്രം മരുന്നും മറ്റ് പരിചരണവും സായന്തനത്തില്‍ ലഭിക്കും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment