Asian Metro News

രാജ്യത്ത് രണ്ടാം കൊവിഡ് തരംഗം അവസാനിക്കുന്നതായി സൂചന; ഇന്ന് രോഗം ബാധിച്ചത് ഒരു ലക്ഷം പേര്‍ക്ക്, മരണം 2427, തുടര്‍ച്ചയായി 25ാം ദിവസവും രോഗമുക്തി നിരക്ക് കൂടുതല്‍

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

രാജ്യത്ത് രണ്ടാം കൊവിഡ് തരംഗം അവസാനിക്കുന്നതായി സൂചന; ഇന്ന് രോഗം ബാധിച്ചത് ഒരു ലക്ഷം പേര്‍ക്ക്, മരണം 2427, തുടര്‍ച്ചയായി 25ാം ദിവസവും രോഗമുക്തി നിരക്ക് കൂടുതല്‍

രാജ്യത്ത്  രണ്ടാം കൊവിഡ് തരംഗം അവസാനിക്കുന്നതായി സൂചന; ഇന്ന് രോഗം ബാധിച്ചത് ഒരു ലക്ഷം പേര്‍ക്ക്, മരണം 2427, തുടര്‍ച്ചയായി 25ാം ദിവസവും രോഗമുക്തി നിരക്ക് കൂടുതല്‍
June 07
11:37 2021

ന്യൂഡല്‍ഹി: രാജ്യത്തു കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മാസത്തില്‍ കൊവിഡ് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നവരുടെ പ്രതിദിന കണക്കില്‍ ഏറ്റവും കുറവ് രേഖപ്പെടുത്തിയ ദിവസമാണിന്ന്. 1,00,636 പേര്‍ക്കാണ് ഇന്ന് രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചതെന്ന് കേന്ദ്ര ആരോഗ്യമന്ത്രാലയം പുറത്തിറക്കിയ റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നു. 61 ദിവസത്തിനിടെ ഏ‌റ്റവും ചെറിയ കണക്ക്. ഇതോടെ ആകെ രോഗം ബാധിച്ചവരുടെ എണ്ണം 2.89 കോടിയായി. 2,89,09,975 പേര്‍ക്കാണ് ഇതുവരെ രോഗം സ്ഥിരീകരിച്ചത്.
ഇന്ന് 2427പേരുടെ മരണമാണ് സ്ഥിരീകരിച്ചത്. ഇതോടെ ആകെ മരണമടഞ്ഞവര്‍ 3,49,186 ആയി. കഴിഞ്ഞ പതിനൊന്ന് ദിവസങ്ങളായി ആക്‌ടീവ് കേസുകള്‍ രണ്ട് ലക്ഷത്തില്‍ താഴെയാണെന്നത് ആശ്വാസമായി. ആകെ ആക്‌ടീവ് കേസുകള്‍ 14 ലക്ഷമാണ്. ഇന്നലെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 1,74,399 ആണ്. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തര്‍ 2,71,59,180 ആണ്. കഴിഞ്ഞ 25 ദിവസങ്ങളിലായി രാജ്യത്ത് പ്രതിദിന രോഗബാധിതരെക്കാള്‍ മുന്നില്‍ നില്‍ക്കുന്നത് രോഗമുക്‌തി നേടിയവരാണ്. ശനിയാഴ്‌ച രാജ്യത്ത് 15,87,589 ടെസ്‌റ്റുകളാണ് നടത്തിയത്. ഇതോടെ ആകെ രാജ്യത്ത് നടത്തിയ ടെസ്‌റ്റുകളുടെ എണ്ണം 36.6 കോടിയാണ്. ഏപ്രില്‍-മേയ് മാസങ്ങളില്‍ നിരവധി പേരുടെ ജീവനെടുത്ത കൊവിഡ് രണ്ടാം തരംഗത്തില്‍ നിന്നും ഇന്ത്യ അതിവേഗം മുക്തമാകുന്ന കാഴ്‌ചയാണ് കഴിഞ്ഞ കുറച്ച്‌ ദിവസങ്ങളായി കാണുന്നത്. എന്നാൽ വാക്സിനേഷൻ 23 കോടി ഡോസ് വിതരണം ചെയ്‌തു കഴിഞ്ഞു. ഇപ്പോഴും പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലും വാക്സിൻ ക്ഷാമം അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട്.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment