Asian Metro News

നാളെ മുതല്‍ കര്‍ശന നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ;ഡോ.അര്‍വിന്ദ് സുകുമാര്‍ ഐ.പി.എസ്

 Breaking News
  • ​ഒമി​ക്രോ​ൺ വ​ക​ഭേ​ദം: സാഹചര്യം നിരീക്ഷിക്കുകയാണെന്ന് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ് തിരുവനന്തപുരം: കോവിഡിന്റെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കന്‍ വകഭേദത്തെക്കുറിച്ച്‌ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്.എല്ലാവിമാനത്താവളങ്ങളിലും സുരക്ഷ ശക്തമാക്കും. വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നെത്തുന്നവര്‍ യാത്രയ്ക്ക് 48 മണിക്കൂര്‍ മുമ്ബ് ആര്‍ടിപിസിആര്‍ ടെസ്റ്റ് നടത്തുന്നുണ്ട്. കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളനുസരിച്ചുള്ള നടപടികള്‍ സംസ്ഥാനം സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു....
  • കൃത്യനിർവഹണത്തിനിടെ മരണമടഞ്ഞ ഉദ്യോഗസ്ഥന്റെ സഹോദരിക്ക് ജോലി പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ വേലന്താവളം ചെക്ക്‌പോസ്റ്റിൽ വാഹന പരിശോധനാവേളയിൽ മരണപ്പെട്ട മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിലെ അസി. മോട്ടോർ വെഹിക്കിൾ ഇൻസ്‌പെക്ടർ അസർ വി യുടെ സഹോദരി വി. ദിൽറൂബയ്ക്ക് വരുമാന പരിധിയിൽ ഇളവ് നൽകി മോട്ടോർ വാഹന വകുപ്പിൽ എൽ.ഡി.സിയായി ആശ്രിതനിയമനം നൽകാൻ...
  • വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദപഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കി കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത്‌ കാസര്‍കോട് ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റിയുമായി ചേര്‍ന്ന് ജില്ലയിലെ വനിതകള്‍ക്ക് ബിരുദ പഠനത്തിന് അവസരമൊരുക്കുന്നു. 18 നും 50നും ഇടയില്‍ പ്രായമുള്ള പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ള സ്ത്രീകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. അഗ്രികള്‍ച്ചര്‍,സോഷ്യല്‍ / കമ്മ്യൂണിറ്റി മൊബിലൈസര്‍, ഹോം കെയര്‍ / മാനേജ്‌മെന്റ്, ഫുഡ്...
  • ഇ-ശ്രം രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കോഡില്‍ മാറ്റം ചുമട്ടുതൊഴിലാളിക്ഷേമ ബോര്‍ഡ് അണ്‍-അറ്റാച്ച്ഡ്, സ്‌കാറ്റേര്‍ഡ് വിഭാഗം ചുമട്ടു തൊഴിലാളികളുടെ ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ നടത്തിവന്ന കോഡില്‍ മാറ്റം വന്നതിനാല്‍ ഇനിയുള്ള ‘ഇ-ശ്രം’ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍, ക്രമനം 299 ‘എന്‍സിഒ ഫാമിലി കോഡ് 9333 മിസല്ലേനിയസ്-ഫ്രെയിറ്റ് ഹാന്‍ഡ്‌ലേര്‍സ്-ലോഡര്‍ ആന്‍ഡ് അണ്‍ലോഡര്‍ ‘ എന്ന കോഡില്‍ നടത്തണം....
  • ഇന്ത്യാ സ്‌കില്‍ മേഖലാ മത്സരം വിശാഖപ്പട്ടണത്ത് നടക്കുന്ന തെക്കന്‍ മേഖലാ ഇന്ത്യാ സ്‌കില്‍ മത്സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതിനായി യോഗ്യത നേടിയവര്‍ 27ന് തിരുവനന്തപുരത്ത് നിന്ന് പുറപ്പെടും. ഇതിന്റെ ഫ്ളാഗ് ഓഫ് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ തൊഴില്‍ നൈപുണ്യ മന്ത്രി ശിവന്‍കുട്ടി വഴുതക്കാടുള്ള റോസ് ഹൗസില്‍ രാവിലെ 8.30ന് നടത്തും....

നാളെ മുതല്‍ കര്‍ശന നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ;ഡോ.അര്‍വിന്ദ് സുകുമാര്‍ ഐ.പി.എസ്

നാളെ മുതല്‍ കര്‍ശന നിയന്ത്രണം ഏര്‍പ്പെടുത്തും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ;ഡോ.അര്‍വിന്ദ് സുകുമാര്‍ ഐ.പി.എസ്
June 04
23:49 2021

വയനാട് ; കോവിഡ് രോഗ ടെസ്റ്റ് പോസ്റ്റിവ് റേറ്റ് കുറക്കുന്നതിന്‍റെ ഭാഗമായി ജൂണ്‍ 5 മുതല്‍ 9 വരെ സംസ്ഥാനത്ത് കര്‍ശന നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തുമെന്ന സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവിന്‍റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ജില്ലയിലും കര്‍ശന നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ഡോ.അര്‍വിന്ദ് സുകുമാര്‍ ഐ.പി.എസ് അറിയിച്ചു.

ഇതിന്‍റെ ഭാഗമായി ജില്ലയില്‍ പോലീസ് പരിശോധന ശക്തമാക്കാന്‍ എല്ലാ SHO മാര്‍ക്കും സബ് ഡിവിഷണല്‍ DYSP മാര്‍ക്കും നിര്‍ദ്ദേശം നല്കിയിട്ടുണ്ട്. യാതൊരു കാരണവശാലും അനാവശ്യ യാത്രകള്‍ അനുവദിക്കുന്നതല്ല. വളരെ അത്യാവശ്യ കാര്യങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമേ സത്യവാങ്മൂലം എഴുതിയുള്ള യാത്ര അനുവദിക്കൂ. അല്ലാത്ത സാഹചര്യങ്ങളില്‍ നിര്‍ബന്ധമായും യാത്രപാസ് ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ടതാണ്. ഈ ദിവസങ്ങളില്‍ ഇ-പാസും വളരെ അത്യാവശ്യകര്യങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമേ അനുവദിക്കുകയുള്ളൂ. അതുപോലെ ടാക്സി-കാര്‍, ഓട്ടോ വാഹനങ്ങള്‍ക്ക് ഹോസ്പിറ്റല്‍ എമാര്‍ജന്‍സി, വാക്സിനേഷന്‍ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഒഴിച്ച് മറ്റ് സാഹചര്യങ്ങളില്‍ ഗതാഗതം നടത്താന്‍ അനുവദിക്കുന്നതല്ല. അനധികൃതമായി ടൌണുകളിലെ ടാക്സി സ്റ്റാന്‍റുകളിലും മറ്റും ടാക്സി വാഹനങ്ങള്‍ പാര്‍ക്ക് ചെയ്താല്‍ നടപടി സ്വീകരിക്കുന്നതാണ്.


​അവശ്യ സാധനങ്ങള്‍ വില്‍ക്കുന്ന കടകളിലോ മറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങളിലോ സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കാതെ ആളുകള്‍ കൂട്ടംകൂടി നിന്നാല്‍ കച്ചവടസ്ഥാപന ഉടമ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ളവര്‍ക്കെതിരെ നിയമനടപടി എടുക്കുകയും കട അടപ്പിക്കുന്നതുള്‍പ്പെടെയുള്ള നടപടി സ്വീകരിക്കുന്നതുമാണ്. ജില്ലയിലെ ബേക്കറികളില്‍ പാര്‍സല്‍ നല്‍ക്കുന്നതിന് പുറമെ ഷോപ്പില്‍ വെച്ചു കഴിക്കുന്നതിന് ചായയും മറ്റും നല്‍ക്കുന്ന സാഹചര്യമുണ്ടായാല്‍ അത്തരം ബേക്കറി ഉടമക്കെതിരെ കര്‍ശന നിയമ നടപടി സ്വീകരിക്കുന്നതും ഷോപ്പ് അടപ്പിക്കുന്നതുമാണ്.


​കോവിഡ് രോഗ പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തനത്തിന്‍റെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ജില്ലയില്‍ പൊതു സ്ഥലങ്ങളില്‍ യാതൊരുവിധ പ്രതിഷേധ സമരങ്ങളോ, പ്രതിരോധ സമരങ്ങളോ അംഗസംഖ്യ എത്രയായാലും അനുവദിക്കുന്നതല്ലാ എന്നും നിര്‍ദേശം ലംഘിച്ച് സമരങ്ങളോ മറ്റോ നടത്തുന്നവര്‍ക്കെതിരെയും, കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തനവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സര്‍ക്കാര്‍ ഉത്തരവിന് വിരുദ്ധമായ എല്ലാ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കെതിരെയും കര്‍ശനമായ നിയമ നടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്നും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

.വാർത്ത ; നൂഷിബാ വയനാട്

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment