Asian Metro News

ലോക്ക് ഡൗണല്ല വാക്സിൻ മാത്രമാണ് ശാശ്വത പരിഹാരം വാക്‌സിൻ എത്തിക്കുന്നതിൽ കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ പരാജയം -കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ്

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ലോക്ക് ഡൗണല്ല വാക്സിൻ മാത്രമാണ് ശാശ്വത പരിഹാരം വാക്‌സിൻ എത്തിക്കുന്നതിൽ കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ പരാജയം -കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ്

ലോക്ക് ഡൗണല്ല വാക്സിൻ മാത്രമാണ് ശാശ്വത പരിഹാരം വാക്‌സിൻ എത്തിക്കുന്നതിൽ കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ പരാജയം -കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ്
June 02
15:28 2021
 കോവിഡ് വ്യാപനം നിയന്ത്രിക്കാനും മരണത്തിൽ നിന്നും ജനങ്ങളെ രക്ഷിക്കാനും ലോക്ക് ഡൗൺ ഒരു പരിഹാര മാർഗ്ഗമല്ലെന്നും മുഴുവൻ ജനങ്ങൾക്കും വാക്‌സിൻ എത്തിക്കുക എന്നത് മാത്രമാണ് ശാശ്വത പരിഹാരമെന്നും കെ.പി.സി.സി വർക്കിങ് പ്രസിഡന്റ് കൊടിക്കുന്നിൽ സുരേഷ് എം.പി പറഞ്ഞു.നിയമസഭയിൽ വാക്‌സിന് പ്രമേയം പാസ്സാക്കിയിട്ട് കാര്യമില്ലന്നും ലോക്ക് ഡൗൺ കഴിഞ്ഞാൽ ദിനം പ്രതിയുള്ള മരണ നിരക്കും TPR റേറ്റും കൂടാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്നുംഎം.പി പറഞ്ഞു . എന്നാൽ കേന്ദ്ര-സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ യാതാർഥ്യം ഉൾക്കൊള്ളുന്നില്ലെന്നും വാക്‌സിൻ എത്തിക്കുന്നതിൽ രണ്ട് സർക്കാരുകളും പൂർണ്ണ പരാജയ മാണെന്നും എം.പി പറഞ്ഞു.ആദ്യ ഡോസ് വാക്‌സിൻ എടുത്തവർ ഇപ്പോൾ ഭയാശങ്കയിലാ ണ് അവരുടെ രണ്ടാം ഡോസിനെ സംബന്ധിച്ചു പലരീതിയിലുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളാണ് പുറത്തുവരുന്നത്.ആദ്യം 45 ദിവസം എന്നും ഇപ്പോൾ  85 ദിവസമെന്നും പറഞ്ഞ് ജനങ്ങളുടെ വാക്‌സിനോടുള്ള വിശ്വാസ്യത നഷ്ടപ്പെടുത്തി.45വയസ്സ് കഴിഞ്ഞവരുടെ വാക്സിനെടുപ്പ് 25%  പോലും പൂർത്തീകരിച്ചിട്ടില്ല.അതോടൊപ്പം 18 കഴിഞ്ഞവർക്കും വാക്‌സിൻ പേരിന് തുടങ്ങി എന്നല്ലാതെ യാതൊരു പുരോഗതിയും ഇല്ല. വാക്സിനുവേണ്ടി ജനങ്ങൾ കമ്പ്യൂട്ടറുകൾക്ക് മുൻപിൽ കുത്തിയിരിപ്പാണ്.എത്രയും വേഗം ജനങ്ങളുടെ ദുരൂഹത പരിഹരിച്ചു പൂർണ്ണമായി വാക്‌സിൻ ലഭ്യമാക്കാൻ കേന്ദ്ര -സംസ്ഥാന സർക്കാരുകൾ തയ്യാറാകണമെന്ന് എം പി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.കണ്ടയിൻ മെന്റ് സോണായിരുന്ന പെരുംകുളം കളീപടിക്കൽ പ്രദേശത്ത് ഭക്ഷ്യ ധാന്യ കിറ്റുകളും കോവിഡ് പ്രതിരോധ സാമഗ്രികളും വിതരണം ചെയ്തു സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു എം.പി.പെരുംകുളം ബൂത്ത് കമ്മിറ്റിയും എം.പി കൊടിക്കുന്നിൽ @കോവിഡ് സഹായ കേന്ദ്രവും ചേർന്നാണ് കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തത്. അരി, പച്ചക്കറി, മരച്ചീനി,ഉണക്കമീൻ,സാനിട്ടൈസർ മാസ്ക്ക് തുടങ്ങിയവ  100 ഓളം കുടുംബങ്ങൾക്ക് നൽകി.ചടങ്ങിൽ ഡി.സി.സി ജനറൽ സെക്രട്ടറി പി. ഹരികുമാർ അദ്ധ്യക്ഷതവഹിച്ചു.മുൻ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് കെ.വി അനിൽ ,അഡ്വ.പ്രവീൺപൂവറ്റൂർ, ജെറിൻകളീപടിക്കൽ, അനീഷ്പെരുംകുളം,രാഹുൽപെരുംകുളം,പെരുംകുളംഉണ്ണി,സേത്ത്ജോസഫ്,എൻ.സുരേഷ്കുമാർ കൃഷ്ണകുമാർ, എൻ.ഭാസ്കരൻ, , ശ്രീകുമാർ, ലീലാമ്മ, സുമലത, ലാലു, സുജീഷ്  എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment