Asian Metro News

ചിറ്റയം ഗോപകുമാറിനെതിരെ കോൺഗ്രസ് ഐ യുടെ പ്രതിക്ഷേധം

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ചിറ്റയം ഗോപകുമാറിനെതിരെ കോൺഗ്രസ് ഐ യുടെ പ്രതിക്ഷേധം

ചിറ്റയം ഗോപകുമാറിനെതിരെ കോൺഗ്രസ് ഐ യുടെ പ്രതിക്ഷേധം
May 29
12:30 2021

അടൂർ : ജനാധിപത്യ വ്യവസ്ഥയിൽ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നേരിട്ട് വിജയിച്ച ഒരു ജനപ്രതിനിധിക്ക് ചേർന്ന പെരുമാറ്റമല്ല അടൂരിന്റെ ജനപ്രതിനിധിക്ക് . കഴിഞ്ഞ പത്ത് വർഷത്തെ ജനസേവനത്തിന് ജനം നൽകിയ ഭൂരിപക്ഷം വെറും രണ്ടായിരം വോട്ട് മാത്രം.പ്രമുഖ പാർട്ടിയുടെ ഘടകകക്ഷി എന്ന നിലയിൽ മാത്രമാണ് ഇത്തവണ ഇദ്ദേഹം നിയമസഭയിൽ എത്തിയത് . രണ്ട് ഹയർസെക്കൻഡറി സ്കൂളുകൾ, വലുതും ചെറുതുമായ മൂന്ന് ക്ഷേത്രങ്ങൾ , ഇന്ത്യൻ ഓയിൽ കോർപ്പറേഷൻ്റെ പാചകവാതക വിതരണ ശാലയുടെ ഗോഡൗൺ, കേരള പോലീസ് തേഡ് ആംഡ് ബറ്റാലിയൻ്റെ ആസ്ഥാനം, തെക്കൻ കേരളത്തിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട പറക്കോട് ചന്തയിലേക്ക് ഉള്ള പ്രധാന പാത ആയിരത്തോളം കുടുംബങ്ങൾ നിത്യവും കാൽനടയായും വാഹനങ്ങളിലും യാത്ര ചെയ്യാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഈ പാത കഴിഞ്ഞ മൂന്നു വർഷമായി ഈ സ്ഥിതിയിലാണ് . ഈ വിഷയം കേരളത്തിന്റെ പ്രതിപക്ഷനേതാവ് ശ്രീ .വി .ഡി സതീശൻ്റെ ശ്രദ്ധയിൽ പ്പെടുത്തി നിയമസഭയിൽ അടക്കം അവതരിപ്പിക്കാനാണ് ഇനിയുള്ള ഞങ്ങളുടെ ശ്രമം. ഈ പ്രദേശത്തെ ജനങ്ങളോട് അടൂരിന്റെ ജനപ്രതിനിധി കാട്ടുന്ന രാഷ്ട്രീയ പകപോക്കലിനോട് പ്രതിക്ഷേധിക്കാൻ ഈ നാട്ടിലെ നല്ലവരായ ജനാധിപത്യ വിശ്വാസികളോടും ഞങ്ങൾ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു..

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment