Asian Metro News

മനുരാജിന്റെ മരണം കൊലപാതകം: പ്രതികൾ പിടിയിൽ

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

മനുരാജിന്റെ മരണം കൊലപാതകം: പ്രതികൾ പിടിയിൽ

മനുരാജിന്റെ മരണം കൊലപാതകം: പ്രതികൾ പിടിയിൽ
May 25
17:09 2021


കൊട്ടാരക്കര : പൂവറ്റൂർ കിഴക്ക് പുത്തൂർ മുക്കിൽ മനുഭവനിൽ മനുരാജ്(33)ൻ്റെ മൃതദേഹം ഭാ​ര്യയായ അശ്വതിയുടെ വീട്ടിന് സമീപമുള്ള പാറക്കുളത്തിൽ കാണുകയായിരുന്നു. മനുരാജിനെ ജനുവവരി മുതൽ കാണാതായതായി ഭാര്യ പരാതിപ്പെട്ടിരുന്നു. പരാതിപ്പെട്ടതിന്റെ തൊട്ടടുത്ത ദിവസം ഭാര്യവീടിന് സമീപമുള്ള പാറക്കുളത്തിൽ മനുരാജിന്റെ ശരീരം പൊങ്ങുകയായിരുന്നു. ഈ കേസാണ് ഇപ്പോൾ‌ കൊലപാതകമെന്ന് തെളിയുകയും പ്രതികളായ പട്ടാഴി തേക്കെത്തേരി നരിക്കോട് പുത്തൻ വീടിൽ പൗലോസ്(77), കലയപുരം പാറവിള ശങ്കരൻ വിഷ്ണു ഭവൻ മോഹനൻ(44) എന്നിവരെ കൊട്ടാരക്കര ഡി.വൈ.എസ്.പി സ്റ്റൂവർട്ട് കീലറുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള അന്വേഷണ സംഘം അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. സ്പെഷ്യൽ ബ്രാഞ്ച് പോലീസ്, മരണത്തിൽ സംശയം ഉണ്ടെന്ന് കാട്ടി കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവിക്ക് റിപ്പോർട്ട് നൽകിയതിനെ തുടർന്ന് അന്വേഷണം കൊട്ടാരക്കര ഡി.വൈ.എസ്.പി ക്ക് കൈമാറിയിരുന്നു. ഇതിനിടയിൽ പോസ്റ്റ് മാർട്ടം റിപ്പോർട്ടിൽ മരണകാരണം തലക്കേറ്റ അടിമൂലമാണെന്ന് വെളിവാകുകയായിരുന്നു. മരണപ്പെട്ട മനുരാജും പ്രതികളും സുഹൃത്തുക്കളും ഒരുമിച്ച് കൂലിപ്പണികളും മറ്റും ചെയ്ത് വരികയായിരുന്നു. ജനുവരിയിൽ ഒന്നാം പ്രതി പൗലോസിന്റെ വീട്ടിൽ പണികഴിഞ്ഞ ശേഷം ഒരുമിച്ചിരുന്ന് മദ്യപിക്കുകയും അടക്കാമരം കച്ചവടം ചെയ്ത ഇനത്തിൽ മനുരാജും ഒന്നാം പ്രതിയും തമ്മിൽ പൈസയെ പറ്റി തർക്കമുണ്ടാകുകയും അതിനെ തുടർന്ന് അടക്കാമരക്കമ്പ് കൊണ്ട് മനുരാജിന്റെ തലക്കടിച്ച് കൊലപ്പെടുത്തുകയും രാത്രി പാറക്കുളത്തിൽ കൊണ്ട് ചെന്ന് ഇടുകയുമായിരുന്നു. സംഭവം കഴിഞ്ഞ് കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്കകം ഒന്നാം പ്രതിയുടെ വീട് കത്തി നശിച്ചിരുന്നു. തെളിവ് നശിപ്പിക്കാൻ വേണ്ടി പ്രതി തന്നെ ചെയ്തതാണെന്ന് പോലീസിന് സംശയം തോന്നിയിരുന്നു. ഇതിനെ തുടർന്ന് ഫോറൻസിക് വിദ​ഗ്​​ദ്ധർ സ്ഥലത്തെത്തി പരിശോധിച്ചിരുന്നു.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment