Asian Metro News

നെടുവത്തൂർ പഞ്ചായത്തിൽ ഡോമിസിലിയറി കെയർ സെന്റർ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

നെടുവത്തൂർ പഞ്ചായത്തിൽ ഡോമിസിലിയറി കെയർ സെന്റർ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.

നെടുവത്തൂർ പഞ്ചായത്തിൽ ഡോമിസിലിയറി കെയർ സെന്റർ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.
May 19
21:21 2021

നെടുവത്തൂർ. കൊവിഡ് രോഗികളുടെ എണ്ണം വർധിച്ചുവരുന്ന സാഹചര്യത്തിൽ വീടുകളിൽ പാർക്കാൻ കഴിയാത്തവർക്ക് സൗകര്യമൊരുക്കി നെടുവത്തൂർ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് . അമ്പലത്തുംകാല സെൻറ് ജോർജ് സ്കൂൾ പഞ്ചായത്ത്‌ അധികൃതരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഏറ്റെടുത്ത് ഡൊമിസിലിയറി കെയർ സെൻറർ സൗകര്യങ്ങൾ ഒരുക്കിയാണ് പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു. നെടുവത്തൂർ ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് ആർ സത്യഭാമയുടെഅധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.

കൊടിക്കുന്നിൽസുരേഷ് എം.പി. ഡി സി സി യുടെ ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു
. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സുമലാൽ, ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ശിവപ്രസാദ്, ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ജലജ സുരേഷ്, സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ആർ രാജശേഖരപിള്ള, അജിതകുമാരി, ബ്ലോക്ക് മെമ്പർ സൂസമ്മ, ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് അംഗങ്ങളായ സന്തോഷ്‌, ശരത് തങ്കപ്പൻ, ത്യാഗരാജൻ, അമൃത, എം സി രമണി ദിവ്യ, ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് സെക്രട്ടറി ജയകുമാർ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ജീവനക്കാർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

നിലവിൽ 40 ബെഡുകളാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. രോഗികൾക്ക് വേണ്ടി ഓരോ ബെഡിന് വേണ്ട സജ്ജീകരണങ്ങൾ പ്രത്യേകം ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഒരു നേഴ്സ്, രണ്ടു അറ്റന്റർമാരുടേം, സെക്യൂരിറ്റി സംവിധാനവും, ഒരു ആംബുലൻസ് സംവിധാനവും ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളതയും, ഇന്ന് മുതൽ രോഗികളെ ഡിസിസി സെന്ററിലേക്ക് മറ്റുമെന്നും പഞ്ചായത്ത്‌ പ്രഡിഡന്റ് ആർ സത്യഭാമ പറഞ്ഞു

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment