Asian Metro News

കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഊർജ്ജം പകർന്ന് എഫ്.സി.ഡി.പി യുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം കോവിഡ്

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഊർജ്ജം പകർന്ന് എഫ്.സി.ഡി.പി യുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം കോവിഡ്

കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഊർജ്ജം പകർന്ന് എഫ്.സി.ഡി.പി യുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം കോവിഡ്
May 18
13:53 2021

കോവിഡ് രണ്ടാം തരംഗത്തിന്റെ ഭാഗമായി സംസ്ഥാനത്തുടനീളം വീണ്ടും ലോക്ക് ഡൗൺ നിലവിൽ വന്ന സാഹചര്യത്തിൽ എഫ്‌സി‌ഡി‌പിക്ക് ഭാഗമായ ഡോൺ ബോസ്കോ യൂത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇരുപത്തിയഞ്ചോളം അംഗങ്ങളെ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് രൂപീകരിച്ച സംരംഭമാണ് ‘ടീം കോവിഡ്’. വാക്സിൻ രജിസ്ട്രേഷൻ, പി‌സി‌ആർ ആന്റിജൻ ടെസ്റ്റ് ബുക്കിംങ് സൗകര്യം, ഐസിയു നോൺ ഐസിയു ആംബുലൻസ് സേവനം, അവശ്യ വസ്തുക്കളും മരുന്നുകളും വീട്ടിലെത്തിച്ചു നൽകുക, കോവിഡ് രോഗികൾ, ക്വാറന്റൈനിൽ കഴിയുന്നവർ, കൂടാതെ ബുദ്ധിമുട്ടനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് സൗജന്യമായി ഭക്ഷണം, ഫുമിഗേഷൻ എന്നീ സേവനങ്ങളാണ് നിലവിൽ ടീം കോവിഡിന്റെ ഭാഗമായി നൽകി വരുന്നത്.
ലോക്ക് ഡൗൺ ദിനത്തിൽ തുടങ്ങിയ സേവനം ഇതിനോടകം 400 ഇൽ പരം പേർക്ക് വാക്സിൻ രജിസ്ട്രേഷനും, നൂറിൽ പരം ആളുകൾക്ക് ടെലി കൗൺസിലിംങും അതോടൊപ്പം കൊല്ലം തീരദേശത്തെ നിരാലംബംരായ വായോധികർക്ക് ദിവസേന 120 പരം ഉച്ചഭക്ഷണം നൽകുന്ന പദ്ധതിയായ ‘വിശാപ്പിനു വിട’ യിൽ നിന്ന് കൂടുതലായി അൻപത് ഭക്ഷണങ്ങൾ കൂടി അധികം ആവശ്യകാരിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു. കൂടാതെ ഇതിനോടകം നൂറോളം പേർക്ക് അവശ്യവസ്തുക്കൾ, പത്തിൽ പരം കോവിഡ് രോഗികൾക്ക് ആംബുലൻസ് സേവനങ്ങൾ, എഴുപ്പതോളം രോഗികൾക്ക് വൈദ്യസഹായം, കോവിഡ് രോഗികളെ സംസ്‌കരണം എന്നിവയും ടീം കോവിഡിന്റെ സേവങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇതിനുപുറമെ കോർപ്പറേഷന്റെ കമ്യൂണി കിച്ചണിൽ ദിവസേന ഷിഫ്റ്റ്‌ അടിസ്ഥാനത്തിൽ 5 ഇൽ പരം ആളുകൾ സേവനം ചെയ്യുന്നു.

നിലവിൽ സംസ്ഥാനത്ത് ലോക്ക് ഡൗൺ ഇരുപത്തിമൂന്നാം തീയതി വരെ നീട്ടിയ സാഹചര്യത്തിൽ വരും ദിവസങ്ങളിൽ രക്തവും പ്ലാസ്മയും നൽകുന്ന കാര്യത്തിലേക്ക് കടക്കും ഇതിനായി കാമ്പെയ്‌ൻ ആരംഭിക്കുകയും നിരവധി സന്നദ്ധപ്രവർത്തകരുടെ സഹായത്തോടെ ആശുപത്രികളുമായി ഇത് സുഗമമാക്കുന്നതിനുള്ള ക്രമീകരണങ്ങളും ഏർപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. അതോടൊപ്പം മാസ്കുകൾ, സാനിറ്റൈസർ, മറ്റ് ആവശ്യങ്ങൾ എന്നിവ നൽകി കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുന്ന വിവിധ ഗവൺമെന്റ് സ്ഥാപനങ്ങൾ, മറ്റ് സംഘടനകൾ എന്നിവരെ സഹായിക്കുന്നു. അതോടൊപ്പം നിരവധി ഓൺലൈൻ മത്സരങ്ങളിലൂടെ യുവാക്കളുടെയും കുട്ടികളുടെയും പിരിമുറുക്കം ലഘൂകരിക്കുന്നതിലും ടീം കോവിഡ് സജീവമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. കൊല്ലം കോർപ്പറേഷൻ പരിധി, തീരദേശമേഖലയിലെ ആളുകൾ എന്നിവർക്ക് കോവിഡ് മഹാമാരിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സേവനങ്ങൾക്ക് ഈ നമ്പറുകളിൽ വിളിക്കുക 9895754970, 8268000444

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment