Asian Metro News

ഓൺലൈൻ ഈദ് സായാഹ്നം

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ഓൺലൈൻ ഈദ് സായാഹ്നം

ഓൺലൈൻ ഈദ് സായാഹ്നം
May 15
23:37 2021


സുൽത്താൻ ബത്തേരി: കോവിഡ് പ്രതിസന്ധിയിൽ പഠന പ്രവർത്തനങ്ങൾ മാത്രമല്ല ആഘോഷ വേളകളും ഓൺലൈനിലൊരുക്കി ഐഡിയൽ ഇംഗ്ലീഷ് സ്കൂൾ. രണ്ടാം ലോക് ഡൗൺ കാലത്തെ ചെറിയ പെരുന്നാൾ കുട്ടികളും അധ്യാപകരും രക്ഷിതാക്കളും ഓൺലൈനിൽ ഒന്നു ചേർന്ന് ആഘോഷിച്ചു. ഐഡിയൽ ട്രസ്റ്റ് ചെയർമാൻ എം.കെ. മുഹമ്മദലി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.,ഇഖ്റ ഹോസ്പിറ്റൽ എം.ഡി. ഡോ: പി.സി. അൻവർ മുഖ്യാഥിതിയായി. മാനേജർ സി.കെ സമീർ ഈദ് സന്ദേശം നൽകി. സ്കൂൾ പ്രിൻസിപ്പൽ ദീപ ദെച്ചമ്മ അധ്യക്ഷയായി.
പ്രശ്സ്ത പാട്ടുകാരികൾ സിദ്റത്തുൽ മുൻതഹയും നഷ് വ ഹുസൈനും അവതരിപ്പിച്ച ഗാനവിരുന്ന് ആഘോഷത്തിന് നിറം പകർന്നു.
ജീവിക ഉത്തപ്പ , ശ്രേയ ജോബി തുടങ്ങിയ വിദ്യാർത്ഥികൾ അവതാരകരായിരുന്നു. സ്കൂളിലെ നിരവധി കുട്ടികൾ കലാപരിപാടികളുമായി അവരവരുടെ വീടകങ്ങളിൽ ഇരുന്ന് പരിപാടിയെ സജീവമാക്കി. ദോഹ, സൗദി, യു എ ഇ, തുടങ്ങി വ്യത്യസ്ത രാജ്യങ്ങളിൽ ഇരുന്ന് പലരും പരിപാടിയിൽ പങ്കാളിയായി.
ഫാത്വിമ നൈറ സ്വാഗതവും ഹിബ തസ്‌ലീം നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment