Asian Metro News

ബാലഗോപാലിൻ്റെ വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ചേറ്റെടുത്ത് അധ്യാപകൻ

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

ബാലഗോപാലിൻ്റെ വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ചേറ്റെടുത്ത് അധ്യാപകൻ

ബാലഗോപാലിൻ്റെ വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ചേറ്റെടുത്ത് അധ്യാപകൻ
May 11
16:18 2021

കൊട്ടാരക്കര : കെ.എൻ.ബാലഗോപാൽ എം.എൽ.എ.യുടെ വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ചേറ്റെടുത്ത് രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത അധ്യാപകൻ രോഗിയെ പരിശോധനാ കേന്ദ്രത്തിലെത്തിച്ച് മാതൃകയായി.
കോവിഡ് സംശയിച്ച എഴുകോണിലുളള വീട്ടമ്മയ്ക്കാണ് എഴുകോൺ വിവേകോദയം വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ അധ്യാപകൻ കെ.എസ്.ആനന്ദ് സഹായിയായത്.
എഴുകോണിലുള്ള വീട്ടമ്മയ്ക്ക് പനി കലശലായതിനെ തുടർന്നാണ് ആശുപത്രിയിൽ പോകാൻ വാഹന സൗകര്യം തേടിയത്.പഞ്ചായത്ത് ഹെൽപ്പ് ഡെസ്ക്കിൽ വിളിച്ചെങ്കിലും നിലവിൽ സർവീസ് നടത്തുന്ന രണ്ട് ആംബുലൻസുകളും ഓട്ടത്തിലായിരുന്നു.
തുടർന്ന് ഡി.വൈ.എഫ്.ഐ. വില്ലേജ് സെക്രട്ടറി ബിബിൻ കെ.എൻ.ബാലഗോപാലിൻ്റെ കൊട്ടാരക്കരയിലെ ഹെൽപ്പ് ഡെസ്ക്കിൽ ബന്ധപ്പെട്ടു. ഇവിടെ നിന്ന് വിവരമറിയിച്ചതിനെ തുടർന്ന് പി.പി.ഇ.കിറ്റ് ധരിച്ച് വാഹനവുമായെത്തിയ ആനന്ദ് രോഗിയെ ആശുപത്രിയിലും കോവിഡ് പരിശോധനാ കേന്ദ്രത്തിലും എത്തിച്ചു.കെ.എസ്.ടി.എ. കൊട്ടാരക്കര സബ് ജില്ലാ ട്രഷററും വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കണ്ടറി തല നാഷണൽ സർവീസ് സ്കീമിൻ്റെ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്ററുമാണ്.
ബിബിനും സുരക്ഷാ ഉപകരണങ്ങൾ ധരിച്ച് സഹായത്തിനുണ്ടായി.
രണ്ട് ദിവസം മുൻപാണ് ബാലഗോപാൽ തൻ്റെ ഫേസ് ബുക്ക് പേജിലൂടെ വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ച് പ്രഖ്യാപിച്ചത്.കോവിഡ് പ്രതിരോധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഒരു പഞ്ചായത്തിൽ അഞ്ച് വാഹനങ്ങളെങ്കിലും സജ്ജമാക്കണമെന്ന മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ആഹ്വാനം ഉൾക്കൊണ്ടായിരുന്നു ഇത്. ഇതു വരെ അൻപതോളം വാഹനങ്ങൾ ചലഞ്ച് വഴി രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.
വെഹിക്കിൾ ചലഞ്ചിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത വാഹനങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ അടുത്ത ദിവസം ബന്ധപ്പെട്ട തദ്ദേശ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് കൈമാറും.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment