Asian Metro News

കോവിഡ്:ശങ്കരമംഗലത്തെ ദ്വിതീയ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം ഇന്നു മുതല്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിക്കും

 Breaking News
  • റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ പരിഹരിക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. ഉമ്മന്നൂർ : നെല്ലിക്കുന്നം, ചെപ്ര റോഡിന്റെ ശോചനീയാവസ്ഥ എത്രയും പെട്ടന്ന് പരിഹരിച്ച് സഞ്ചാരയോഗ്യമാക്കണം എന്ന പ്രദേശവാസികളുടെ ആവിശ്യമനുസരിച്ച് യൂത്ത് കോൺഗ്രസ്സ് ഉമ്മന്നൂർ മണ്ഡലം കമ്മിറ്റിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പ്രതിഷേധം നടത്തി. വളരെയധികം വാഹന തിരക്കേറിയ ഈ റോഡിന്റെ അവസ്ഥ കഴിഞ്ഞ 16 വർഷക്കാലമായി...
  • ഫാമിലി കൗൺസിലർ ഒഴിവ് തിരുവനന്തപുരം : പൂജപ്പുരയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗവ: മഹിളാ മന്ദിരത്തിൽ ഒരു മൾട്ടി ലിംഗിസ്റ്റിക് ഫാമിലി കൗൺസിലറുടെ ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു.മലയാളം, ഹിന്ദി, ഇംഗ്ളീഷ് ഭാഷകൾ എഴുതാനും സംസാരിക്കാനും കഴിയുന്ന എം.എസ്.ഡബ്ളിയു, എം.എ സോഷ്യോളജി, എം.എ സൈക്കോളജി എന്നിവയിലേതെങ്കിലും യോഗ്യതയുള്ള...
  • തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ ഒഴിവ് പാലക്കാട്‌: കുഴല്‍മന്ദം ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്തില്‍ തൊഴിലുറപ്പ് പദ്ധതിയില്‍ അക്രെഡിറ്റഡ് എന്‍ജിനീയറുടെ നിലവിലുള്ള ഒഴിവിലേക്ക് കരാറടിസ്ഥാനത്തില്‍ നിയമനം നടത്തുന്നു. ബിടെക്. അഗ്രി/ സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിംഗ് ബിരുദമുള്ളവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ബിടെക് അഗ്രി. യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക് മുന്‍ഗണന. ഈ മേഖലയില്‍ മൂന്ന് വര്‍ഷത്തെ പ്രവൃത്തി പരിചയം അഭികാമ്യം....
  • അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കേരള ഹെൽത്ത് റിസർച്ച് ആൻഡ് വെൽഫെയർ സൊസൈറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ കരാർ നിയമനത്തിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. 23 വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷകൾ നേരിട്ടോ തപാലിലോ നൽകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: www.khrws.kerala.gov.in....
  • തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിൽ അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു കെൽട്രോണിന്റെ വഴുതക്കാടുള്ള നോളജ് സെന്ററിൽ ആരംഭിക്കുന്ന തൊഴിലധിഷ്ഠിത കോഴ്‌സുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു. അഡ്വാൻസ്ഡ് ഡിപ്ലോമ ഇൻ ഡിജിറ്റൽ മീഡിയ ഡിസൈനിംഗ് ആന്റ് അനിമേഷൻ ഫിലിംമേക്കിഗിൽ 12 മാസത്തെ കോഴ്‌സിന് എസ്.എസ്.എൽ.സി, പ്ലസ്ടു, ഡിപ്ലോമ, ഡിഗ്രിയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് 9188665545, 0471 2325154....

കോവിഡ്:ശങ്കരമംഗലത്തെ ദ്വിതീയ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം ഇന്നു മുതല്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിക്കും

കോവിഡ്:ശങ്കരമംഗലത്തെ  ദ്വിതീയ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം ഇന്നു മുതല്‍ പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിക്കും
May 10
14:51 2021

കൊല്ലം:ദുരന്ത നിവാരണ അതോറിറ്റിയുടെ നിര്‍ദേശപ്രകാരം ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിന്റേയും കെ.എം.എം.എല്ലിന്റെയും സഹകരണത്തോടെ ഇന്ന്(മെയ് 10)പ്രവര്‍ത്തനമാരംഭിക്കുന്ന ചവറ ശങ്കരമംഗലത്തെ കോവിഡ് ദ്വിതീയ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം ആരോഗ്യരംഗത്തെ മാതൃകാപരമായ ചുവടുവെയ്പ്പിന് ഉദാഹരണമെന്ന് ജില്ലാ കലക്ടര്‍ ബി അബ്ദുല്‍ നാസര്‍.കരുനാഗപ്പള്ളി മണ്ഡലത്തിലെ നിയുക്ത എം.എല്‍.എ. സി. ആര്‍. മഹേഷിനും ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സാം കെ.ഡാനിയലിനുമൊപ്പം കലക്ടര്‍ ചികിത്സാ കേന്ദ്രം സന്ദര്‍ശിച്ച്‌ അവസാനഘട്ട തയ്യാറെടുപ്പുകള്‍ വിലയിരുത്തി. കോവിഡ് ചികിത്സയ്ക്ക് ആശ്രയിക്കാവുന്ന സ്ഥാപനമായി കേന്ദ്രത്തെ മാറ്റാന്‍ സാധിക്കും. ചികിത്സാ വേളയില്‍ രോഗികള്‍ക്ക് യാതൊരു ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഉണ്ടാകാത്ത തരത്തില്‍ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങളും സാങ്കേതിക ക്രമീകരണങ്ങളും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. 100 ഐ. സി. യു കിടക്കകള്‍, വെന്റിലേറ്റര്‍ എന്നിവയും സജ്ജീകരിക്കും. തടസ്സരഹിതമായ ഓക്‌സിജന്‍ വിതരണവും കരുതല്‍ ശേഖരവും മൊബൈല്‍ ആംബുലന്‍സ് സംവിധാനങ്ങളും കേന്ദ്രത്തില്‍ ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്, കലക്ടര്‍ വ്യക്തമാക്കി.ബോയ്‌സ് ഹയര്‍ സെക്കന്ററി സ്‌കൂളില്‍ 250 ഉം ഗേള്‍സ് ഹൈസ്‌കൂളില്‍ 100 ഉം കിടക്കകളുമാണ് ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ ഒരുക്കിയത്. ബോയ്‌സ് സ്‌കൂള്‍ ഗ്രൗണ്ടില്‍ 500 കിടക്കകള്‍ ഉള്‍കൊള്ളുന്ന താത്കാലിക ചികിത്സാ കേന്ദ്രവും കെ.എം.എം.എല്ലിന് എതിര്‍ വശത്തുള്ള റിക്രിയേഷന്‍ ക്ലബ്ബില്‍ 500 കിടക്കകളും ഒരുക്കും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment