Asian Metro News

ടി.പിയുടെ ഓര്‍മകള്‍ക്ക് ഒമ്ബത് വയസ്സ്

 Breaking News
  • വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിഎന്നാരോപിച്ചു പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പോലീസിൽ പരാതി നൽകി. കേരളത്തെ മുസ്ലിം ഭൂരിപക്ഷ പ്രദേശമാക്കി മാറ്റുന്നതിനായി രണ്ടുലക്ഷം ക്രിസ്ത്യന്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ മതപരിവര്‍ത്തനം ചെയ്യിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന വസ്തുതാവിരുദ്ധമായ പരാമര്‍ശം നടത്തിയതിനാണ് ജനപക്ഷം നേതാവും പൂഞ്ഞാറിലെ മുന്‍ എംഎല്‍എയുമായ പിസി ജോര്‍ജിനെതിരെ പരാതി കൊടുത്തത്. .ഈരാറ്റുപേട്ട നടയ്ക്കല്‍ കാരക്കാട് സ്വദേശിയായ എംഎം മുജീബാണ് ഈരാട്ടുപേട്ട പൊലീസ്...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു 31,319 പേര്‍ രോഗമുക്തി നേടി; ചികിത്സയിലുള്ളവര്‍ 4,42,194; ആകെ രോഗമുക്തി നേടിയവര്‍ 16,36,790 കഴിഞ്ഞ 24 മണിക്കൂറിനിടെ 1,31,375 സാമ്പിളുകള്‍ പരിശോധിച്ചു 9 പുതിയ ഹോട്ട് സ്‌പോട്ടുകള്‍ തിരുവനന്തപുരം: കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 34,694 പേര്‍ക്ക്...
  • സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം നാളെ നാട്ടിലെത്തിക്കും ഇസ്രയേലില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട ഇടുക്കി കീരിത്തോട് കാഞ്ഞിരന്താനം സ്വദേശിനി സൗമ്യ സന്തോഷിന്റെ മൃതദേഹം ഇന്ന് തന്നെ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ട് വരും ഇതിനായുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂർത്തിയായതായി ഇന്ത്യന്‍ എംബസി വിദേശകാര്യ സഹമന്ത്രി വി.മുരളിധരനെ അറിയിച്ചു. ടെല്‍ അവീവില്‍ നിന്ന് പ്രത്യേകവിമാനത്തിലാണ് മ്യതദേഹം ഡല്‍ഹിയില്‍...
  • കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ; ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ഇസ്രേയേൽ -പാലസ്റ്റീൻ സങ്കര്ഷങ്ങള് രൂക്ഷമാകുന്നസാഹചര്യത്തിൽ കരയുദ്ധ ഭീഷണിയുമായി ഇസ്രായേൽ ഇതുനു മുന്നോടിയായി ഇപ്പോൾ ഗാസ അതിർത്തിയിൽ സൈനിക വിന്യാസം ആരംഭിച്ചതായിട്ടും, ഹമാസ് അധീനതയിലുള്ള പ്രദേശത്ത് കടന്നാക്രമണത്തിനായി ഒൻപതിനായിരത്തോളം സൈനികരെ വിന്യസിച്ചതായാണ്റിപോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇക്കഴിഞ്ഞ വെള്ളിയാഴ്ച അൽ അഖ്സ പള്ളിയിലുണ്ടായ ആക്രമണത്തിന് പിന്നാലെയാണ്...
  • കോറോണയ്ക്കും ജീവിക്കാൻ അവകാശമുണ്ട്: ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത് ഡെറാഡൂൺ: കൊറോണ വൈറസ്സിനും ജീവിക്കാൻ അനുവാദമുള്ള ജീവിയാണെന്നു ഉത്തരാഖണ്ഡ് മുന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്. സ്വകാര്യ വാർത്ത ചാനലിനോട് സംസാരിക്കവെയാണ് ബി ജെ പി നേതാവുകൂടിയായ ത്രിവേന്ദ്ര സിംഗ് റാവത്ത്ന്റെ പ്രതികരണം. ദാർശനികമായ ചിന്ദിക്കുമ്പോ കോറോണയും നമ്മെ പോലെ ഭൂമിയിൽ...

ടി.പിയുടെ ഓര്‍മകള്‍ക്ക് ഒമ്ബത് വയസ്സ്

ടി.പിയുടെ ഓര്‍മകള്‍ക്ക് ഒമ്ബത് വയസ്സ്
May 04
06:13 2021

വ​ട​ക​ര: കേ​ര​ള മ​ന​സ്സാ​ക്ഷി​യെ ഞെ​ട്ടി​ച്ച അ​റു​കൊ​ല​ക്ക് ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച ഒ​മ്ബ​തു വ​ര്‍​ഷം. ടി.​പി. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​‍െന്‍റ ഓ​ര്‍​മ പു​തു​ക്കു​ക​യാ​ണ് ഒ​ഞ്ചി​യം. 2012 മേ​യ് നാ​ലി​നാ​ണ് ടി.​പി. ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​ന്‍ വ​ള്ളി​ക്കാ​ടു​വെ​ച്ച്‌ വ​ധി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത്.
ഇ​ട​ത് ബ​ദ​ല്‍ ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്താ​ന്‍ ച​ന്ദ്ര​ശേ​ഖ​ര​‍െന്‍റ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ 2008ലാ​ണ് ആ​ര്‍.​എം.​പി രൂ​പ​വ​ത്​​ക​രി​ച്ച​ത്. പി​ന്നീ​ട് ആ​ര്‍.​എം.​പി ദേ​ശീ​യ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ആ​ര്‍.​എം.​പി.​ഐ ആ​യി മാ​റു​ക​യു​ണ്ടാ​യി. ആ​ര്‍.​എം.​പി.​ഐ​യി​ലൂ​ടെ ടി.​പി​യു​ടെ സ​ഹ​ധ​ര്‍​മി​ണി കെ.​കെ. ര​മ സം​സ്ഥാ​ന നി​യ​മ​സ​ഭ​യി​ലേ​ക്ക് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത് യാ​ദൃ​ച്ഛി​ക​മാ​ണെ​ങ്കി​ലും ആ​ര്‍.​എം.​പി ഉ​യ​ര്‍​ത്തു​ന്ന രാ​ഷ്​​ട്രീ​യം ര​മ​യി​ലൂ​ടെ ച​ര്‍​ച്ച​യാ​വു​ക​യാ​ണ്.
ടി.​പി യു​ടെ ഓ​ര്‍​മ പു​തു​ക്ക​ല്‍ കോ​വി​ഡ് മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ച്ച്‌ ന​ട​ക്കും. രാ​വി​ലെ വി​വി​ധ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ്ര​ഭാ​ത​ഭേ​രി ന​ട​ക്കും. അ​നു​സ്മ​ര​ണ​ത്തി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​യി ഓ​ണ്‍​ലൈ​നി​ല്‍ നേ​താ​ക്ക​ള്‍ സം​സാ​രി​ക്കും.

About Author

asianmetronews

asianmetronews

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment