Asian Metro News

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വോട്ടെണ്ണൽ സമാധാനപരം

 Breaking News
  • കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ : ലോകരാഷ്ട്രങ്ങൾക്ക് യു.എ.ഇ. മാതൃക ദുബായ് : യു.എ.ഇ. വാക്സിനേഷൻ ജനങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നതിൽ മാതൃകയായി 70 % ത്തോളം ആളുകൾ വാക്സിൻ സ്വീകരിച്ചതായി കണക്കുകൾ പറയുന്നു. യു.എ.ഇ.യില്‍ 1477 പേര്‍കൂടി കോവിഡ് വൈറസ് രോഗമുക്തി നേടിയതായി ആരോഗ്യപ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം അറിയിച്ചു. ഇതോടെ ആകെ രോഗമുക്തി 5,20,882 ആയിട്ടുണ്ട്.രണ്ടുപേര്‍കൂടി...
  • കോവിഡ് 19 : ഡബ്ല്യൂ എച്ച് ഓ യുടെ അനസ്താ റിപ്പോർട്ട് പുറത്ത് ജനീവ : ലോകത്തു കോവിഡ് ഇത്രമാത്രം രൂക്ഷമാകുന്നതിനു കാരണം തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങളാണെന്ന് ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡന്റ് പാനല്‍ ഫോര്‍ പാന്‍ഡമിക് പ്രിപേര്‍ഡ്‌നസ് ആന്‍ഡ് റെസ്‌പോണ്‍സ്( ഐപിപിപിആര്‍) റിപ്പോര്‍ട്ട്. ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഏറെ വൈകിയാണു മുന്നറിയിപ്പ് നല്‍കിയതെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ ആരോപിക്കുന്നു. ചൈനയെ സംരക്ഷിക്കുന്നതിനായിട്ടാണ് ലോകആരോഗ്യ സംഘടനാ...
  • സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. കേരളത്തില്‍ ഇന്ന് 43,529 പേര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19 സ്ഥിരീകരിച്ചു. എറണാകുളം 6410, മലപ്പുറം 5388, കോഴിക്കോട് 4418, തിരുവനന്തപുരം 4284, തൃശൂര്‍ 3994, പാലക്കാട് 3520, കൊല്ലം 3350, കോട്ടയം 2904, ആലപ്പുഴ 2601, കണ്ണൂര്‍ 2346, പത്തനംതിട്ട 1339, ഇടുക്കി 1305,...
  • കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ മറ്റ് തദ്ദേശ സ്വയം ഭരണ സ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് മാതൃകയായി കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ കൊട്ടാരക്കര : കോവിഡ് കാലത്ത് സാന്ത്വനത്തിന്റെ തലോടലായി മാറുകയാണ് കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ. കൊട്ടാരക്കര നഗരസഭ പരിധിയിൽ കോവിഡ് പോസിറ്റീവായി വീടുകളിൽ കഴിയുന്ന ഗർഭിണികൾക്കും, കുട്ടികൾക്കും പ്രായമായവർക്കും ഗൈനക്കോളജി, പീഡിയാട്രിക്, മറ്റ്...
  • ഡബ്ലിയു എച്ച് ഓ യുടെ കോവിഡ് റിപ്പോർട്ടിൽ “Indian” എന്ന വാക്ക് ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ല നിരവധി മാധ്യമങ്ങൾ ഇതിനെ ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് എന്നാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതെന്നും ഇത് സത്യമില്ലെന്നും ഇതിന് യാതൊരു വിധ തെളിവുകൾ ഇല്ലെന്നും സർക്കാർ പറഞ്ഞു. കോവിഡിന്റെ (Covid Variant) ഡബിൾ മ്യുറ്റന്റ് വകഭേദമായ B.1.617 വകഭേദത്തെ ഇന്ത്യൻ കോവിഡ് വകഭേദം എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിൽ എതിർപ്പ്...

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വോട്ടെണ്ണൽ സമാധാനപരം

കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വോട്ടെണ്ണൽ സമാധാനപരം
May 02
16:03 2021


കൊട്ടാരക്കര : വോട്ടെണ്ണൽ ദിനമായ ഇന്ന് കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ സമാധാന പരമായി കാര്യങ്ങൾ പരിസമാപിച്ചു. ജില്ലയിൽ വോട്ടെണ്ണൽ പ്രമാണിച്ച് പ്രത്യേക സുരക്ഷ ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ജില്ലയിലെ വോട്ടെണ്ണൽ കേന്ദ്രങ്ങളെ അതീവ സുരക്ഷ കേന്ദ്രങ്ങളായി നിർണ്ണയിച്ച് ഡബിൾ ലെയർ പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഏർപ്പെടുത്തി. ബഹുമാനപ്പെട്ട തിരുവനന്തപുരം റേഞ്ച് ഡി.ഐ.ജി. സഞ്ചയ്കുമാർ ​ഗുരുഡിൻ ജില്ലയിൽ നേരിട്ടെത്തി സുരക്ഷ കാര്യങ്ങൾക്ക് മേൽ നോട്ടം വഹിച്ചു. ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കെ.ബി.രവി ഐ.പി.എസ്. അഡീഷണൽ ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി ബിജുമോൻ ജില്ലയിലെ മറ്റ് ഡിവൈഎസ്പി മാർ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ എല്ലാ പിക്കറ്റ് പോസ്റ്റുകളും സന്ദർശിച്ച് ക്രമസമാധാനപാലനം വിലയിരുത്തുകയുണ്ടായി. ജില്ലയിൽ പ്രത്യേകമായി ഏർപ്പെടുത്തിയ 82 പിക്കറ്റ് പോസ്റ്റുകളിലും കർശനമായ വാഹന പരിശോധനകൾ ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. ജില്ലയിലെ എല്ലാ സ്റ്റേഷനുകളും കേന്ദ്രീകരിച്ച് വാഹന പെട്രോളിം​​ഗുകൾക്ക് പുറമെ ബൈക്ക് പെട്രോളിം​ഗും ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. കൊല്ലം റൂറൽ ജില്ലയിൽ വോട്ടെണ്ണൽ ദിനത്തിൽ ഏർപ്പെടുത്തിയ ക്രമീകരണങ്ങളോട് സ​ഹകരിച്ച എല്ലാവർക്കും ജില്ലാ പോലീസ് മേധാവി കെ.ബി.രവി നന്ദി അറിയിച്ചു.

About Author

Rinto Reji

Rinto Reji

Related Articles

0 Comments

No Comments Yet!

There are no comments at the moment, do you want to add one?

Write a comment

Write a Comment